Introduction
Sinh nhật:
Tháng một 23

Chia sẻ trang này

Introduction

The Warrior of Light

GVN Veteran
    1. shoo1000
      shoo1000
      Bác sĩ cho em hỏi chủ nhật tuần trước là ngày có kinh thứ 2 cả vợ em, em có cho uông ttt hằng ngày vào hôm đó! Đến hôm nay đã qhệ được chưa hay phải chờ đúng 7 ngày ạ! Thanks:)
    2. Introduction
      Introduction
      Không ý kiến gì. Nên ra ngoài để có sự chữa trị chuyên nghiệp.
    3. Zhuge Liang
      Zhuge Liang
      Của em cũng bị trĩ bro ạ, của em bị nặng lắm, lòi ra 1 chùm gồm nhiều hạt cơ chứ ko chỉ 1 hạt, mà lại to nữa chứ, thi thoảng còn bị chảy máu nữa, nghe nói đi tiêm gì ấy sẽ ko lòi ra nữa, nhưng cũng chua biết thế nào. Em cũng chăm ăn rau xanh và uống nước nhiều mà cũng ko thấy bệnh giảm bớt, chắc phải đi tiêm thật rồi. Bro có ý kiến gì ko ?
    4. Introduction
      Introduction
      Trị bịnh trĩ là cần phải thường xuyên dùng thuốc được cho và phải đi tiêu điều độ và dùng nhiều nước để làm mềm việc sa thải trong cơ thể và nhớ tập thể dục thường + thêm ăn uống rau quả nhiều để tăng chất sơ thì sẽ không bị trĩ lại. Các loại thuốc bạn cho thì tui nhìn biết có Forlax còn các loại thuốc khác điều chế tại VN nên tên thuốc không quen thuộc. Forlax dùng để làm loãng chất thải của bạn cho bạn đi tiêu không bị nông ép búi trĩ của bạn ra.
      Loại của bạn là loại 1 bởi vì có thể tự tay nhét vào được và chưa nặng lắm.
    5. Narnia Dream
      Narnia Dream
      À còn 1 vấn đề nữa , nếu trong 3 ngày này em mắc đi thì sao đây ?
      Đi em sợ nó lồi ra nữa ạ ?
    6. Narnia Dream
      Narnia Dream
      Đây là toa đơn thuốc :
      Chữ bác sĩ xấu quá nên chắc không chính xác .
      1) Forlax ( Hình như thuốc này dùng để xổ , mà em uống nãy giờ 1 tiếng rồi mà chưa đi ạ )
      2) Phytrylui
      3) Hiouu 250 mg
      4) Protokg
      5) Solura
      Trên đấy có 1 viên nhét hậu môn nhưng em không biết viên nào , hiện giờ nó đang nằm trong tủ lạnh .
      Liệu em có khỏi bệnh không ?
      3 ngày sau em tái khám , lo quá , xin bác sĩ tư vấn cho em .
      Và sức khỏe em rất yếu , nếu tập thể dục bằng cách đi bộ thì có cải thiện ko ạ ? Đi khoảng bao nhiêu phút là đủ ?
      Cám ơn
    7. Narnia Dream
      Narnia Dream
      Chào Bác Sĩ , hôm qua sau khi đi ngoài em thấy rát và đau , rờ thì thấy có cục gì đấy lồi ra , to khoảng 1 hạt đậu phộng , em lên google tìm hiểu thì biết rằng đó là bệnh trĩ .
      Sáng này em đi khám bác sĩ thì bác sĩ đeo găng tay vào và nhét cục ấy vào , cảm giác lúc ấy rất khó chịu và hình như muốn ra luôn ấy ạ .
      Sau đó bác sĩ cho em thuốc uống , bảo em bị trĩ độ 1 , uống thuốc cho nó xẹp xuống sau đó ăn uống đúng ( ăn thật nhiều rau xanh , không ăn đồ nóng , ăn đu đủ và chuối nhiều ) + uống nước nhiều thì nó sẽ hết .
      Nhưng nếu ăn đồ nóng lại thì nó sẽ tái phát .
      Em lo nó sẽ tái phát và khi tìm hiểu thì nếu nó lồi ra rồi thì là trỉ độ 3 chứ sao lại là độ 1 ?
      Em nghĩ nếu mổ thì sẽ hết luôn chứ có khả năng nó sẽ xẹp xuống không bác sĩ ?
      Trong thời gian này em cần phải làm gì ạ ?
    8. Ghi_ga_bai
      Ghi_ga_bai
      Anh ơi cho em xin cái ym em hỏi tí :-s
    9. Hiro Nakamura
      Hiro Nakamura
      okay, thx anh :D
    10. Hiro Nakamura
      Hiro Nakamura
      Và nếu dùng thì nên dùng loại nào, nhãn hiệu cụ thể ra sao để trị mấy vết rạn da đấy. Có thực phẩm nào giúp tóc và lông mọc nhanh hơn ko? Thx anh!
    11. Hiro Nakamura
      Hiro Nakamura
      2 bên bả vai thx!
    12. Hiro Nakamura
      Hiro Nakamura
      Nhờ anh cho lời khuyên về trị mụn cơ thế (2 bên là chủ yếu) và da rạn nứt như bà bầu =(
    13. CaroVN
      CaroVN
      cảm ơn bác vì lời chúc :)
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    Tháng một 23

Chữ ký

People come into your lives for a reason and leave with a purpose