danyvuong
Hoạt động cuối:
8/12/14

Chia sẻ trang này

danyvuong

C O N T R A, đến từ US Air Force

danyvuong được nhìn thấy lần cuối:
8/12/14
    1. ItsmeAj
      ItsmeAj
      Để tối về em thử vào online match của ssf4 xem thế nào, cũng lâu rùi không chơi online qua mạng, toàn ra ngoài đánh với mọi ng.
    2. ItsmeAj
      ItsmeAj
      ông anh thử set ip tĩnh cho Xbox 360 xem.

Vào phần network setting, bt nó sẽ là auto, mình vào xem sẽ thấy ip, ghi 3 dòng ip address, subnet mask và default gateway ra giấy rồi chọn manual, điền lại 3 dòng trên rồi ấn ok xem.
    3. ItsmeAj
      ItsmeAj
      Để em lên Xbox live add nick 2 anh vào. Ít hôm nữa đĩa rồi anh em mình làm vài ván :D

Em vẫn vào Xbox live bình thường, có thể do lỗi mạng của 2 anh thôi. Giờ có vài cách thế này, anh và bro kia thử xem sao .

1. Nếu đang dùng mạng wifi thì anh chuyển sang dùng cable xem.

2. Vào System Setting, chọn Memory, anh highlight cái HDD lên rồi ấn Y, chọn Clear System Cache, xong tắt máy rồi bật lại thử xem vào được không. Có gì nt em biết.
    4. ItsmeAj
      ItsmeAj
      Thực chất mạng nhanh hay chậm còn tùy vào anh connect tới player ở gần hay xa anh thôi, thường thì em đấu với Japan đc ~ 2 vạch, 3 vạch thì chỉ có thể là HK hoặc Singapore, 4 vạch full thì đấu với anh em ở VN. Em dùng FPT 275k trọn gói/tháng.

Mạng anh đang dùng là mạng gì ? Gói cước như thế nào ? Vì theo em thấy anh có thay mạng nào cũng thế, quan trọng là ping tùy thuộc vào location chứ không vào gói cước anh dùng nữa. Theo em thì Mega VNN là ok đối với connection ra - vào nước ngoài.
    5. vnemart.vn
      vnemart.vn
      Tiếc quá! Khi nào có dịp thì tham gia chương trình sự kiện bên mình nha!
      Cảm ơn bạn!
    6. vnemart.vn
      vnemart.vn
      Chào bạn, Mình là sv Báo chí
      Bên Bachkhoa - Aptech đang tổ chức chương trình gameshow dành cho các bạn học sinh, sinh viên trên địa bàn HN. Bao gồm 8 game là 8 cuộc thi: cờ vua, cờ tướng, hát, nhảy, bắn halflife, tháo lắp và lập trình máy tình, khuyến học.
      Cuộc thi diễn ra từ 12 - 19/11 tại 250 Hoàng Quốc Việt.
      Xin mời bạn tham gia! Đây là sân chơi có quy mô lớn, sôi động, bổ ích!
      Xem chi tiết http://www.bachkhoa-aptech.com/Dangky.aspx?idsk=13&t=game_20-11-2010.htm&cs=yume
      Chúc bạn may mắn!
    7. ItsmeAj
      ItsmeAj
      Chài, anh chơi đĩa gốc + máy không hack thì bị ban cái gì mà sợ ? Chẳng lẽ cứ ip Vietnam dùng XBox 360 là bị ban hết ? Thế giờ chẳng hạn anh là Việt Kiều từ Us về VN mang theo cái XBox 360, cứ lên Xbox live bằng mạng ở Vn thì bị ban máy à ? Kiện chết.

Anh bị ban hay không, hoàn toàn tùy thuộc vào anh hack máy hay không, mấy cái linh tinh như account japan này nọ chẳng liên quan gì cả, không hack máy = không bao giờ bị ban.
    8. oOziczacOo
      oOziczacOo
      Cho mình hỏi bác đã dùng con Hori Real Arcade Pro 3 chưa ??? Theo bác nó bằng được bao nhiêu phần trăm con TE??? Tại mình thấy nhiều review con này dùng đánh Tekken hợp hơn mà chả biết thế nào :-s !!! Tiền thì chỉ đủ mua 1 con thôi nên khó lựa chọn quá :( !!!
    9. dark_boy0987
      dark_boy0987
      anh ơi cho em hỏi giá cái Fighting stick cho tekken 6 ( ở trang cuối đó :X ) có j qua mua luôn :D ( nếu đủ :"> )
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Military Ninjutsu

Chữ ký

Super 4 AE 2012/Persona 4 Arena