anhtuan1051990
Sinh nhật:
10/5/90 (Tuổi: 33)
Nghề nghiệp:
SV 07 ^^

Chia sẻ trang này

anhtuan1051990

FFTG Scholar, Nam, 33, đến từ HN

Moderator GVN Veteran
    1. doggylovely
      doggylovely
      anhtuan ơi cho mình xin yh đi, hix tức quá mấy cái MFC hiên lên cái tắt luôn, cài lại win xong vao cài vẫn thế :(( huhu giúp tôi với :((
    2. shojcoz
      shojcoz
      Cho mình xin nick yahoo để hỏi về game Tam quoc chi offline nha bạn! Thanks.
    3. Frederic Chopin
      Frederic Chopin
      đổi pass lại đi,trường đua bị hack xe vì vụ đánh bomb rồi,kẻo đi cái nick đấy :-s
    4. Frederic Chopin
      Frederic Chopin
      anhtuan ra YM tui hỏi cái :)
    5. witfox
      witfox
      Rãnh rãnh nhớ lên phụ Lord87 với Fox 1 tay nha, chủ yếu làm phim tiếp Lord87. Fox nghi ổng không sớm thì muộn cũng sẽ thành bé85 thứ 2 quá...bệnh bỏ box
    6. ShanShine
      ShanShine
      alo, ban sango online dung cilent cua asiasoft viet nam duoc ko
    7. JeniferFlower
      JeniferFlower
      Anh Tuan oi! Hướng dẫn cho Jen 1 chút về RPGViewer chỉnh sửa hình ảnh chút đi ^^!
    8. JeniferFlower
      JeniferFlower
      anhtuan oi co pham men converter to SHP ko? sent cho Jen voi :D
    9. yeulaginhoc1102
      yeulaginhoc1102
      bạn oi qua minigame.vn kêu mọi người phụ bạn vh đi cho nhanh :)
      bên đó có hẳn box vh mà :D làm xong sớm cho ae chơi chứ vẫn có nhìu chỗ hok hỉu. mà thax ở đâu ý nhỷ nhỳn hok thấy chỗ thanks
    10. JeniferFlower
      JeniferFlower
      Anh Tuan oi mình tạo 1 thằng tướng rồi Edit lấy hình nhân vật là thằng ThuanVuThuong ở trong Event ấy. Khi giao đấu thì nó hình người nhưng khi di chuyên trên Map thì nó lại có hình cái nhà bán item. Muốn cho nó thành hình người được không?

---------- Post added at 01:30 ---------- Previous post was at 01:22 ----------

Mình hỏi bạn 1 cái nữa là khi mình Edit tướng kick vào chữ Event rồi chọn 1 đứa trong đó ( ví dụ như mình chọn thằng Lưu Bang) thì làm cách cho nó đánh được chiêu Tàn Sát CD đc? Và khi tạo tướng mình có thể chọn Item cho no ngay từ đầu được luôn không hay phải vào trong save lại mới Edit Item vào đc? Nói chung là cách tạo 1 tướng theo hình tượng của các nhân vật Event và có thể xài skill TanSatCD đc . Rất mong được bạn chỉ bảo.
    11. JeniferFlower
      JeniferFlower
      Em rất thích chơi SanGo nhưng chơi bình thường mãi cũng chán, vậy nên em đang tập Edit tướng. Em tạo mấy tướng giống Hạng Vũ, Lưu Bang trong Event nhưng không biết làm sao để nó có thể đánh skill đặc biệt ( Super Skill như skill của Quan Vũ là đao hình con rồng màu xanh ấy ). Em ko thể mở được các file *.SHP ( không có phần mềm để sử dụng không biết down ở đâu). Vơi lại em muốn em muốn chèn cái ảnh hiển thị nhân vật là ảnh khác ( em không biết chỉnh kiểu j`). Em cũng đã sử dụng chương trình RPGViewer và Export tất cả hình ảnh trong Shape002 ra nhưng cai' logo hình nhân vật có số thứ tự không giống trong S7Edit nên không biết chỉnh. Anh có thể giúp em 1 chút được không. Yahoo của em: phuongthao160491@yahoo.com. Em đang rất nóng lòng chờ tin của anh .
    12. JeniferFlower
      JeniferFlower
      Hi anhtuan! Mình cũng là 1 fan của SanGo7. Em chơi bản Hoàng Tường Chiến Thánh và dùng path của bạn. Em hỏi bạn 1 chút về Mod dc ko? là em muốn tạo 1 số nhân vật mới giống Hạng Vũ, Lưu Bang nhưng lai có Kỹ năng tàn sát giống Quan Vũ và Triệu Vân, và mang được vũ khí + Tọa kỵ + vật phẩm thì phải làm cách nào dc nhỉ? Anh giúp em với nha.^^!
    13. witfox
      witfox
      Chỉnh stat Hermirus của ông dùm Fox đi hén (edit trong chỗ đăng ký được rồi)
      Tại theo luật mới rồi.
      Tên nick: anhtuan1051990
      Tên nhân vật: Hermirus
      Class: Archer
      Point: 00
      STR: 7---MAG: 0
      SKL: 5---LUCK: 0
      AGI: 5---WLV : 3
      DEF: 3---MOV: 4

- Các bạn có tổng cộng max 22 point để cộng vào stat, số point thực chất các bạn có =22 trừ cho tổng số point Min stat có thể của từng class.
      - Các bạn phải điền ĐỦ 22 points vào các chỉ số trên, không được điền dư, thiếu thì phải bổ sung ngay!
      -Các bạn điền các chỉ số theo hệ thống cộng point dưới đây, tùy theo class mình chọn mà tỉ lệ point khác nhau.
      -Max stat của các class level 1 =6! Không điền hơn!
      -Bắt buộc chỉ số stat nhỏ nhất<chỉ số stat lớn nhất là 3!
      Ông bỏ 1 point STR qua 1 stat khác là ổn ngay
    14. pthienhieu
      pthienhieu
      minh cai ban 8.0.0.3 nhung khi vao no bao loi " mat ket noi", ban co the chi minh cach sua khong, nick yahoo cua minh la firstfriend89@yahoo.com, co ji ban pm minh nghen, thank ban
    15. antey2008
      antey2008
      cái hình trong sign là trong anime nào vậy bạn:D
    16. صلاح
      صلاح
      Chỉnh hiện file hệ thống rồi vào 1 partition, có cái folder hình thùng rác, send to desktop
    17. Pocollo84
      Pocollo84
      Cái này anh ko rõ lắm đâu :D
    18. buonnguqua
      buonnguqua
      Trong Tạ Quang Bửu có 1 quán 6000 1h, sang Pes.vn mà tìm box Địa điểm chơi PS3 HN
    19. Nomurasan
      Nomurasan
      thì đấy, tôi cũng bực ko chịu dc, mà hỏi cái thằng hâm post link lên thì nó bảo ko sao cả mới nóng máu, nó nói thế thì mình còn biết làm gì nữa?

thực sự ko hiểu cái đó là gì, vì tôi ko biết nó là gì nên mới ko có cách xử lí, chắc ko phải shortcut đâu vì nếu shortcut kiều gì cũng xóa dc, đằng này hoàn toàn ko có tùy chọn xóa, nó giống như một applet trong control panel làm mỗi một nhiệm vụ là chuyển homepage về cái trang của tàu, chẳng phải exe, cũng chẳng phải trojan hay virus, malware gì hết, thật sự là đành bó tay để đó
    20. Nomurasan
      Nomurasan
      chưa
      cậu cũng bị à? tôi bó tay luôn
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    10/5/90 (Tuổi: 33)
    Nghề nghiệp:
    SV 07 ^^