sonyshop
Hoạt động cuối:
30/4/22
Nghề nghiệp:
Công nhân viên

Chia sẻ trang này

sonyshop

Mr & Ms Pac-Man, Nam, đến từ Cần Thơ

sonyshop được nhìn thấy lần cuối:
30/4/22
    1. Ada + Leon
      Ada + Leon
      Cảm ơn lời chúc của bạn. Mình cũng chúc bạn năm mới vui vẻ, hạnh phúc nhe. ;)
    2. KILLADA
      KILLADA
      Xuân này hơn hẳn mấy xuân qua
      Phúc lộc đưa nhau đến từng nhà
      vài lời cung chúc tân niên mới
      Vạn sự an khang vạn sự lành

Tui chúc bác 1 năm mới đầy song tế!
    3. Ada + Leon
      Ada + Leon
      Nhắn tin bình chọn giải thưởng HTV Award. Giai đoạn cuối rồi nên mình mới đi vận động mọi người giúp sức. Bạn có thể giúp mình nhắn 1 tin không? Chỉ cần 1 tin thôi (muốn nhắn nhiều hơn cũng không được). Cảm ơn bạn nhe. :D
    4. steppe Copious'
      steppe Copious'
    5. steppe Copious'
      steppe Copious'
      sinh năm 88 mà ...... giờ già rồi ........ :-s
      còn mua đồ ở phong vũ là tại vì ở đó là shop lớn, có gì cũng an tâm mấy vụ bảo hành hơn mấy shop nhỏ, còn công việc là "vẽ nhà vẽ cửa" đó mà, mấy đứa bạn cũng dùng 500GB thôi, nhưng mà suy tính lâu dài nên đú đởn 1TB luôn, nếu sau này đầy ổ cứng thì gắn thêm vậy, pc cũng dễ mấy vụ này mà.
    6. Ada + Leon
      Ada + Leon
      Cảm ơn bạn. :) Bây giờ mình bớt buồn nhiều lắm rồi. Bạn thật dễ thương. :D
    7. Ada + Leon
      Ada + Leon
      Cảm ơn bạn nhiều nhé! Sao bạn biết là sinh nhận mình vậy? Hôm qua mình nhận được rất nhièu lời chúc mừng. Mặc dù hôm qua gặp chuyện không vui nhưng được chúc thế này còn gì bằng. ^^
    8. blackaura
      blackaura
      bản nào vậy,bản 4 thì mình chưa chơi,mấy bạn kia bạn đứng chụp vội,đợi vòng tròn nó ánh lên màu cam(bản 1),đỏ đậm(2&3) thì sony hãy chụp
    9. mr_headshot
      mr_headshot
      Chào ông Mr_headshot dạo này ông khỏe ko, tớ cũng nghĩ chơi game on rồi. đang chơi Call Of Duty: Modern Warfare 2, Pro Evolution Soccer 2010, Dead Space, The Last Remnant
      RE UC tớ ko chơi đc vì ko có máy Wii, còn RE remake thì tớ đang nghiên cứu sử dụng phần mềm giả lập Gamecube đây

:)).

Mà cậu dạo này tốt chứ,tớ thì ok rồi,ăn tết tạm ổn,lâu rồi ko có vào box RE:-?.
    10. mr_headshot
      mr_headshot
      Chào ông Mr_headshot dạo này ông khỏe ko, tớ cũng nghĩ chơi game on rồi. đang chơi Call Of Duty: Modern Warfare 2, Pro Evolution Soccer 2010, Dead Space, The Last Remnant
      RE UC tớ ko chơi đc vì ko có máy Wii, còn RE remake thì tớ đang nghiên cứu sử dụng phần mềm giả lập Gamecube đây

:)).

Mà cậu dạo này tốt chứ,tớ thì ok rồi,ăn tết tạm ổn,lâu rồi ko có vào box RE:-?.
    11. mr_headshot
      mr_headshot
      Hello đồng liêu,lâu quá ko gặp,có chơi PES 11 ko vậy,nghe nói cậu cũng đang chơi đá PES à:)).
    12. blackaura
      blackaura
      tiếc quá,nhà mình ở tô hiến thành q10 cơ,hoi để khi khác hen
      mà cậu cũng nên cẩn thận khi tiếp xúc với chụ ada,tính chị bây giờ khó lắm
    13. blackaura
      blackaura
      tớ đùa đó,tớ nặng có 67kg à
      tớ ghét ada+leon lắm,chị ấy by giờ lạ lắm,chuyên nói móc tớ ,tớ buồn quá
    14. blackaura
      blackaura
      thanh hương đây nè,sã,mau quên quá.............
    15. blackaura
      blackaura
      lâu quá k gặp,chắc bạn sony quên tui là ai rồi hén
    16. Tiger-tank
      Tiger-tank
      cây đó của bộ tộc Mèo 4 tay , Rush là người sao cầm được :> Intellect là chỉ số quyết định dam phép , giống Streng vậy , Bravery ko biết , M Def là khả năng chống phép , chỉ số này cao thì ít mất máu khi đối thủ chơi phép . Eva là khả năng chống lại tấn công vật lý của khiên , M Eva là chống phép của khiên . khiên Eva cao thì tỉ lệ Block cao , ít mất máu hơn
    17. Tiger-tank
      Tiger-tank
      bạn phải chụp hình cây kiếm đó thì mình mới biết mà trả lời chứ :D có 1 số cây độc quyền của race khác , Rush ko cầm được ;) còn chiêu con đại bàng trong The Great Sand Sea là chiêu nguyền rủa Curse . sẽ có dòng lệnh của union khác " save them even kill them " . union đó phải có chiêu hồi sinh mới được . tức là union ko bị nguyền kill union bị nguyền , sau đó hồi sinh lại :>
    18. Tiger-tank
      Tiger-tank
      bạn cứ post vô box thảo luận TLR ấy , mình sẽ bổ sung . khi nào hoàn chỉnh thì move qua box Hướng dẫn
    19. Tiger-tank
      Tiger-tank
      có , kiếm đủ nguyên liệu vô shop thợ rèn up vũ khí , nó sẽ xuất hiện nhiều lựa chọn , thích phép thì chọn tên vũ khí mà Int cao
    20. BillGatesBoss
      BillGatesBoss
      uhm, đúng là có thể skip được, mình sau khi viết xong rồi mới biết vụ đấy, mà cũng chẳng sửa được vì ở box review thì chỉ có mod mới có quyền tạo và sửa bài :D
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    Công nhân viên
    trung lập

Chữ ký

cấu hình máy mình:CPU INTEL Core2 Duo - E7500 (2.93GHz) Bus 1066. RAM 2GBx2 DDRAM3 KINGMAX Bus 1333 Mhz. VGA Gigabyte NVIDIA GeForce GTX 650 1GB 128 bit GDDR5. màn hình LG 20 inch 2053TQ. Nguồn Acbel 450w. Mainboard Gigabye G41MT-ES2L