meoquaithu2003
Hoạt động cuối:
15/1/23

Chia sẻ trang này

meoquaithu2003

Fire in the hole!, Nam, đến từ Ho Chi Minh City

GVN Veteran
meoquaithu2003 được nhìn thấy lần cuối:
15/1/23
    1. minhthang1590
      minhthang1590
      Tui đâu biết tên của nó, chỉ biết là mấy người khác có dùng để max lv thôi =)) Bac search hay hỏi người khác về tên của tool đi.
    2. bugattivey
      bugattivey
      Hi Thành Viên,

Hãy nắm bắt cơ hội để trở thành một trong 50 người chiến thắng! Chỉ cần điền đầy đủ thông tin vào bảng câu hỏi, bạn có cơ hội nhận ngay 1 USB Kingston 8GB hoặc thẻ nhớ! Hấp dẫn quá phải không nào? Nhanh tay hoàn thành BẢNG CÂU HỎI trước ngày 10/02/2011 và gửi về kblog@kingston.com.tw nhé!

Để tìm hiểu thông tin chi tiết, vui lòng tham khảo:
      http://www.kingston-blog.com/en/bbs_thread.php?gid=14&aid=1099

Hoặc bạn có thể tải bảng câu hỏi trực tiếp tại:
      http://www.kingston-blog.com/eupload/download/Questionnaire_v9-%20Vietnamese_EDITED.doc

Cheers,
      Kingston Blog Administrator
    3. Pham Truong Ba Tho
      Pham Truong Ba Tho
      Cái nick này anh tạo lâu rồi mà! Nick đầu tiên trong Gamevn.
    4. blackwater_0402
      blackwater_0402
      Ngành nào cũng tốt hết, chủ yếu là em thích cái nào cơ. Còn bạn anh thì đều học điện-điện tử cả, hình như ko có ai học cái kia nên anh cũng ko rõ. Còn nếu muốn đi du học thì từ bây giờ luyện toán+anh để năm sau thi NTU, hầu hết nhân tài bách khoa đều chọn học NTU cả. Dễ hơn nữa thì có thể xin học bổng du học bên Phần Lan, nước này nói chung thì chất lượng khá tốt nhưng khá dễ trong khâu xét tuyển. Em cũng nên tìm hiểu về trường Adelaide bên Úc, trường này trong top 10 của Úc và cũng nhận khá là nhiều học sinh giỏi của VN.
    5. blackwater_0402
      blackwater_0402
      chi vậy em. Anh ít chat lắm. Chỉ dùng gmail để liên lạc và game VN để chém gió thôi :))
    6. Thita_vipho
      Thita_vipho
      Chuẩn đấy, hè lớp 12 tớ bắt đầu học lại lý từ đầu ;))
    7. Thita_vipho
      Thita_vipho
      Chuyên lý :D
    8. phamduyanh
      phamduyanh
      góc trên bên trái nick của mềnh đấy thanh niên ;;) add nhớ note là ai, ở GVN nhé, dạo này bị thằng não trên GVN này nó ném nick sang mấy cái site dcmvl nên lắm thể loại ất ơ nó add :|
    9. phamduyanh
      phamduyanh
      nói thật thì anh ko ủng hộ chiện đụng chạm với cc chùa đv những mặt hàng digital cho lắm :-?? vì digital nên sp nó dễ dàng track và banned. Nhưng mà nếu dùng để chơi tạm thì cũng ko sao :-?? 200-300k chơi 3-4 tháng, nếu em ko đặt nặng chuyện profile thì cũng có thể chấp nhận đc
    10. phamduyanh
      phamduyanh
      con Spy nói nhảm gì mà MW2 chơi key nào cũng đc =)) MW2 = CoD6 là phải có key legit thì mới online đc em à
      còn chơi CoD4 newbie thì chịu khó ăn hành 1 thời gian, nắm đc sơ lược mechanic của game + thuộc sơ map thì mới ít chết sảng lại :)) chơi trong server đâu có hiện tên lên crosshair đâu mà em biết mà đi sau lưng, ko khéo nó piercing bullet chết cả 2 thì lại dcm loạn lên =))
    11. blackwater_0402
      blackwater_0402
      uh, ptnk tphcm. Đã ra khỏi trường và hiện h là freshman
    12. MRL
      MRL
      huyen_be_gio@yahoo.com.vn..........................
    13. blackwater_0402
      blackwater_0402
      ờ, mình học ở nk, cậu học trần đại nghĩa à?
    14. Mr.Spy
      Mr.Spy
      Muốn chơi MW2 thì xài key gì cũng đc cả
      Có gì pm yahoo shota_nouhime
    15. MRL
      MRL
      Cứ ra Ngân Hàng Đông Á:
      Trương Hiền Lương
      1792010248828195

Gửi tiền là xong thôi
    16. MRL
      MRL
      Có bán lẻ bạn ah. Mình ở HN bạn ah
    17. hugoking1
      hugoking1
      năm mới vui vẻ nha con mèo quái thú :)) thi đâu đậu đó nha :))
    18. aragon0510
      aragon0510
      uh
      vậy đúng rồi, tiếc mới xem dc có tí, mà thấy hay phết
    19. aragon0510
      aragon0510
      có phải máy bay thằng đó bị đứt mất, còn mỗi cái buồng lái đúng ko? Nếu thế thì có coi 1 lúc, có thằng main villian dc dùng làm hình tượng trong COD4 MW đó :D
    20. aragon0510
      aragon0510
      hình như owen wilson đóng đúng ko
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu