Hiro Nakamura
Hoạt động cuối:
27/3/24 lúc 22:56

Chia sẻ trang này

Hiro Nakamura

A Time-Traveler A Lonely Vagabond

GVN Veteran Quy ẩn giang hồ
Hiro Nakamura được nhìn thấy lần cuối:
27/3/24 lúc 22:56
    1. .Zer0
      .Zer0
      có cách nào để xóa point k:(
    2. powerharder
      powerharder
      buồn cười cái nhồn :-w
      tên nào đặt luật 30 thế
    3. powerharder
      powerharder
      Cái tên mod mập này ,dám sửa post của ta à :-w
    4. .Zer0
      .Zer0
      thế coi như vứt bố 2pic đi rồi còn gì:|
    5. .Zer0
      .Zer0
      hiro ơi move lại hộ cái 2pic rep ADC đi.sao lại cho sang kia thế:|
    6. Bebi♥Tae
      Bebi♥Tae
      Bro có thể cho mình xin link down cái Dora dưới sign của bro đc ko ??? Thx
    7. khigia09
      khigia09
      Hi, anh, hem sao cả, giờ em mới đc. mode Tom_kazhanky. thẻ spawm duy trì trong 10 ngày, vậy em xin cám ơn các mode đã cho em ăn thẻ!!!! :D
    8. khigia09
      khigia09
      Em cảm thấy mình bị ăn thẻ là 1 việc không đáng có, và em cảm thấy là bất mãn, vì việc mình không có ý định làm ( câu bài) mà lại bị ăn thẻ vì câu bài!

Em không trách gì về việc làm của các mode gây ra cho em cả, vì đó là ý kiến cá nhân và suy nghĩ của mỗi người về đúng và sai, về việc đâu là spam bài, em chỉ xin anh, có cách nào đó gỡ bỏ dùm em mấy cái thẻ này ra, vì em đã bị 2 cái thẻ rồi, mà em nghe người ta nói thì ăn thẻ nhiều thì sẽ bị GOV.

Nên xin anh đấy, acc này nó rất có ý nghĩa đối với em!!!!
    9. khigia09
      khigia09
      Còn đây là từ bài viết mà em bị ăn thẻ từ anh Tom_kazhanky.
      link bài viết:http://forum.gamevn.com/showthread.php?p=15939803
      -----
      Kinh, các anh, cho em hỏi là muốn làm map như thế này phải là 1 dân IT, giỏi về code mới làm đc. đúng hem các anh, chứ 1 gamer đơn thuần thì dù có yêu thích cỡ nào cũng làm sao có khả năng mà làm!!!

Em là dân kinh tế, nên có ai có thể chia sẽ ý kiến này đc. hem, vì em cũng thích đc. làm map!!!
      Có ai chả lời cho em câu hỏi này hem! Mình rất muốn nghe ý kiến của mọi người!
      ------

Đây là toàn bộ 2 bài em post duy nhất trong cái box do anh quản lý, thật sự em rất quan tâm đến ý kiến của mọi người trong cuộc, kể cả anh mode quản lý box đó, vì em có đọc những bài viết anh đó hướng dẫn mọi người viết code tạo map, nào là kiểm tra vị trí 1 unit, rồi tạo phong cảnh, thế sao việc làm này đc. gọi là câu bài đc.
    10. khigia09
      khigia09
      Anh ơi, anh cứu em với.

Sáng nay em cũng bị anh zuka cho ăn 1 thẻ, ngay trong sáng nay luôn, rồi chiều em lại bị anh Tom_kazhanky cho ăn 1 thẻ nữa, trong cùng 1 ngày ăn 2 thẻ, chả hiểu việc gì đã xảy ra với em
      và em thì quá bất mãn về việc này!!!

Đây là topic em cũng bị cho là câu bài, bị anh zhuka cho ăn thẻ, trong khi có nhiều người với nội dung thật sự là câu bài thì chả bị gì hết
      http://forum.gamevn.com/showthread.php?p=15920922
      Nội dung bài viêt em bị cho là câu bài:
      Topic người lớn, con nít hem đc. vào, em và anh powerharder cũng không nên vào anh nhỉ Chả có tên khigia09 và cũng chẳng có tên powerharder
      ---------------
      Em và anh powerharder quen biết nhau, em chỉ đơn thuần là chọc ảnh sao ảnh nhiều chuyện thế này, ảnh nói anh kia là nhiều chuyện, thì em cũng đơn thuần nói ảnh là nhiều chuyện hơn rồi lại bị anh zhuka cho ăn thẻ, trong khi anh powerharder thì lại hem Các anh mod có thấy quá vô lý hay hem!!!
    11. Pokokichi2
    12. Hakbit
      Hakbit
      ffffffffffffffuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu =>
    13. proA.June91
      proA.June91
      Bạn ơi, cho mình hỏi là nếu mình muốn lập topic bán pad dota ở box dota mình thì có phạm luật gì ko nhỉ. vì box quảng cáo dưới kia ít ng quan tâm quá, mình sợ ko ai chú ý!

Bạn trả lời giúp mình nhé, mình cám ơn :D
    14. Võ Nhật Huy
      Võ Nhật Huy
      Post này có tính là vi phạm nội quy không anh :|
    15. __Kazustine__
      __Kazustine__
      ê naka, vào room dota đi =.= !
    16. eros2610
      eros2610
      chữ kí tao sao sai luật :-w .
    17. UngThieuGia
      UngThieuGia
      bác chờ tối nay có hàng em pm nhé, đang fix lại mấy cái acc hôm nọ die =((
    18. Genius_Ranza
      Genius_Ranza
      Thế thì bó chym
      nói thật ở 2 năm chưa biết mặt mũi cái bưu điện nó thế nào nên khó ship lắm :))
    19. Genius_Ranza
      Genius_Ranza
    20. Genius_Ranza
      Genius_Ranza
      1999 tưởng nó có ship inter mà ?
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký

[​IMG][​IMG]