Kou Akari
Hoạt động cuối:
21/11/13

Chia sẻ trang này

Kou Akari

Dragon Quest

Kou Akari được nhìn thấy lần cuối:
21/11/13
    1. nhinhonhinho
      nhinhonhinho
    2. Kou Akari
      Kou Akari
      Bấm vào nó hiện ra nick mà.

Kurobanevn
    3. nhinhonhinho
      nhinhonhinho
      Bác Kou cho tui hỏi cái lày chút

Cái chữ Y bên cạnh cái avar của bác là cái để gửi tin nhắn qua email đúng 0?Tui cúng tính add cái đó vô nhưng mà 0 biết add làm sao hết.Với lại nhấn thử vô 0 thấy gì cả là sao:(
    4. Kou Akari
    5. lPacific
      lPacific
    6. Kou Akari
      Kou Akari
      Okie. Để tôi lục lại cái rồi gửi cho. Ông ở HN hay ở đâu? Nếu ở HN thì hôm nào đi chụp tôi rủ. Nhưng tôi chả chụp mẫu bao giờ.
    7. assassin14
      assassin14
      Híc vậy ông send cho tui cái crack 1.5 vào [email protected] nhé.
      Tui mới tập chơi chả quen mẫu nào cả, trước có quen mấy đứa nhưng bà xã ko có cho đi chụp tụi nó vì bả...ghét :D
    8. Kou Akari
      Kou Akari
      akarivn.wordpress.com <<< vào coi có mầy mò được gì không, rồi lúc nào có thời gian thì đi chụp thôi :D.
    9. assassin14
      assassin14
      Tui xem Flickr thấy ảnh ông chụp đẹp quá. Tui cũng đang tập cái món DSLR. Có gì lúc nào ông chỉ giáo cho vài chiêu nhé :D
    10. Kou Akari
      Kou Akari
      Coi bộ card màn hình lỗi. Cài lại driver cho card khẩn cấp. Không được thì xách đi sửa/bảo hành và về nhà cầu nguyện. Chúc may mắn!!!
    11. nhinhonhinho
      nhinhonhinho
      Từ hôm qua tới hôm nay máy tui bị cái nầy=((

Để màn hình của my computer hay Firefox 1 lúc thì nó sẽ có hiện tượng các cái gạch nhỏ,chấm nhỏ xuất hiện trên màn hình.Ngày càng nhiều lên:-s.Nếu chuyển qua màn hình khác thì 1 lúc sau lại bị:-o.Sau đó tất cả các game có sử dụng card đồ họa thì vào 1 lúc là treo máy,màn hình vỡ tùm lum:((:((.Sau đó 1 là nó tự khởi động lại.2 là nó thoát ra rồi báo lỗi và màn hình rơi xuống độ phân giải thấp nhất=>0 đọc đc lỗi gì:((:((:((

Tui đã bung ghost cài lại ổ C và mở buồng máy quét bụi nhưng vẫn vậy:((.Pó tay hết biết sửa
    12. vietanh797
      vietanh797
      vẫn ở VN hoài mà
      đang học ở VN thì đào đâu ra mà về nc
      còn vụ cafe thì okie thôi để T7 hoặc CN tới hẹn ra đâu đó

về nước từ 19 năm trước rồi
    13. re][ic
      re][ic
      ừm... thôi kệ đi.. CHúc một ngày tốt lành :D
    14. re][ic
      re][ic
      xin lỗi... có vẻ tui hơi nhiều chuyện.. có điều nếu nhiều chuyện mà ra được vấn đề thì cũng nên đấy chứ.. Theo tui, TL có nói rằng nick đó được share pass.. GVN mình thì chuyện này là bt, nhất là với các vị chơi rep.. tui cũng từng chơi rep này.. mặc dù bây giờ bỏ rồi, nhưng trong tay vẫn cầm hơn chục clone.. nhiều cái là lão làng, có title hẳn hỏi mà tui chả quen biết gì ông chủ?! Bản thân nick tui cũng share cho hội chơi rep... có khi tất cả chỉ là hiểu nhầm.. Tại sao ko nc trong bình tĩnh... một mặt tui sẽ nói với TL xem xét lại về cụm từ "sở hữu".. Nghĩ rộng ra, đây ko chỉ là chuyện cá nhân giữa ông và TL, chuyện của 1 cái nick mà là bộ mặt GVN.. mong ông hiểu thiện ý của tui..!
    15. re][ic
      re][ic
      quên mất, nếu reply thì vô pro5 của tui nhé.. ông rep vô đây tui ko biết đc đâu! THân..
    16. re][ic
      re][ic
      tui tò mò một chút, giả sử TL hack nick kia.. thì được lợi gì... tui nghĩ có sự hiểu nhầm gì đó...
    17. Kou Akari
      Kou Akari
      Cũng đúng luôn! Đó là bốn năm năm gì đó về trước.
    18. vien99
      vien99
      shiro amada ngày xưa war với anti justice đây mà ;))
    19. Kou Akari
      Kou Akari
      Đúng vậy. Nhưng đó cũng là chuyện xa xưa rồi.
    20. kingofgamefox
      kingofgamefox
      Có phải là Akari chủ Clan Shinkyu PTV ko :)
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký

www-4thcafe-com