ninja0088
Hoạt động cuối:
15/11/20

Người theo dõi 2

Sinh nhật:
7/10/88 (Tuổi: 35)
Nghề nghiệp:
nhân viên Vietcombank

Chia sẻ trang này

ninja0088

Mario & Luigi, 35, đến từ Hà Nội

ninja0088 được nhìn thấy lần cuối:
15/11/20
    1. Doko Demo Doa
      Doko Demo Doa
      Nhưng mình hỏi lại, bác mua $5 mà bán lại $2, hàng sạch thật ko đấy?
      Mình là đứa kỹ tính nên phải hỏi lại cẩn thận.
    2. Doko Demo Doa
      Doko Demo Doa
      $2 à, mình đặt nhé :))
    3. chika91
      chika91
      À há, nhất trí =))
    4. chika91
      chika91
    5. danyvuong
      danyvuong
      danyvuong@ymail.com bạn add yahoo cua minh nhe,add tat ca kể cả chữ Ymail tất cả là nick,giá có thể la 200k thôi.
    6. TAMTHIENTAI
      TAMTHIENTAI
    7. QHu91_IT
      QHu91_IT
      thế thì bó tay, cái này đi hỏi lão kyo4000 ấy, cả cái box này chỉ có mỗi lão chơi mod này thôi
      tớ cũng chơi nhưng chỉ chơi bản non-hack thôi :))
    8. longlatao
      longlatao
      cảm ơn,nhưng đang bị warn vì nó.:))
    9. sonyshop
      sonyshop
      sau khi copy 2 thư mục này rồi thì sau khi cài lại máy xong thì chì việc copy 2 thư mục này vô trở lại chỗ củ của nó thì bạn giữ đc file save rồi đó. và nên nhớ là copy 2 thư mục xlive và CapCom vô cái usb trước khi cài lại máy nha bạn. chúc bạn thành công
    10. sonyshop
      sonyshop
      back up file save trong my document, rồi back up file Xlive theo đường dẫn này:
      C:\Documents and Settings\user name\Local Settings\Application Data\Microsoft
      cái chữ màu đỏ là do máy mỗi người mỗi khác nên bạn cần tìm đúng tên trong máy của bạn. rồi theo đường dẫn trên là copy dc file save sao khi cài lại máy
      theo đường dẫn trên bạn sẽ copy thư mục xlive. và bạn phải copy thêm thư mục CapCom trong My Documents của máy bạn thì mới đủ
    11. sonyshop
      sonyshop
      bạn muốn giữ file save sao khi cài lại máy đúng ko. nếu có ai giúp bạn biết rồi thì ko cần trả lời, còn nếu chưa biết thì tớ sẽ chỉ cho
    12. Supreme Archangel
      Supreme Archangel
      thx bác cót truyện hay quá, bác có phần 4 ko nhỉ cho nó đủ bộ í :D
    13. Supreme Archangel
      Supreme Archangel
      bác ơi cho tôi xin lại cái cốt truyện Devil May Cry các phần với , tìm lại trong gamevn ko thấy bài bác post đâu nữa hichic
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    7/10/88 (Tuổi: 35)
    Nghề nghiệp:
    nhân viên Vietcombank
    chơi nhiều - nói lắm

Chữ ký

Asrock Z77 Extreme 4, Intel Core i5 3470 + Cooler Master V8 , G-Skill Sniper Kit 2x4GB 1333, MSI GTX760, Seasonic SS-750 JS, Case CM Storm Enforcer, Mouse Diablo 3, Sennheiser HD600, Keyboard Steelseries Merc Stealth

BattleTag: Hanzo#6223