Crazy Angel
Hoạt động cuối:
4/5/24 lúc 20:32
Nghề nghiệp:
Creative

Chia sẻ trang này

Crazy Angel

Liu Kang, Champion of Earthrealm, Nam, đến từ Chaos Paradise

GVN Veteran
Crazy Angel được nhìn thấy lần cuối:
4/5/24 lúc 20:32
    1. hoanglonghs
      hoanglonghs
      sử dụng tag spoil lung tung :D
    2. [N.K] Scorp
      [N.K] Scorp
      Giờ xài nick này hay nick Fuckminh vậy bubbdy :D
    3. soinon007
      soinon007
      Vậy thì dù hơi muộn nhưng vẫn chúc mừng sinh nhật :)
      Mà tớ hỏi chút, cậu sinh năm 91 à ?
    4. nothingtosay276
      nothingtosay276
      :D
      SC Broodwar 1.16 SVN setup 4.0 chắc lược bớt đi movie thôi, cứ chơi bản cậu có đi cũng đc
      bt mình chơi cái rama1.0, raynor2.0, 1.10ai 1.07 ai, còn mấy cái kia comp toàn chơi cheat thôi
      cậu thử để hệ team melee rồi chơi xem sao :d, mình nghịck cái này trên fast map bon com dánh điên lắm :D
    5. nothingtosay276
      nothingtosay276
      ko, mình chơi bt mà, nhiều hệ là độ khó của comp ấy, có mấy cái comp có săn tiền chơi khó lắm 99% là thua :D
      vẫn chỉ có mỗi bản này thôi thì fai, mà ko chơi onl đấy :D, chơi cái này chỉ để quen thôi chứ ít tình huống thật lắm, Z ko biết quẩy mutal :">
    6. nothingtosay276
      nothingtosay276
    7. soinon007
      soinon007
      Vậy bây h cậu nắm được đến đâu rồi, vì room 1x ít gà lắm, nếu cậu muốn vào đánh thì phải biết được cơ bản về heroes với item đã. Cậu có thể qua box DotA của GameVN mà hỏi.
      Nick GG của tớ là NK.Z
    8. soinon007
      soinon007
      Nick GG của cậu là gì để khi nào lên tớ add
      Tớ thường vào room 15, 16
    9. toilachon
      toilachon
    10. toilachon
      toilachon
      Dùng Garena để giả lập mạng LAN trên Internet, giúp chơi online với nhau. Thực ra Warcraft cũng có dịch vụ Battle.net cho phép đánh online với nhau tuy nhiên ở VN 99% các bản Warcraft là bản lậu, lấy đâu ra CDKey xịn để chơi :|
    11. toilachon
      toilachon
      Vào trang getdota.com để download map về, ở bên trái là Latest Map, là phiên bản mới nhất, hiện tại là 6.61b, down về để chơi ở các room public / luyện tập

... còn ở bên phải là stable map, tuy map stable thường là map phiên bản cũ nhưng map đó mang tính ổn định cao, skill + chỉ số của Hero cân bằng nhau, Stable map thường được sử dụng để thi đấu, warteam, đánh độ, v.v., version hiện tại của Stable Map là 6.59d
    12. soinon007
      soinon007
      Vẫn hay đánh :D. Đang nghỉ mà
      Có chuyện gì à ?
    13. Pocollo84
      Pocollo84
      Bồ down cái Rar repair mà tớ đưa luôn trong topic đó đấy.Repair nó đi.Hình như cái file đấy lỗi rồi =.=...tớ thử rồi đấy.Ok
    14. soinon007
      soinon007
      Khi giải nén ra cậu chọn "Keep broken file"
      Thử đi
    15. HieuNM
      HieuNM
      có gì mà phải thanks, tớ chỉ làm theo đúng phận sự của mình thôi :D
    16. _Great_Paladin_
      _Great_Paladin_
      Cái link down trans OST autobot arrival Crazy Angel gửi tui hồi đó đâu ta, ông CA gửi lại giúp với
    17. _Great_Paladin_
      _Great_Paladin_
      đâu nào, chuyện hài đâu :))
    18. oOziczacOo
      oOziczacOo
      Mình thì kết ẻm này 1 phần vì em nó cầm 1 chất ko thể thiếu đối với người đánh DotA-hành=))!!!
    19. oOziczacOo
      oOziczacOo
    20. oOziczacOo
      oOziczacOo
      Nhiều người hỏi cái này nhể:))!!!Cái này chả phải manga chả phải anime,là Idlol ảo đấy bạn ạ;))!!!
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    Creative

Chữ ký