Kira_h2c
Hoạt động cuối:
29/3/24 lúc 11:19

Chia sẻ trang này

Kira_h2c

title khác., Nam, đến từ h2c1989

GVN Veteran
Kira_h2c được nhìn thấy lần cuối:
29/3/24 lúc 11:19
    1. Genius_Ranza
      Genius_Ranza
      1. dtruyenonline thích bài này.
      2. Q/人◕ ‿‿ ◕人\B
        Q/人◕ ‿‿ ◕人\B
        Hóa ra đây là thủ phạm
        16/6/22
    2. Shooter_CD
      Shooter_CD
      Còn batman nhé
      1. View previous comments...
      2. Kira_h2c
        Kira_h2c
        Vậy chừa cái batman nha. Ck hay COD thế đồng dâm
        4/11/18
      3. Shooter_CD
        Shooter_CD
        Ck đê, cod nó thu thêm phí của con hàng à
        4/11/18
      4. Kira_h2c
        Kira_h2c
        Quăng stk vào vùng kín đi
        4/11/18
    3. bhsver2
      bhsver2
      Thím accept friend steam mềnh đi, bachhoangson2591 ý, anh em mua Divinity Original Sin 1
    4. bhsver2
      bhsver2
      Chào thím, mềnh thanh niên tập tành cày wallet giá rẻ đây.
      Thím cho mềnh một số site, trader uy tín được ko, đa tạ.
      1. Kira_h2c
        Kira_h2c
        26/11/17
    5. tien9191
      tien9191
      sign bác là phim j thế?
    6. zFantasyz
    7. SienRyu
      SienRyu
      Ủa sửa đc cái lỗi thằng Doom chưa ông ơi? Mình cũng bị giống vậy!
      1. Kira_h2c
        Kira_h2c
        Nếu bị lỗi thì lúc chon 1 để chơi 2 để revoke ấy, thì bác cứ chọn revoke rồi làm lại từ đầu, đến khi nào chơi đc thôi. Hiện tại chỉ có cách đó
        7/8/16
    8. ThanatosII
      ThanatosII
      ATID-252
    9. bitran88
      bitran88
      lúc trước bạn chỉ cách làm nước uống bằng bông cúc la hán quả rong biển đường phèn. Bạn có thể chỉ chi tiết được ko .Cho cả 4 loại vào nấu chung hay nấu cái nào trước cái nào sau ? Bông cúc ở đây là bông người ta hay mua để chưng mấy ngày tết đó hả ? Rong biển là rong biển bán trong siêu thị để cuộn kimbap hay là rong biển gì ?
      1. Kira_h2c
        Kira_h2c
        Tất cả các vị đó đều ra tiệm thuốc bắc mua ấy. Rong biển thì hơi tanh nha. Mình ko uống đc rong biển nên chỉ la hán quả, bông cúc thôi. Nấu thì cứ bỏ vô nấu chung hết, sôi lên chừng 10p rồi chắt nước ra, xong đổ nước mới nấu thêm lần nữa (lần này thì = 1/3 nước lần 1 thôi). Nấu xong rồi bỏ đường phèn vô quậy lên là uống.
        10/2/16
      2. Kira_h2c
        Kira_h2c
        Đừng nấu đường phèn chung với xác vì xác nó sẽ hút hết đường, dẫn đến nước lạt nhách.
        10/2/16
    10. Cloud_pro
      Cloud_pro
      coi hộ mình con này được không bạn :D. Chuyển qua skylate hết rồi :D
      CPU: INTEL CORE I5-6500 SOCKET 1151
      Ram 1: Gskill Ripjaws V 8GB ( 2x4GB ) Bus 2400
      VGA : Palit Nvidia GTX 960 JetStream 2GB
      Mainboard Intel: Gigabyte B150M-D3H - LGA 1151 Skylake
      HDD 1: Toshiba 1TB 7200rpm
      Case : KNIGHT SILENT
      Nguồn : Corsair CXV3 500W
      mình không biết chỗ nào bán vga 2nd uy tín nên ko dám mua :d
      2. Cloud_pro
        Cloud_pro
        2/2/16
      3. Kira_h2c
        Kira_h2c
        Ssd để sau gắn thêm cũng đc, giờ ráng đập con vga xài ngon lành khỏi nâng cấp nó đỡ tiền hơn. Ssd đc cái load game, khởi động win nhanh hơn, nếu so ssd với hdd thì chỉ hênh nhau vài khung hình trên giây. À nghe nói trong nửa đầu năm nay tụi vga adm ra cấu trúc mới đó, bác hỏi thêm xem, hổm rày em ít theo dõi mấy tin hàng sắp ra mắt.
        2/2/16
      4. Cloud_pro
        Cloud_pro
        ok thank bác nhìu nha :D. Ráng đập lên 970 luôn chiến cho nó máu :D
        2/2/16
    11. [N.K] Scorp
      [N.K] Scorp
      Bác, cho em hỏi là bác có bán mic rời của Steelseries Siberia ko ạ? Nếu có thì trọn gói với con HD598 bao nhiêu hết ạ? :D
      2. [N.K] Scorp
        [N.K] Scorp
        Em nhận được hàng rồi nha bác :D Khuyến mãi con ear chứ ko phải là giá tre à? :v
        19/5/15
      3. Kira_h2c
        Kira_h2c
        Đang khuyến mãi 1 trong 2 cái mà em quên. Coi lại bảng khuyến mãi thấy con tai nghe có giá hơn nên em lấy cho bác. Con giá treo chỉ có 350k thui trong khi tai nghe 1300k nên em tùy tiện chọn đại con tai nghe.
        19/5/15
      4. [N.K] Scorp
        [N.K] Scorp
        Hì ko sao bác, tại e cũng đang cần 1 con ear cắm điện thoại, chứ con ear zin của con Casio 201L em đeo đau tai quá, con ear sen đeo test nãy giờ ok :D
        Btw, thank bác, chúc bác mua may bán đắc nữa chứ :D Hôm nào hành tỏi DotA 2 hay CS GO thì hú em :D
        19/5/15
    12. cross_rider
    13. bjntk
      bjntk
      Chào bạn, mình tên Khải. Hân hạnh được làm quen với bạn. Mình muốn giới thiệu với bạn pin dự phòng của Xiaomi. Mình xin bảo đảm về chất lượng pin chính hãng hơn hẳn các hãng Romoss, Anker,... thật giả đang được bán tràn lan ngoài thị trường. Để bạn yên tâm mình xin gửi tặng bạn 75k áp dụng cho pin dự phòng khi mua sắm tại http://mixaxiu.com bằng cách sử dụng code này: --- "BESTPRICE" --- Hãy tận dụng sớm nhé!
    14. LilyTrinh
      LilyTrinh
    15. KuTy†bibabut
      KuTy†bibabut
    16. by2715
      by2715
      uhm cám ơn bạn nhiều, nhưng mà mình nghĩ lại rồi , để mình ra ngoài shop nghe thử rồi chọn màu luôn cho dễ , chứ hình chụp trên mạng coi k rõ .
    17. by2715
      by2715
      uhm vậy giá cũng chẳng khác trên web nhỉ .
      con NE 600x tặng kèm có đc bảo hành k bạn.
      bên bạn có giao hàng tại nhà k ?
    18. by2715
      by2715
      bạn ơi , mình coi trong topic tư vấn tai nghe thì thấy bạn đang làm bên SVHouse , bạn có thể cho mình biết giá con sen cx 300ii đc k ?
    19. vaobong28
      vaobong28
      www.dichvubongda.com - Xem bóng đá trực tiếp, xem tivi online; Tham gia chat nhận định các trận đấu; Tỷ lệ kèo online; Cung cấp TIPS chuẩn; Tổng hợp link các trang bóng; Cung cấp Phần mềm vào bóng88, ibet888, sbobet, 3in1bet uy tín, trách nhiệm, tốc độ nhanh, độ bảo mật cao !
      * Hotline: 0905.896.338
      * Yahoo và Skype: dichvubongda
    20. ItsmeAj
      ItsmeAj
      nếu những đĩa anh bán em vẫn install vào hdd ngon lành ==> mắt đọc máy em vẫn ok, nên việc nó không đoc đc những đĩa em mới mua thì là do chỗ burn mới rồi, do đĩa burn của họ làm không ổn nên chắc chỉ có máy mắt đọc mới hoàn hảo kiểu 99-100% mới đọc đc quá.....
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu