hung6767
Hoạt động cuối:
12/9/18

Chia sẻ trang này

hung6767

Mayor of SimCity

hung6767 được nhìn thấy lần cuối:
12/9/18
    1. cafenhieusua
      cafenhieusua
      Bác cho em xin bản "RPGViewer bản English" với ạ, link dưới bị die rồi, e cảm ơn bác

[QUOTE="hung6767, post: 25366815, member: 1626646"]Xem hướng dẫn nhan ...
      Tải RPGViewer bản English của tui ở đây cho dễ xài.
      https://www.dropbox.com/s/9gk3w2pfl0ezc6c/RPG Viewer3D bản mới nhất.rar?dl=0[/QUOTE]
    2. thanhmaia8
      thanhmaia8
      Cho mình hỏi thương nhan từ lvl 2 lên lvl 3 cần điều kiện gì vậy..
      patch viet hoá 1/2 của bạn bị lỗicrash game phải ko bạn.. giúp minh với
    3. betammye
      betammye
      cho minh hoi lam sao de tao them anh~ rotk 13 vay voi lai co may map moi chua co may map chan wa @_@
    4. kanron01
      kanron01
      Alo, bác có đó không? Cho mình hỏi cái là làm sao để file việt hoá không bị ô vuông trong game vậy? Tại t đãnh mò để viethoa game Shogun 2 từ pack tiengviet. Bác có kinh nghiệm việt hoá RTK 13 chắc bác biết cách khắc phục lỗi đó. Mong bác trả lời sớm nhé. Cảm ơn bác, làm phiền bác quá ^^!
    5. x Huyền Vũ x
      x Huyền Vũ x
      Hùng ơi, post dùm mấy cái skill rtk 13 việt hoá vào topic nào mình xem đc không? xài win 10 không chơi đc việt hoá của bạn! mình muốn biết skill của tụi nó tăng chính xác thế nào! bạn dịch chuẩn tham khảo dễ hơn
    6. sweetmoon1709
      sweetmoon1709
      Bạn Hùng cho mình nhờ chút xíu...Chẳng là muốn tìm vài pic đẹp để chơi rtk 13,nhưng chẳng biết tìm ở đâu.Bạn có thì share cho mình với (không phải ảnh 18+ đâu nhé).Thx bạn nhiều
      1. hung6767
        hung6767
        Tui cũng tải trong topic kia thôi à, chứ ảnh game là đẹp rồi, còn ảnh tụi TQ làm đa số gay gay, màu lòe loẹt lắm ( Trừ 18+ ra )
        28/6/16
        phuongalex123 thích bài này.
      2. sweetmoon1709
        sweetmoon1709
        28/6/16
      3. sweetmoon1709
        sweetmoon1709
        Tiện thế bạn có thế hướng dẫn mình add ảnh vào rtk 13 ko?Mình chỉ add đc vào rtk 12,rtk 13 cái kia không biết dùng.Khác san12 face quá mình ko mò được.
        28/6/16
    7. zilong
      zilong
      Có fb hoặc có gì để liên lạc ko hùng
    8. nch9304
      nch9304
      alo, mạng lag quá bác ơi @@!
    9. nch9304
      nch9304
      hello bác, bác tải hết mọi thứ về để chơi fm chưa
    10. phantao92
      phantao92
      bạn có nick fb ko, kết bạn nha, cần tư vấn RTK 13 ^^~
    11. loyalland
      loyalland
      bạn có thể dùng skype cài game giúp mình không. mình down lại bung ra vẫn không chơi đc. vừa vào là lập tức đá ra không biết tại sao
    12. hackspeedok
      hackspeedok
      alo, mình đang cần liên lạc vs bạn gấp, bạn rep cho mình qua sđt 0919098683 nhé. Rất gấp. Cám ơn :)
    13. thebin
      thebin
      alo cậu có thể chỉ mình cách dùng rpgview để add file patch vào dịch hội thoại cho sango heroes 7 ko, mà cho mình hỏi, trong sango 7 có cái vuondaotienhuong dưới góc phải bản đồ sao mình cho tướng vào hết các thành gần đó rồi mà ko thấy nó mở toàn là ???? thôi, mà mình đi đánh hết mấy động này kia trên bản đồ luôn rồi cũng chẳng thấy nó mở nữa , có cách nào cho nó mở để đánh ko ?
    14. wontak
      wontak
      Bác ơi có còn giữ san12face editor không cho em xin với? trên mạng mất hết rồi, chắc koei làm căng bản quyền.
    15. baotrongdk
      baotrongdk
      Bạn hướng dẫn giúp mình phần chỉnh sửa tên tiếng việt có dấu cho tướng với chỉnh cha mẹ cho tướng đc ko bạn? Mình mò mãi ko đc
      1. hung6767
        hung6767
        Làm sao chỉnh có dấu được, chỉ được không dấu thôi.
        14/4/15
      2. baotrongdk
        baotrongdk
        thế bạn biết cách nào để chỉnh cha mẹ của tướng ko chỉ mình với :(
        14/4/15
    16. missfly82
      missfly82
      Sao bác không tham gia dự án dịch của mình nhỉ? hiện tại đang thiếu người. Chân thành cảm ơn đã đọc tin nhắn
      1. hung6767
        hung6767
        Dự án nào vậy @@! ....Có thấy đâu @@!
        17/3/15
    17. Navi's.Child
      Navi's.Child
      Mình có dự định dich lại skill (tactics) RTK 12 PUK vì tên skill hiện tại thấy không phù hợp lắm, cậu tham gia đc không?
      :cuteonion7:
    18. hackspeedok
      hackspeedok
      Mình cũng không rõ vấn đề này lắm, bạn có thể pm yahoo hackspeedok và bật teamviewer không? Mình sẽ xem giúp. Lỗi này mình chưa gặp phải và có lẽ bạn là trường hợp đầu tiên
    19. gcnn
      gcnn
      Không thấy ở đâu cả bạn à, có lẽ bị lỗi trong lúc gởi bài.
    20. Tửu kiếm tiên
      Tửu kiếm tiên
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký

Điếu thuốc đen dệt nên làn khói trắng, nhìn cuộc đời đổi trắng thay đen.​