Cloud_pro
Hoạt động cuối:
14/4/24 lúc 17:53
Nghề nghiệp:
Golem Hunter

Chia sẻ trang này

Cloud_pro

Legend of Zelda, đến từ Filgaia

Cloud_pro được nhìn thấy lần cuối:
14/4/24 lúc 17:53
    1. mắt quỷ kyo
      mắt quỷ kyo
      bác cho hỏi cái Arfitical girl 3 . giữ chuột phải để nó hun rồi tiến hành xyz thế lào :))
      1. Cloud_pro
        Cloud_pro
        cái này t xóa lâu rồi nhưng còn nhớ mang máng là như z,
        Mình rê con chuột ấy :D. Hình cái môi là hun thì phải, rồi rê xuống dưới hình cây nấm (giống tờ r*m ấy) để cho em ấy đổi tư thế thích hợp, rồi kéo chuột lên... quẩy thôi :D
        12/8/15
    2. mắt quỷ kyo
      mắt quỷ kyo
      ra là nó . có tải cái zero để trong máy nhưng mà ko biết game play ra sao vì đang nghịch aa 2
    3. mắt quỷ kyo
      mắt quỷ kyo
      hàng mới ra game play thế nào hả bạn ... có giống với game nào không
      1. Cloud_pro
        Cloud_pro
        chưa có chơi nữa mà mình nghe nói game play giống cái arfical girl 3. Nên có vẻ hấp dẫn :D
        6/8/15
      2. mắt quỷ kyo
        mắt quỷ kyo
        6/12/2015 .... mò link down 1 hồi mới thấy cái dòng đó ... ôi mệ ơi .arfical girl nhìn ngon ko ??
        6/8/15
      3. Cloud_pro
        Cloud_pro
        gameplay của arffical girl 3 về khoản H-scene thì đỉnh nhất của đám illution đó :D. Gái thì tự tạo như như AA2 mà H-scene hay hơn :D
        6/8/15
    4. BI_AN
      BI_AN
    5. thokimhoan
      thokimhoan
      Thế cứ mua nguồn trước đi, trong HCM mình thấy mua con HIS IceQ X với nguồn FSP là dc giá đấy, ngoài HN này thì mới MSI + Acbel vì giá con kia ngoài HN hơi chát :))
    6. thokimhoan
      thokimhoan
      Vấn đề này chắc phải hỏi cao nhân rồi, thế vụ nguồn với VGA thế nào, tính mua cái nào trc
    7. thokimhoan
      thokimhoan
      Ah hiểu rồi, thế thì bh cứ thử nhích nhẹ lên dần dần, đến khi nào nó ko boot dc vào win thì tăng 1 chút V core lên, mà tại sao cắm thêm ram lại bị thế nhỉ :-?
    8. thokimhoan
      thokimhoan
      Là sao, nhận 4GB rồi lại fail là sao, cả 2 con Ram cùng bus 800 chứ, đã cài win 64 :-?
    9. thokimhoan
      thokimhoan
      Mấy con noname thực sự là ko chắc chắn, rất khó để xác định, cắm vào ko kéo dc đi cả dàn thì =.=
      Bác ở tpHCM nếu mua bên tandoanh thì 2tr4 con VGA, thêm con nguồn FSP saga 350W là ngon, tổng khoảng gần 2tr9
      Nếu kiếm dc bên voz con 7750 2nd bh dài thì ngon nhất :D
    10. thokimhoan
      thokimhoan
      Ah bản của HIS IceQ X với MSI bản Power Edition là có nguồn phụ đó, cắm cũng dc mà ko cắm cũng dc, trước nhớ có bác bảo mấy bản đấy nguồn phụ cắm thêm là để OC, có thể hỏi bên voz cho chắc cú
      Nguồn noname thường công suất thực thấp hơn nhiều so với cs mà nó đề trên vỏ, nếu ko dc hơn 350 thì ko kéo nổi đâu
    11. thokimhoan
      thokimhoan
      7750 ko cần nguồn phụ, nếu nó có khe cắm nguồn 6 pin (cục có 6 lỗ trên VGA) thì cắm cũng dc mà ko cắm cũng ko sao, cắm chỉ để OC thì phải, chứ 7750 là card ko nguồn phụ ngon nhất hiện nay mà
      Ram mình nghĩ chắc dc
    12. thokimhoan
      thokimhoan
      Trước E7500 - 9500GT, thay xong con VGA thấy khác hẳn, game bt ko còn phải để 1024x768 nữa, chạy pcsx2 cũng để dc res cao hơn :))
    13. thokimhoan
      thokimhoan
      Uhm đúng rồi, thôi cố gắng, cũng như mình thôi, máy giờ mà muốn nâng lên hẳn chỉ có thay cả giàn, nên mua mỗi con 5770 Hawk xài, với nhu cầu thì cũng đủ :D
    14. thokimhoan
      thokimhoan
      Nguồn có con Acbel CE2 Power 350W là dc đấy, cứ tham khảo thử xem, qua voz hỏi là xong hết ah :D
    15. thokimhoan
      thokimhoan
      Đúng rồi, nó là cái hộp khối to mà có rất nhiều dây với cáp chạy từ đó ra cắm vào các thiết bị khác để cấp nguồn, còn ram thì theo mình nghĩ cũng dc, cũng ko rõ về ram lắm, bạn nên hỏi mấy bác trong 2pic cho chắc
      Tầm 3m lên VGA với Ram là ok rồi, máy bác đang dùng con E7500 đúng ko, nên ko cần nâng quá cao làm gì, 7750 là đẹp rồi, lấy hàng của MSI, tiền thừa để dành làm chuyện khác :D
    16. thokimhoan
      thokimhoan
      Muốn xem nguồn gì thì phải mở thùng case ra, xem nhãn hiệu của hãng nào rồi đưa lên mõi người sẽ xem giúp
      Còn 7750 với 9600GT thì nên lấy 7750 nhé, 9600GT cũ rồi, 7750 sx trên công nghệ mới mát hơn, tiết kiệm điện hơn, hỗ trợ Dx11, bác có tầm 2tr5 thì cứ mua mới thôi, hơn nữa ko hiểu hoặc ko có kinh nghiệm thì ko cần mua 2nd làm gì :)
    17. Bùi Nam
      Bùi Nam
      lái hộ chỉ sợ họ nhác dùng nick bác để cmt thôi :)) còn ko cmt thì nhiều vô đối :))
    18. Bùi Nam
      Bùi Nam
      dc rep mà sao ko thấy trả rep vậy?
    19. Asakura_Yoh
      Asakura_Yoh
    20. Asakura_Yoh
      Asakura_Yoh
      Ai biết... hồi trước làm thẻ là nó in sẵn mã pin + tài khoảng web vào trong tờ giấy đó hết... Giờ thì thế nào chả rõ, xé tờ giấy ra ko thấy thì cứ gọi lên tổng đài của nó mà hỏi
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    Golem Hunter
    Thành viên Akatsuki

Chữ ký

Thân,
    Quý tôi-Viscount of Sol Ciel

I want to be by your side