AlucardX
Hoạt động cuối:
24/5/16

Chia sẻ trang này

AlucardX

Youtube Master Race, Nam, đến từ Japan

Fulfiller of Dreams 26/1/15

AlucardX được nhìn thấy lần cuối:
24/5/16
    1. Thích Giác Hơi
      Thích Giác Hơi
      Mình thấy trong "Topic Show Hàng (khảo sát đồ nghề game bạn đang có)", bạn có post game rocksmith 2014, cho mình hỏi bạn mua dây cable rocksmith ở đâu vậy, mình cũng đang tìm dây cable mà ko tìm thấy chổ bán, cám ơn bạn nhiều!
      1. AlucardX
        AlucardX
        Mình mua bản có kèm Realtone cable nên có trong hộp luôn bạn ạ. Ngoài ra thì người ta cũng có bán riêng cable.

Mình không ở VN nên mua online trên amazon luôn, nếu ở VN thì mình sợ hơi khó mua (vì hình như amazon không ship hàng về VN), nên muốn mua qua amazon có lẽ bạn phải nhờ người quen mua giùm.
        3/8/15
      2. AlucardX
        AlucardX
        Ngoài amazon ra thì hình như có play-asia.com có ship hàng về VN (nghe nói VN mình nhiều ng mua trên đó), nên bạn có thể lên đó đặt về được, cần có Paypal và thẻ credit card/VISA.
        Giá (mua new) ở amazon.co.jp là xấp xỉ $25, trên play-asia.com là $33, trên amazon.com là $38.95 (giá này thì nên mua bản full có cả game lẫn cable cũng chỉ có $50-$70 cho lời)
        3/8/15
      3. Thích Giác Hơi
        Thích Giác Hơi
        Mình ở VN nên kiếm mua hơi khó, vậy để mình vào play-asia.com xem thử, cám ơn bạn đã trả lời giúp mình nhé :D
        3/8/15
    2. cau3_destiny
      cau3_destiny
      Bạn cho mình hỏi cái Disk game Bloodborne tiếng nhật của bạn đó có chuyển sang chế độ tiếng anh đc ko vậy ? Minh đang định đặt mua ở bên nhật nên hỏi ? thank
      1. AlucardX
        AlucardX
        Bạn chờ mình chút nhé. Mình mua game trước khi mua máy nên cũng chưa nhét đĩa chơi thử phát nào. (PS4 mình đang đặt trên mạng, tầm ngày mai hoặc cuối tuần này mới về đến nhà) Khi nào có mình trả lời bạn sau nhé.
        15/7/15
      2. AlucardX
        AlucardX
        mình test rồi, chỉ có voice chỉnh được tiếng Anh, menu và ngôn ngữ hiển thị vẫn là tiếng Nhật bạn nhé
        16/7/15
    3. AlucardX
      AlucardX
      Fulfiller of Dreams
    4. leonscottkennedy
      leonscottkennedy
      cảm phiền bạn cho mình hỏi cái này. Hiện tại mình đang xài JPN Store vì cái SRW Z3 nhưng nó là dạng digital. Cái mình muốn muốn là liệu game ps vita dạng digital download ấy, có cách nào chơi khi chuyển hệ sang psn store us được ko?

Thấy trong phần download list của mình vẫn có game của PSVita nhưng tải về thì nó yêu cầu Ps Vita gì gì đấy. Có thể chép game đó vào cái thẻ nhớ khác được không?

Cám ơn rất nhiều.
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Chữ ký