Antomy
Hoạt động cuối:
26/12/12
Sinh nhật:
26/1/80 (Tuổi: 44)
Nghề nghiệp:
Lecturer

Chia sẻ trang này

Antomy

Mr & Ms Pac-Man, 44, đến từ Ho Chi Minh city

Antomy được nhìn thấy lần cuối:
26/12/12
    1. hacvip1992
      hacvip1992
      cho minh xin link thanh gươm quyền lực 5 với
    2. thief_fighter
      thief_fighter
      bớ antomy bao giờ lên gamevn thì vào thêm mấy text field của trình đếm chữ nhé

giờ muốn làm cho moị game khác nhau mà
    3. dinosaurchi
      dinosaurchi
      Cho mình xin YH của cậu tí néh :D
    4. tonlamba
      tonlamba
      ATM cho hỏi mấy con rồng trong BS có đánh bị thương được không?
    5. Phoenix99
      Phoenix99
      cám ơn bạn chắc file đó ko có người up rùi đang định down game Angelic Vale Progress bản tiếng nhật mà chắc bản tiếng hoa đủ rùi , cám ơn bạn lần nữa ^^
    6. kaitou
      kaitou
      chào bạn^^cho mình hỏi về berwick saga ? nhiệm vụ của thằng tướng tên Lis,nói chuyện với thằng gián điệp,là đứa nào mà mình tìm hoài ko ra vậy bạn.??? cho mình hỏi thêm làm sao để cho con nhỏ ngựa wanter co giá 80.000 gặp mình để mà thu phục nó nhỉ? mình làm theo hướng dẩn của sarevok mà ko gặp dc nó.giúp dùm mình nha thx bạn nhiều
    7. Antomy
      Antomy
      chào Phoenix99, mình cũng từng gặp trường hợp y như thế khi down trên share... đành kiếm nguồn khác chứ đâu cách nào khác nữa ^__^
    8. Phoenix99
      Phoenix99
      chào anh, anh biết down bằng share à, em đang dùng thằng này cắm để dơn 1 game nhưng cả tuần này vẫn dậm chân tại chổ chết ở 83, 33 % >< ko thể lên được , anh biết khắc phục ko chỉ em với ^^;
    9. Phoenix99
      Phoenix99
      cám ơn bạn rất nhiều , đã add và rep + ^^
    10. Antomy
      Antomy
      Rất sẵn lòng, Phoenix99 cứ đưa vào bài viết tổng hợp link để cho mọi người dễ dàng down... ^__^
    11. Phoenix99
      Phoenix99
      chào bạn cho tớ xin link mp3 game Langrisser 4 của cậu vào bài viết link down game nha ^^; ?
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    26/1/80 (Tuổi: 44)
    Nghề nghiệp:
    Lecturer
    Nothing special...