Doko Demo Doa
Hoạt động cuối:
18/2/24
Sinh nhật:
Tháng mười 27
Web:
Nghề nghiệp:
Web developer

Chia sẻ trang này

Doko Demo Doa

C O N T R A, Nam, đến từ Hà Nội

GVN Veteran

Nếu có thông tin hay góp ý gì về sub, mời comment. 20/8/19

Doko Demo Doa được nhìn thấy lần cuối:
18/2/24
    1. Duc6457
      Duc6457
      Bạn ơi, không biết bạn có liên quan gì đến nhóm dịch manga Doko Demo Doa không nhỉ? Lúc mình tìm mấy bài dịch Doraemon của nhóm này thì thấy Google trả kết quả mấy post của bạn
    2. k4d0s
      k4d0s
      Bác ơi nếu bác còn online thì bác cho em hỏi xíu: Dù khá bất khả thi nhưng bác còn giữ các file của Doraemon 1979 7cd không ạ? Em thích quá mà trước tải k đủ, giờ nhìn thiếu sót cứ tiếc mãi:(((((
    3. minhtri595
      minhtri595
      bạn còn file audio DTS-HD MA 7.1 của Doraemon 2019 ko gửi mình với. link cũ die rồi. tks.
    4. Doko Demo Doa
      Doko Demo Doa
      Nếu có thông tin hay góp ý gì về sub, mời comment.
    5. yoshitoshinchan
      yoshitoshinchan
      ới ơi lâu quá không gặp
    6. LOUISBABY
      LOUISBABY
      cho mình xin quyền gg driver tải game ps3 bạn ơi ..nick huyspeed001@gmail.com .. thank bạn trước nha
    7. vitamin_Z
      vitamin_Z
      Hi bạn cho mình xin quyên vô gg driver của bạn để tải game PS3 nhé
    8. death_evil_91
      death_evil_91
      forum chuyển qua xenforo hình như remove bảng đi rồi thì phải. Mình cũng không chèn bảng đc :D
    9. ninja0088
      ninja0088
      căn bản hồi xưa mua cái gói cũng của bọn Bundle Star này nó ko bao gồm DLC cho thằng Origin, sau đấy tháng 12 đã mua full DLC rồi mà éo nhớ (thực ra cũng tại gà, cái đống DLC trên library của Steam nó ghi là "not installed" thì lại hiểu là chưa mua T_T) Đến khi mua xong add steam key nó kêu "game này mày có rồi" mới hiểu ra :-< chứ vừa mua hôm trước hôm sau đăng tin đem bán cũng thấy xấu hổ lắm :-<
    10. ninja0088
      ninja0088
      Sorry bác hôm qua mải đi chơi nên h mới rep đc. Yên tâm đi bác, em bao test nếu không add được sẽ hoàn lại tiền, cần số đt, địa chỉ nhà hay nơi làm việc em đều ok hết :D
    11. ninja0088
      ninja0088
      Ok bác :)) Đã nhận gạch nhé :)) em có tài khoản VCB chắc thanh toán qua đấy là an toàn nhất :D bác cho em cái mail để tiện trao đổi, em gửi bác số tk; bác ck xong em send key luôn nhé :x (chắc giao dịch buổi tối cho dễ, ban ngày ở cơ quan vào bundle stars bị sếp soi nên ko tiện) :">
    12. medassin
      medassin
      Thank bạn. Mình nhận dx rồi. Giờ cắm torrent thôi chứ mấy cái kia k có acc :D
    13. minhtri595
    14. minhtri595
    15. minhtri595
      minhtri595
      đang đi làm ở tỉnh, để cuối tuần về lục thử
    16. warriosbest
      warriosbest
      id/hongducwb ... làm gì :D ....
    17. stup
      stup
      inbox của bạn đầy rồi, steam id thì không thấy, delete vợi inbox hoặc cho mình cái steam id để mình gửi thẻ cái:5cool_bad_smelly:
    18. wasaby
      wasaby
      "Tomb Raider Collection (bao gồm cả bản Tomb Raider 2013 mới nhất) - 300k" còn ko bạn
    19. hieu2222
      hieu2222
      Bạn ơi có thể reg dùm mình 1 bản http://www.humblebundle.com/ + unlock nha bạn . Bạn cho biết TK ATM mình sẻ gửi money lại cho bạn rồi bạn gửi lại cho mình .
    20. Hide & Seek
      Hide & Seek
      mình vẫn cần bạn nhé,mấy hôm bận ít online,bạn lấy hộ mình 1 bản,sẽ pm bạn sau
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    Tháng mười 27
    Web:
    https://doko.aniviet.com
    Nghề nghiệp:
    Web developer
    Hullo