Mono-Gami
Hoạt động cuối:
28/6/15

Chia sẻ trang này

Mono-Gami

Youtube Master Race

Mono-Gami được nhìn thấy lần cuối:
28/6/15
    1. tigermummy
      tigermummy
      nhắn tin cho mình địa chỉ hen 09 02 32 84 39
    2. tigermummy
      tigermummy
      to loe ru fullbox đó bạn :)
    3. 御坂美琴
      御坂美琴
      Tớ chịu, lâu lắm kô lên forum rồi, mà tên vycongtu đó chơi game kô phải dân sưu tầm, đa phần nên chơi xong bán lại, chứ thực ra rất ít người bán game hệ jp, tớ hem thiếu $ tớ cũng chả bán, cùng lắm chỉ muốn giao lưu game khác thôi
    4. 御坂美琴
      御坂美琴
      Với lại thường hàng oder là hàng sưu tầm nên ít ai bán lại, tớ đang kẹt tiền oder thêm 2-3 game nên mới bán bớt mấy game ít chơi
    5. 御坂美琴
      御坂美琴
      Thường mấy game jp tớ phải order trực tiếp bên jp, đâu có chỗ nào bán đâu
    6. vytcongtu1
      vytcongtu1
      bạn trả tiền cho ng ta rồi đúng ko :d
    7. vytcongtu1
      vytcongtu1
      mình gửi hàng cho bạn rồi nhé , nhận dc hàng thì báo cho mình biết
    8. vytcongtu1
      vytcongtu1
      mai thứ 4 mình sẽ đi chuyển cho bạn , thứ 5 bạn sẽ nhận dc thôi :)) vậy thì chuyển tận nhà , bạn gửi ng ta 1850k nhé , là tiền game và phí trung gian , còn tiền ship mình sẽ gửi luôn từ ngoài này
    9. vytcongtu1
      vytcongtu1
      hay mình chuyển vào bưu cục của nó gần nhà bạn rồi bạn ra lấy nhé :)) tên bạn là gì nữa
    10. Mono-Gami
      Mono-Gami
      ừm :D cảm ơn bạn :D thế nhờ bạn chuyển giùm mình :D sdt mình đây để đễ liên lạc : 0903821621
      địa chỉ bạn nhé : 90 Hùng Vương P1 Q10 (TPHCM) :D
    11. vytcongtu1
      vytcongtu1
      cụ thể là mình gửi hàng cho bạn , khi bạn nhận hàng bạn sẽ kiểm tra và gửi tiền hàng cho bên ship , bên ship sẽ có trách nhiệm chuyển lại tiền hàng đấy cho mình
    12. vytcongtu1
      vytcongtu1
      ship tín thành thì 1-2 ngày là đến nơi , psn của mình là : Kuniokun257 , ko thì bạn cứ liên lạc vào sdt mình cho dễ :0903447902
      chắc ship hết khoảng 50k , nó tính thêm tiền thu tiền hộ 50k nữa thì 100k , mỗi ng 1 nửa
    13. Mono-Gami
      Mono-Gami
      thế nhờ bạn tính dùm mình cả tiền ship luôn là bao nhiu nhỉ :-?, ship có nhanh không bạn :-?
      btw : bạn có psn ID không ? nói chuyện cho dễ,mình không dùng pc nhiều :D
    14. Mono-Gami
      Mono-Gami
      chuyển cod :-? bạn có thể giải thích õ thêm dc không :-?
    15. vytcongtu1
      vytcongtu1
      chuyển cod đi bạn :d bạn nhận hàng rồi trả tiền hàng hàng cho bên ship , người ta sẽ giao tiền hàng đấy cho mình , ship cái đấy thì đắt hơn 1 tí , nhưng dc cái an tâm
  • Đang tải...
  • Đang tải...