haman
Hoạt động cuối:
27/3/24 lúc 17:03
Nghề nghiệp:
Thất học sắp Bác học

Chia sẻ trang này

haman

Mayor of SimCity, đến từ Axis

GVN Veteran
haman được nhìn thấy lần cuối:
27/3/24 lúc 17:03
    1. ductiger
      ductiger
      bạn ơi cho mình hỏi srw 2 ps2 lúc đầu chơi có 4 sự lụa chọn thì mình nên chọn nhân vật nào là dễ 1,vì mình mới chơi nên mún chơi cho quen rồi sau đó chơi lại hết mấy phần kia,và trong phần này hình có vụ mấy mech đứng gần nhau thì có có combine attack phải không?
    2. ductiger
      ductiger
      thanks bạn nhìu nha,mình dơnload srw alpha gaiden bản tiếng anh ps 1 rùi,chưa chơi lần nào nên định hỏi bạn có faq tiếng việt ko?nếu không có thì mình coi bằng tiếng anh tạm cũng đoược,hi,chưa chơi lần nào nên chắc sẽ có nhièu cái không bik,nếu không phiền thì thỉnh thoảng nhờ bạn chỉ dùm nhé.mình sẽ search trước,nếu không có mới dám hỏi bạn chứ không phải cái gì cũng sẽ hỏi đâu.thanks bạn rất nhìu.ak link bạn đưa là ps1 hay 2 vậy?
    3. ductiger
      ductiger
      bạn ơi mình định chơi giả lập ps 2 trên lap,bạn có link cua SRW nào hay cho mình xin với được không,trước giờ mình chỉ chơi trên snex va gba thôi ak.thanks bạn nhiều lắm
    4. valkyrie993
      valkyrie993
      bạn có thể cho mình hỏi cái trò SRW4 trên snes ở máp 44 mình đánh thắng quân vàng rồi nhưng làm sao để chơi tiếp được map 45 mình nhớ trò này có 62 máp mà
      win bọn đỏ thì no cho về nước luôn win bọn vàng nó hiện 1 đoạn chữ nhật xong chẳng có gì luôn mình muốn hỏi làm sao để chơi được máp 45-62
    5. RaiRenJin
      RaiRenJin
    6. nướcđá7A3
      nướcđá7A3
      võ lâm 1 à ? nếu là nó thì lười quá, đang chơi ngọa long rùi :(
    7. Let's Smile
      Let's Smile
      tk cậu!
    8. Let's Smile
      Let's Smile
      Mình chả biết Masaki là thằng nào :-s
      Google thử, nó có phải thằng tóc xanh lá cây k bạn?
    9. Let's Smile
      Let's Smile
    10. stoneruin2
    11. Let's Smile
      Let's Smile
      thanks bạn! :D... Vậy bạn xem thử cái tin nhắn nhờ bạn giúp bên dưới xem, cái con tướng mà trước khi vào màn (con gái, robot giống tướng chính đầu tiên vào game của mình) ở màn 3,4 gì ấy, thụ phục đc k? Nó xuất hiện chung với 2 con khác, 1 con tàu to chở robot đc với 1 con robot khác ấy. Mình cho đứng gần hầu như hết robot mà nó k hiện nút "talk" gì hết trơn!
    12. Let's Smile
      Let's Smile
      Với cả mình đang chơi cái bản của bạn ấy, nó khác nhiều so với bản gốc k? Mới chơi lần đầu, mà toàn tiếng Nhật, tên cũng tiếng Nhật, mình chẳng biết gì cả T_T
    13. Let's Smile
      Let's Smile
      bạn ơi, cái game SRW bạn post nhầm ấy :D, cho hỏi là cái màn 3,4 gì ấy, nó xuất hiện 3 con robot, mà trước khi vào màn thì game cho mình đặt tên 1 trog 3 con robot ấy, nó có hình dạng giống con robot chính lúc đầu chơi game vào đặt tên ấy, có điều con này bay được!

Mình muốn hỏi là có thu phục đc nó k? Game này thu phục như nào bạn nhỉ? Có giống mộc đế, đứng cạnh rồi "talk" này nọ k? Hay buộc phải giết, qua màn mới thu phục đc :D...

Giúp mình nhé!
    14. nướcđá7A3
      nướcđá7A3
      máy hàng net, có cách nào khác không ông êi :9cool_too_sad:
    15. nướcđá7A3
      nướcđá7A3
      cái Z mở được nhưng cái chỗ đổi mech thì nó đen xìiiiiiii, còn mx alpha3 ogs mở lên nó báo lỗi ?????????? :9cool_too_sad:
    16. BluerNight
      BluerNight
      haman ơi .... mình là fan SRW og2 ... nick ym mtl.bsuckbluer ... khi nào bạn rãnh add nick mình hay cho mình nick yh nhé .... mình tham khảo vài vấn đề với ... thx bạn
    17. nướcđá7A3
      nướcđá7A3
      chơi trên lây sờn 2 đây này, không biết sao copy save ra từ code breaker mà cái save edit nó không nhận :((
    18. nướcđá7A3
      nướcđá7A3
      hà mã ui, ông có trang web nào cheat mấy unit và mấy con boss Z, ogs, ogg không, nhớ trước thấy mà giờ tìm lại chả có cái nào :8cool_cry:
    19. shadow5117
      shadow5117
      cho tui hỏi 1 chút
      mấy bản hack của SRW ông kiếm ở đâu vậy, cả mấy cái chương trình dùng để hack tên là gì, dùng như thế nào, cho tui ít info được ko? mà chỉ hack được OG2 thôi hả, còn mấy bản khác thì sao.
    20. Phoenix99
      Phoenix99
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    Thất học sắp Bác học
    Mía

Chữ ký