Hyunbo
Hoạt động cuối:
28/3/24 lúc 08:53
Nghề nghiệp:
ăn :">

Chia sẻ trang này

Hyunbo

Chrono Trigger/Cross, đến từ HCM

GVN Veteran
Hyunbo được nhìn thấy lần cuối:
28/3/24 lúc 08:53
    1. stup
      stup
      Lỡ pm mặc cả này nọ rồi mà không mua thì ngại quá:6cool_beat_brick:, nhưng mà hôm trước lỡ tiêu nhiều quá nên giờ đang bí tiền. Bác cho em khất đến tuần sau lúc nào chuyển tiền em sẽ nhắn bác, hoặc có ai khác hỏi thi bác cứ bán cho người ta đi cũng được:9cool_pudency:
    2. stup
      stup
      chốt 400k đi bác, inbox mình cái tk mai chuyển tiền luôn:8cool_matrix:
    3. stup
      stup
      nó cứ bị crash hoài tức quá nên ra chơi far cry 4 rồi, hên thì khoảng 1 tiếng mới bị, xui thì mới chơi 10 phút là bị:6cool_beat_brick:.Tạm thời bác cữ giữ key đừng bán cho ai nhé. Đợi mình nghiên cứu khắc phục lỗi và suy nghĩ thêm xem thế nào đã:3cool_shame:
      ps: nếu hạ giá xuống 300k thì xúc liền khỏi cần suy nghĩ:5cool_bad_smelly:
    4. stup
      stup
      chắc tùy máy, mình google thấy nhiều người chơi bản quyền cũng bị lỗi này. ACU.exe stop has working, nvwgf2umx.dll error gì đó. Mình cũng thử remove driver vga đi cài lại, tắt vsync, SSAO.... các kiểu mà không ăn thua. Vừa rồi đang chơi thì bị crash mới vào gamevn viết những dòng này đấy chứ:9cool_canny:
    5. stup
      stup
      để mình suy nghĩ đã, đang chơi bản reloaded mà cứ 15 phút lại bị crash:9cool_canny: không biết bản quyền có bị vậy không nữa.
    6. GoldChick
      GoldChick
      mình nghỉ từ thời xa lắc xa lơ rồi :)) Giờ rỗi chỉ ra hàng đánh LoL vs mấy thằng bạn còn game off h mình chơi ít lắm....
    7. GoldChick
      GoldChick
      hello h còn chơi d3 j nữa ko? :)
    8. trungga1122
      trungga1122
      Tham khảo thêm bài viết của mình nhé : noi toc o dau dep nhuộm tóc màu nâu đỏ nhuộm tóc màu hạt dẻ trị mụn nhuom toc mau nau dong
    9. mylifenewday
      mylifenewday
      Kho game miễn phí dành cho di động:tai game online mien phi - tai game khu vuon tren may - tai game ai la trieu phu mien phi - tai game mario mien phi
    10. ZKeitherZ
      ZKeitherZ
      nghĩ lâu lắm rồi ông ơi
    11. [R]ainy™
      [R]ainy™
      Bỏ vào main folder thôi bác, chỗ có gile tombraider.exe ấy
    12. Hoursea
      Hoursea
      Thế thì :@) em cũng bó tay :@)
    13. Hoursea
      Hoursea
      Còn thức à? :))
      Mình còn nhớ một ít: Shake là 3 cái X Y Z bên phải bảng config đó, chỉnh 3 cái đó thành cùng 1 phím duy nhất là được. ;))
      Tham khảo ở đây thêm đi cậu hề hề http://forums.dolphin-emulator.com/showthread.php?tid=20167
      by the way, ZELDA FOREVER :2onion18:
    14. Hoursea
      Hoursea
      Hình như bạn là người thứ tư hỏi mình cách config Zelda SS rồi thì phải :(. Và mình lại phải trả lời là:
      Bạn ơi game này ra năm nảo năm nào rồi, mình chơi xong từ đời nảo đời nào rồi. Chơi xong mình xóa hết rồi còn nhớ gì config đâu tại sao bạn lại ko hỏi vào 1 năm trước mà lại hỏi lúc này chứ? :(( Rất tiếc mình ko giúp gì được bạn :(
      Còn mình thì cũng tự mày mò mà ra cả đấy, bạn kiên nhẫn thử xem. Yêu Zelda cơ mà ngại khó ngại khổ gì chứ :D
      Một lời khuyên nữa là bạn nên vào trang chủ dolphin topic official motion plus rồi hỏi họ thử xem.
    15. GoldChick
      GoldChick
      :1cool_byebye::1cool_byebye::1cool_byebye:
    16. GoldChick
      GoldChick
      Spam profile cái nhỉ :D Blalalalalalalalalala =))
    17. Sunoflife
      Sunoflife
      Ko so sáng kiểu đó được bạn ơi, bạn đọc trong gamevn nó nói là class của bạn là 1 trong những class đi dễ nhất, còn của tui là class khó nhất mà. =.=
      Bạn thử đồ chưa? Có hiện ra artifact trong transfer area ko?
    18. Sunoflife
      Sunoflife
      À wên, cái kiếm 1500000 dam với mấy món đồ trắng khác là đồ cheat, bạn dùng hay ko tùy ý nhé. Nếu trước khi finish 1 quest (thường thì nói chuyện với 1 char) mà bạn equip 2 cái nhận +100% exp thì char bạn sẽ lên lv cực nhanh. Cái dây chuyền -100% recharge equip zô khỏi cầm đồ -recharge cho mệt.
    19. Sunoflife
      Sunoflife
      Đồ vì mình lấy từ custom map cheat lấy wa nên món nào cũng có, trừ MI ra. Bạn cần món gì, hay là đề mình đưa map link luôn cho bạn lấy? Để mình úp cho bạn item của con mình đang dùng nhé. Trong mục transfer area có chứa artifact, ko biết nó có hiện ra hay ko. Bạn cop con này vào mục save main nhé. http://www.mediafire.com/?3pccc6ncawxex7j
    20. anhquanhs
      anhquanhs
      Cho Quân xin cái Yahoo đi Huynbo :D!
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    ăn :">
    Là gì ?

Chữ ký