nickgibaygio
Hoạt động cuối:
31/8/16
Sinh nhật:
12/11/93 (Tuổi: 30)
Nghề nghiệp:
Học sinh

Chia sẻ trang này

nickgibaygio

Samus Aran the Bounty Hunter, 30, đến từ Beyond Infinity

nickgibaygio được nhìn thấy lần cuối:
31/8/16
    1. .Z'
      .Z'
      [Cắt tóc phát là xong chứ gì, tụi nó không show mặt nên ta nghĩ mắt hắn vẫn đỏ chứ không phải Hinata trong game.]

Mấy năm rồi vô thấy lại comment của chú, công nhận dự đoán đúng chóc ghê thiệt :))
    2. Linheli
      Linheli
      ..add lại nha :))
    3. Linheli
      Linheli
      ..ông add kéo tui nha :)) , 1396484843
      1. nickgibaygio
        nickgibaygio
        Add báo full rồi
        4/5/15
    4. Linheli
      Linheli
      dạo này ông nạp gem qua trang nào vậy, mobo hay amazon, suggest nguồn nào tốt dùm tui tí :D
      1. nickgibaygio
        nickgibaygio
        Tôi dạo này hết nạp gem rồi chơi đc đâu thì chơi lol. Với lại amazon bị sao hồi trước hay xài 2 acc để chuyển coin nhưng giờ hết đc nên thôi, bí quá nạp thẳng trong game.

Nghe nói cái mobo khá rẻ + dễ nạp nhưng mà lại ko rành cái này lắm
        23/3/15
      2. Linheli
        Linheli
        ...lúc trước mua của ông Huy trong group nạp dùm mobo mà h cũng ngưng bán rồi. H kiếm nguồn cho đám 7* mà hơi khó
        23/3/15
    5. mizakuta
      mizakuta
      Cái thread Brave Frontier bị khóa,search k thấy có ai lập thread mới.Mình mới chơi có một số cái cần hỏi bạn giúp mình được không ?
    6. hnty
      hnty
      Gái Anh Tuyền bị thái hậu Arch Angel tư thù sao đó mà kick liên tục đó
    7. SienRyu
      SienRyu
      Ông còn slot fri nào ko? Add t với! Hình như friend list chưa có ông thì phải!
    8. satthutd2
      satthutd2
      Nó mới 5* thôi bác, em evo lên cho đỡ tốn rương đấy mà :))
    9. satthutd2
      satthutd2
      Thế thì đợi em lập rồi inbox fb cho bác =)) em là Đức Tân đấy :))
    10. satthutd2
      satthutd2
      Em đã log vào fb đâu bác có cái nào clone chưa log game thì đáp em =)) còn không đợi em tìm lập 1 cái riêng :))
    11. satthutd2
      satthutd2
    12. NguoiMytramlang
      NguoiMytramlang
      hiện giờ em có doughlas, melchio, lodin, michele, dilma, elimo, Il & Mina, tree, lava, serin, lunaris, zelha, rashil, lunaris, deemo với con bí ngô event
      bác sắp hộ em team đánh dugeon halloween với, em đánh thua hoài T_T
    13. .Z'
      .Z'
      Trên kênh youtube ta xem nó có nói 1 câu ở ED là từ nay sẽ sống với tư cách là Hajime Hinata đấy, lên wiki cũng thấy ghi như thế.

@À chú muốn đọc VN à, tưởng muốn chơi cái fighting game spin off :)). Ta chưa đọc, nhưng VN thì lên http://vndb.org/v24 theo dõi , hay vô http://www.nyaa.se/?page=search&cats=0_0&filter=0&term=%5BFuwanovel%5D+Umineko+no+Naku+Koro+ni kéo về

hoặc tìm down ở đâu, vòng vòng cái nyaa chắc có, bản full rồi vô đây làm theo http://witch-hunt.com/index.html
    14. .Z'
      .Z'
      Ơ cái đệt, thế tại sao Izuru lại trở về thành Hinata thế :5cool_ops:

@hồi đấy ta lên vịnh hải tặc kéo về đánh offline thôi chứ chú muốn hỏi gì :-?
    15. .Z'
      .Z'
      Kể cả tụi nó có chết luôn thì cũng không có gì despair cả, vì như nó nói nội cái tương lai đám còn lại có thể xây dựng nên từ hy sinh của bọn nó là đủ rồi. Và khi mà tụi nó tỉnh lại ass pull cho giữ được kí ức trong game thì Despair mode chính thức bị xóa sổ rồi thì không phải Hope đã chiến thắng sao :))

@Luck bá đạo của thằng Komeada đã được nhắc đến và sử dụng xuyên suốt câu chuyện , nên không thể nói là asspull hay author power được :))

Mà ta chưa đọc Zero nữa :3cool_angry:
    16. .Z'
      .Z'
      Nanami chết thảm rồi có gì mà đỡ buồn :)) tội nghiệp bị Komeada làm phát thần thánh vc :))

Ta hơi bực mình vụ avatar nghĩa là tụi nó chưa chết thật, chỉ comatose và có thể hồi phục. Cảm giác giống như không có impact cảm xúc giống như quá trình xem, nhưng nghĩ lại kết thúc thế cũng hợp với cái theme, tràn đầy hy vọng vào tương lai :))

Với cả quả happy ending ass pull, ta đang muốn xem Hinata lúc còn trong despair hội nó badass thế nào mà ứ được :3cool_angry:

Phải để đoạn cuối cho mấy ku đấy về làm despair rồi tổ chức thêm phát mutual killing có phần 3 cho xem thì hay nhể
    17. .Z'
      .Z'
      Chú coi xong cái Danganronpa 2 chưa, ta mới bỏ 3 ngày đêm cày mà thấy cũng đáng :))
    18. canhhoabay9002
      canhhoabay9002
      Gamesssss đào vàng đây, bạn đã tải game đào vàng chưa, phiên bản mới nhất.
      773476871
    19. kyou13
      kyou13
      Em đi Mẽo bác à, hi vọng visa trót lọt.
    20. kyou13
      kyou13
      :-? ... thế hồi trước bác làm cái đó ở đâu vậy? Trường em nó quăng cho cái form bắt chứng nhận tiêm 2 lần MRR với liệt kê bệnh tật các kiểu, em chả hiểu làm kiểu gì !?!?
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    12/11/93 (Tuổi: 30)
    Nghề nghiệp:
    Học sinh

Chữ ký