HellBaron
Hoạt động cuối:
10/1/24

Chia sẻ trang này

HellBaron

Legend of Zelda

GVN Veteran
HellBaron được nhìn thấy lần cuối:
10/1/24
    1. doanhtien
      doanhtien
      Anh ơi. anhcó thể cho em xin skype hoặc Facebook để hỏi một số vấn đề được không ạ. EM cảm ơn.
    2. .Edward.
      .Edward.
      mình muốn giúp hoàn thành H3 dc ko bạn?
    3. Hoàng Phi
      Hoàng Phi
      Có ai chơi Heroes 3 Online không?

Hi!
      Do ever play Heroes 3 Online with human?
      If you're on the way to find true players, please register to play Heroes 3 Online.
      Visit my facebook for more info about install and play Heroes 3 Online, or any question.
      https://www.facebook.com/profile.php?id=100010293459408

Join my Heroes 3 Online Forum , where you can find your rank to other players about Heroes 3 game.
      Thanks.
    4. chinh_py2004
      chinh_py2004
      cho mình hỏi danh sách các chữ cái trong 80% 20%, mình cần bên 20% ấy, tức là bấm alt +số để ra chữ cái
      1. HellBaron
        HellBaron
        Là những chữ mình bôi đỏ ấy, trong file BK HCM 1.xls
        24/12/15
    5. chinh_py2004
      chinh_py2004
      Hell ơi, cái tools mình viết nó ko nhận dạng được chữ Đ, mình nghiên cứ qua nội dung file vh thấy nó là 1 kí tự dấu, code của nó trong font vh là 152, sao nó bị lỗi nhỉ
      1. HellBaron
        HellBaron
        Mình không rõ nữa, mình đang dịnh campaign và cũng bị thế. Chỉ tool bị thôi chứ vào game nó vẫn hiện được chữ Đ nhé.
        24/12/15
    6. .Edward.
      .Edward.
      Hell ơi, ko biết cậu còn giữ font Việt Hóa H3 ko?
    7. 1251992
      1251992
      bác ơi bao giờ thị dịch xong cái wog vậy,khi nào bác bắt đầu vào việc dịch thì inbox em nhé . Có thể em giúp đc 1 tí trong phần dịch wog option
    8. V][rus
      V][rus
      bạn ơi cho mình hỏi 1 tý được ko mình Down về hết rồi nhưng cài patch Hero III tiếng việt GameVN nó không hoạt động mình phải làm sao bạn
    9. giau_long_em
      giau_long_em
      Bạn ơi cho mình hỏi chút. Chỗ bạn hướng dẫn tạo radom map lớn không có hình ảnh để xem. Không biết chỉnh thế nào để tạo được map lớn cả. Mình chơi hero3 bản complete tiếng việt. Bạn có thể hướng dẫn hết những cái Template không
    10. jjackvn
      jjackvn
      Chào bạn, bạn còn game HEROES 4 (đầy đủ các phiên bản), bạn có thể vui lòng up game lại cho mình download được không ? Click trong forum kia hỏng hết rồi. Thanks bạn nhiều !!!
    11. yobinsola
      yobinsola
      bạn ơi! mình mới dow 12 part của bản TOE, và còn cái patch thì dow được 1 cái, cái còn lại không có gì hết.
      Mình cũng nối các part lại thành 1 file. chạy giải nén không tài nào được. Toàn báo lỗi thôi :((
      Bạn giúp mình với!
    12. a2tienminh2008
      a2tienminh2008
      Chào bạn. Mình rất thích chơi game Heroes. mình muốn hỏi bạn là làm sao để chơi được bản Quick Silver Mod 1.2 vậy. mình đã down Quick_Silver_mod.rar: http://adf.ly/AwdX
      3_update2.rar: http://adf.ly/Awdm
      về rôi nhưng chưa biết làm tn để chơi được. mong bạn chỉ bảo . tks
    13. diaojay
      diaojay
      Bạn ơi , sao mình down Bản Hero 800mb trên thepiratebay , làm đúng như hướng dẫn , giải nén bản Việt Hóa của bạn xong nó vẫn y nguyên tiếng anh ko chuyển sang tiếng việt ??? Chán quá , bạn giúp mình với
    14. MatThan84
      MatThan84
      Chào bạn,
      Bạn có thể gửi giúp mình link download Hero III, bản WOG được không?
      Mình đã download mấy bản của bạn trên 4rum nhưng không cài đặt được, phiền bạn gửi giúp mình link download xong về giải nén là có thể chơi được.
      Cảm ơn nhiều!
    15. Hatred
      Hatred
      Bạn ơi cho tớ xin cái nick yahoo với :D
    16. nmaksdvievscv
      nmaksdvievscv
      Anh ơi, cái mod New Heroes Sprites của Heroes III là vào đâu để xuất hiện mấy cái con tướng đấy vậy ? Em update xong nó báo successfull rồi nhưng vào chơi chả thấy cái gì mới :(.
    17. eyeshin21
      eyeshin21
      Có file dịch gì nữa ko hell, sent mình dịch đỡ với, cái BG kia mình làm xong rồi, có ý tưởng làm cái mới rồi mà ngại làm quá :D, đại để là sẽ để các icon trên các ô còn đằng sau sẽ là 1 cảnh trong H3 :D, nhân dịp có event đợi xem mọi người có ý tưởng gì hay lấy luôn, đc chứ nhỉ :-?
    18. chinh_py2004
      chinh_py2004
      ý của mình là source code của phần mềm này, để mình viết cho game TQC server đó
    19. chinh_py2004
      chinh_py2004
      bạn ơi, cho mình hỏi là bạn dùng tools gì để đọc file fnt của heroes 3 cho việc Việt hóa game vậy, nếu bạn có source code có thể share mình đc ko, mình đang tìm cách việt hóa game TQC server giống như H3 của bạn đó
    20. BKUS2003
      BKUS2003
      2, tớ sẽ tìm, nhưng dạo này đang bận ôn thi chuẩn bị thi học kỳ (cao học) nên tớ bận lắm đấy ;)
  • Đang tải...
  • Đang tải...