RTK11
Hoạt động cuối:
9/7/16

Đang theo dõi 1

Người theo dõi 3

Chia sẻ trang này

RTK11

Mr & Ms Pac-Man

RTK11 được nhìn thấy lần cuối:
9/7/16
    1. Mai Xuân Thoại
      Mai Xuân Thoại
      Bạn có bảng hack RKT11 ko cho mình xn với
    2. LordDiabllo
      LordDiabllo
      RTK 12 Không Cần Cài Đặt Link 11 tèo rồi
    3. nguoiotanphu
      nguoiotanphu
      Bạn ơi
      Giúp dùm mình tập TQDN65_66.avi.004 được ko?. Tất cả cac link đều mất file này, nếu thiếu tập này thì tiếc quá.
      Cám ơn bạn nhiều nghe
      nguoiotanphu
    4. xtophertran
      xtophertran
      Mình update topic của bạn vào góc download luôn, tại post dài quá tổng hợp lại mệt ghê ^^ thx bạn đã đóng góp cho box
    5. xtophertran
      xtophertran
      bạn ơi, nếu 0 phiền thì bạn có thể gửi lại cho mình 1 list hoàn chỉnh những link RTK11 bạn đã sưu tầm được 0? tại vì mấy cái link trong topic kia hình như bị cắt ráp nhiều quá. Mình cấn 1 list hoàn chỉnh để đưa vô góc download luôn
    6. xtophertran
      xtophertran
      tôi đã mở lại topic rồi đó, bạn sửa lại giùm tôi nhé, sry vì dạo này tôi bận lắm, cám ơn đóng góp của bạn
    7. samsonsakata
      samsonsakata
      RTK11 ơi...tôi down cái 11 làm jống như bạn chỉ trong topic hương dẫn download gồm có 13 cái down ogri với 7 cái PK..down cả lun cái Path English...vay mà làm 1 hồi jải nén sao đó...no o chơi dc bản tieng anh lẫn tiếng nhật lun...đc thì cậu trả lời wa mail hay add nick tớ nha samsonsakata@yahoo.com
    8. RTK11
      RTK11
      down bình thường mà bạn , mediafire chặn Ip việt Nam từ 20h-1h sáng hằng ngày nên giờ nay bãn phài fake Ip mới down đc .
    9. Game là nhất
      Game là nhất
      Bạn ơi, part 11 12 13 của bản san 11 tiếng nhật mình down không được, giúp mình với!
    10. RTK11
      RTK11
      Down lại 2 part đó nhé bạn , mình up lại nhưng topic close ko edit đc
    11. RTK11
    12. kokorob1
      kokorob1
      ban oi sao cai file mediafile cua ban no bi corrupt file so 9 voi so 13 vay
      minh ẽtract ko duoc
      chi? giup minh di
  • Đang tải...
  • Đang tải...