hinokage

Chia sẻ trang này

hinokage

Space Marine Doomguy, đến từ TpHCM

GVN Veteran

-.- 13/5/20

1. T&L
      T&L
      à thấy rồi, mấy màn sau mới có shop :D
    2. T&L
      T&L
      shop ở đâu ế, story không thấy :D
    3. T&L
      T&L
      với mở hộp sau trận là sao, mình chả hiểu, hết trận nó save luôn mà
    4. T&L
      T&L
      à đúng rồi, sau trận nó có cho mấy cục kiểu kim cương lắm màu, là cái gì vậy ~.~
    5. T&L
      T&L
      Rare attribute Self-Control (克己) + EXP Amulet móc đâu ra thế hino, cứ đi lượm random là có à :D
    6. cyclone92
      cyclone92
      cái srp-222 thì tìm như nào vậy bác :3
    7. T&L
      T&L
      là thần nào trong thần thoại TQ vậy, nghe lạ hoắc :D
    8. T&L
      T&L
      này Yinglong phiên âm tên tiếng việt là gì tế hino
    9. Hee19
      Hee19
      À, kì cục quá hino. Mình down được 1 cái WO3 11GB, và 1 cái WO3 Ultimate 19GB + mấy pack nhỏ gồm PS3 + PSVita.
      Nó vẫn còn down tiếp 1 cái WO3 11GB, và 1 cái WO3 Ultimate 19GB nữa (?), down chưa xong. Nhưng Hee install thử 2 cái đã xong thì chơi bình thường, ko lỗi gì luôn, vậy 2 cái còn đang down là cái gì thế ? Nó ko ghi bản nào hết, chỉ là down thôi, giống 2 cái trên vậy.
      Có phải là Hee đang down bị trùng lặp hông, bấm down có 1 lần mà... Hông hiểu gì hết lun... Vậy nên dừng hay nên tiếp ?
    10. Hee19
      Hee19
      Lâu quá hino wới wời wơi :6cool_ah:
      Nó down theo phương thức nào nhỉ, chia ra từng phần rồi dl sao, thấy mấy cái phần WO3 Ultimate giống nhau luôn. Mà nếu dl theo kiểu đó thì tất cả cùng chạy chứ, sao nó chạy có 1 cái hà... hix... :5cool_sweat:
    11. Hee19
      Hee19
      Nạp code đc rồi nè hino :1cool_byebye: Mà down lâu quá, mỏi mòn lun, nó nhích từng con số 1 - 2 - 3 cho đến khi 19.000 luôn :2cool_sad:, đc gói 11 GB hình như bản Original rồi, kinh quá...
    12. Hee19
      Hee19
      Uh, ths hino, chắc mua xong nạp card cũng đơn giản, có gì hỏi tiếp nhé!
    13. TNAXXX
      TNAXXX
      mình kêu nó cài DW8 bản US nên chắc giờ kêu cài DW8XL bản US là ok. thank you :9cool_haha:
    14. Hee19
      Hee19
      Liên lạc ai để mua thẻ PSN đây hino :2cool_sad:
      Có cần phải mua đúng thẻ EU gì gì ko ?
    15. Hee19
      Hee19
      Hino, WO3 PS3 nghe bảo chỉ digital thôi, tức là phải down trực tiếp trên PSN à?
    16. TNAXXX
      TNAXXX
      hino ơi cho mình hỏi tí. Mình chơi máy hack, nên giờ muốn ra tiệm chép DW8XL thì có thể chuyển save DW8 sang XL được không?
      Mình cũng tìm hiểu sơ sơ là chơi máy hack thì không thể dùng đĩa mồi DW8 để mở story cũ chơi, chỉ có thể chơi story mới của phần XL :9cool_pudency:
    17. kid_1211
      kid_1211
      Đã edit :3
      Game này là đánh bài hả? :v
    18. TNAXXX
      TNAXXX
      à hino ơi, thằng Lý Quyết là Lý Thôi (Li Jue), tướng của Đổng Trác đấy :3cool_embarrassed: Mình còn thấy nhiều tướng nữa như Kỷ Linh, Chu Hoàn nữa. Lát hino nhớ post thêm nhé
    19. TNAXXX
      TNAXXX
      ủa vậy hả... hic, em chậm tiêu quá... thank hino sama và anh hee :7cool_feel_good:
    20. TNAXXX
      TNAXXX
      hino sama dạy em cách cho Yinping xoay ầm ầm mấy chiêu C5-6 với
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Chữ ký

- 昼行灯 -

我は兵を以て戦ひを決せん。塩を以て敵を屈せしむる事をせじ。
    上杉謙信