vChevrolet
Hoạt động cuối:
27/12/18

Đang theo dõi 2

Người theo dõi 4

Chia sẻ trang này

vChevrolet

C O N T R A

vChevrolet được nhìn thấy lần cuối:
27/12/18
    1. KirisTy
      KirisTy
    2. webfun
      webfun
      Làm web giá rẻ chỉ với 500k chỉ có tại WWW.SHOPWEBRE.COM - WWW.THEGIOIWEBRE.COM

Các demo website tham khảo:

- Website cửa hàng máy tính điện tử

- Website bán hàng nội thất đồ gỗ

- Website bán hàng shop thời trang

Lh: 0935.179.050 - 0906.976.980

Yh: tuvan_shopwebre@yahoo.com
    3. KirisTy
      KirisTy
      1tr là hàng hãng đó bác, hôm nay mới đi vào dân sinh kiếm. Đúng là khoảng 400 hơn thôi. Nhưng mà nó nói thẳng luôn là hàng TQ ko bh hư thì đem sửa.
    4. KirisTy
      KirisTy
      Cái máy mài cầm tay mua ở sạp nào trong dân sinh vậy bác, hàng mới luôn hay là cũ vậy. Ra mấy tiệm bán đồ cơ khí thấy hàng mới nó toàn để giá trên 1tr.
    5. KirisTy
      KirisTy
      Dạo này còn làm dao ko bác, topic chìm quá :)) Mình đang tính bắt đầu, đồ nghề chưa có gì hết. Bữa nào bác rãnh rỗi mình mời cafe học hỏi
    6. cbbfff
      cbbfff
      theo hình thì nó là mặt thuận mà em nói đó, mặt đó em mài đều đẹp bao nhiêu qua mặt kia thì méo xẹo bấy nhiêu :((

thanks bác góp ý :D
    7. cbbfff
      cbbfff
    8. cbbfff
      cbbfff
      thanks bác đã cho ý kiến, để con sau em trui
    9. cbbfff
      cbbfff
      mà em thấy dao dùng cắt gọt ko cần trui đâu bác, bác test thử xem rồi cho em ý kiến với
    10. cbbfff
      cbbfff
      em toàn chà giấy nhám với nước :)) hao giấy kinh khủng luôn :)), còn miếng da mà bác nói nhiêu tiền vậy ạ? em định làm bao da và làm thêm sợi dây nịt :x
    11. cbbfff
      cbbfff
      thép em mua cũng là D2 (theo lời của ông bán thép). Phần bị rỉ là phần mài nhám với nước, chắc do em mài ko bóng với lại em toàn dùng dũa nên chỗ đó nước dính vào. Em gọi là rỉ vậy thôi chứ nó giống như 1 lớp bột vàng vàng.

Thanks bác về chỗ mua da, tuần này em có thằng bạn vào đó chơi, để gởi nó mua giúp. Mà có bán lẻ ko bác, mua nguyên miếng em ko có tiền :4cool_cold:
    12. cbbfff
      cbbfff
      hình như thép của em là thép dỏm hay sao đó, em mài với nước rồi để qua đêm nó bị rỉ rỉ phần tiếp xúc với đá mài
    13. cbbfff
      cbbfff
    14. cbbfff
      cbbfff
      bác còn làm dao nữa ko? bận học mấy tháng, bữa nay làm xong con dao giờ em đang làm bao da cho nó. Nhưng chỗ em ko có da, ở Sài Gòn bác biết chỗ nào bán ko? :3cool_adore:
    15. denledqa
      denledqa
      Nếu anh không muốn em nhưng anh cần em thì em sẽ ở lại, nhưng em sẽ ra đi nếu anh muốn em mà không cần em”.

đèn led dưới nước, den led duoi nuoc
    16. cbbfff
      cbbfff
      hồi bữa hạ góc, cầm máy mài tay nó chệch đường và thế là phạm vào sống dao hư hết :2cool_sad:
    17. cbbfff
      cbbfff
      bác mod cái bàn hạ góc bén đi bác :9cool_sweet_kiss: chỉ cần đo góc rồi kẹp con dao và mài :2cool_go:
    18. cbbfff
      cbbfff
      thanks bác, đợi khi nào đi sửa máy mài tay em sẽ cắt phôi. Máy mài bố em làm cháy công tắt :2cool_sad:
    19. cbbfff
      cbbfff
      mà giá của em là 30k/kg :2cool_beated:
    20. cbbfff
      cbbfff
      thanks bác nhé, hồi chiều em chạy khắp Nha Trang và tìm được 1 miếng 50x50. Chã hiểu có phải ko nhưng thấy bọn nó vơ đại 1 tấm và cắt luôn :4cool_oh:
      Tiện đây cho em hỏi là lúc hạ lưỡi bác mài ra sao? đưa máy mài từ trên sống dao xuống lưỡi hay từ cán tới mũi
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký

thương thì trừ rep cho mềnh nha