gaaravn
Hoạt động cuối:
29/12/23

Chia sẻ trang này

gaaravn

C O N T R A, đến từ Sơn Tặc Trại

GVN Veteran

`:: send t Sleep, 70 send r Sleep, 70 return f12:: Suspend return 26/9/15

gaaravn được nhìn thấy lần cuối:
29/12/23
    1. gaaravn
      gaaravn
      `:: send t Sleep, 70 send r Sleep, 70 return f12:: Suspend return
    2. gaaravn
    3. denledqa
      denledqa
      Đừng vì nỗi sợ hôm nay đánh mất đi tương lai ngày mai

Nhà phân phối sĩ các loại đèn led: led thanh
    4. naruto172
      naruto172
      không, tui nghỉ game rồi :)
      .....................
    5. hieukazuo
      hieukazuo
    6. Eternal Winter
      Eternal Winter
      Cảm ơn bác, mình định mua để rủ đứa bạn đánh band cùng nên lựa chọn hơi kĩ tính. Giờ quyết định lúc lãnh lương chọn cây ở Thắng Nháy cho yên tâm :D
    7. Eternal Winter
      Eternal Winter
      Vậy nếu không ngại giá cả và thích chơi hàng chuẩn, có bảo hành lâu thì cứ chỗ ông thắng Nháy mà phang nhỉ ?
    8. Eternal Winter
      Eternal Winter
      Ông hỏi hộ tôi trên aeguitar xem con LTD ec-256 brandnew giá ở VN h 7tr7 là chuẩn chưa hay đắt quá ? Tôi tham khảo trên web shop ông Thắng Nháy Ngũ Cung và bên aeguitar thấy giá brandnew trên aeguitar ng ta rao 1-2 năm trước là 5tr5 lận. Con ở shop ông Thắng Nháy thì đắt hơn 2tr và có bảo hành 24 tháng không biết con nào hơn nữa X_X
    9. The amateur
      The amateur
      Đào cái hội guitar lên đi :-w
    10. Võ Nhật Huy
      Võ Nhật Huy
      Bạn có dùng facebook không chi mình xin cần hỏi này cái. Tại mình onl fb thường xuyên hơn gvn đó :D
    11. RavenOmega
      RavenOmega
      Ok, nếu bạn có vấn đề gì muốn hỏi cứ qua thư trên diễn đàn, yahoo hay facebook mình ko hay dùng lắm, cũng đi ra ngoài nhiều nữa. (nhân thể, hộp thư diễn đàn của bạn đầy rồi thì phải, ko gửi sang được)
    12. Sis
      Sis
      Ngày xưa ta đặt ở chỗ Khâm Thiên (chắc giờ sập tiệm rồi T_T), mang hình trên mạng ra xong đặt nó làm giống y hệt. Hồi đó là hơn 300k, giờ chả biết bao nhiêu :p
    13. [N]h0c[S]9x
      [N]h0c[S]9x
      chào bạn,bạn có thể giúp mình 1 chút về guitar dc không,mình mới tập dc có vài tuần thui,và tập ở nhà 1 mình nên không có dc giỏi lắm >"< cần có sư phụ dạy online cũng dc^^ tks bạn nhé:D
    14. Aveltium
      Aveltium
      Có gì cậu add tớ yahoo mglushed nhé.
    15. Aveltium
      Aveltium
      Cậu ơi chưa đọc tin nhắn à :D. Cậu có yahoo google msn gì ko liên lạc cho tiện.
    16. Ayo
      Ayo
      Inbox của bạn đầy rồi nên post sang đây.
      Bạn pm nhầm người rồi=)) Dragon Ball mình chỉ đọc bản đc phát hành ở VN, ngoài ra các thể loại về sau mình ko rành. Còn skill teleport mình nghĩ ko cần sự đồng ý, muốn lôi thằng nào đi cũng đc. Goku đã từng dùng teleport để lôi Cell sắp phát nổ ra ngoài vũ trụ chết chung thì phải.
    17. Western's Fan
      Western's Fan
      bác có yh ko có gì mình pm hỏi dễ hơn :>
    18. Western's Fan
      Western's Fan
      ấn nhẹ hả bác? tại bt mình ấn nhẹ thì nó lại bị muted O.o, hay kiểu nhấn gió như hammer-on và pull-off?
    19. Western's Fan
      Western's Fan
      bác Gaara này :>, giờ mình đang tập alternate picking cho cái beginner shredding, bác có tip gì ko giúp mình với :D
    20. vn1931151
      vn1931151
      cái đis sao bác đàn kinh vãi thế :-o
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Chữ ký