Troy_Rock
Hoạt động cuối:
27/3/24 lúc 07:05

Chia sẻ trang này

Troy_Rock

Revenge of the Fallen, đến từ Some Where I Belong

Troy_Rock được nhìn thấy lần cuối:
27/3/24 lúc 07:05
    1. sirius_black_9h
      sirius_black_9h
      Chào bác Troy, số là mình đang muốn kinh doanh phòng tập tạ.

Dân chơi tạ thì cũng được hơn 3 năm có lẻ rồi, nhưng chỉ là dạng Amateur nên không có đẹp đẽ gì nên cũng ít tham gia giao lưu với ae trong 2pic Tập tạ của Box 50. Đi làm nhiều rồi giờ muốn kinh doanh 1 riêng, có 1 số vốn nên quyết định đầu tư mở phòng tập tạ (sau này có làm thành phòng gym không thì sẽ tính sau). Đang rất cần ae cho mình 1 số lời khuyên hữu ích, ví dụ như bước đầu nên mở thế nào, mở ở đâu vị trí thuận lợi (nếu bác có tư vấn được giúp em thì quá tốt), nên dùng thương hiêu máy tập nào....

Mạo muội nhờ bác có tư vấn gì giúp mình, nếu bác có thời gian, mời bác và 1 vài ae trong box cafe giao lưu chơi vui :)

Cảm ơn bác nhiều.
      1. Troy_Rock
        Troy_Rock
        mình off nick cả năm nay h mới vô lại ^^ , cái chiện mở phòng thì mình thua đó chả có tí kn gì , bác có thể đi thực tế để xem ngta set up phòng như thế nào rồi kiếm 1 ai đó rành chuyên môn mà tư vấn chứ mình cũng chỉ tập cho khỏe thôi chứ ko hướng đến chuyên nghiệp hay nghiệp dư gì cả :3
        8/4/15
    2. Tiger-tank
      Tiger-tank
    3. Troy_Rock
      Troy_Rock
      vào game nó cứ báo sai pass ,chả hiểu bị gì
    4. Troy_Rock
      Troy_Rock
      bac reg dùm e 1 nick với,chứ e down game về 3 4 ngày rồi mà k có acc để chơi :(
    5. Troy_Rock
      Troy_Rock
      Check rùi,active rùi,nhưng chỉ vào forum được thôi
    6. daithiensu2005
      daithiensu2005
      ủa ta bảo là gởi cái key active nick vào cái email mi gởi rồi mà vào check chưa vậy?
    7. daithiensu2005
      daithiensu2005
      rồi đó vô email check thử đi

lần đầu thử nghiệm hy vọng được
    8. vaobong32
      vaobong32
      www.dichvubongda.com - Xem bóng đá trực tiếp, xem tivi online; Tham gia chat nhận định các trận đấu; Tỷ lệ kèo online; Cung cấp TIPS chuẩn; Tổng hợp link các trang bóng; Cung cấp Phần mềm vào bóng88, ibet888, sbobet, 3in1bet uy tín, trách nhiệm, tốc độ nhanh, độ bảo mật cao !
      * Hotline: 0905.896.338
      * Yahoo và Skype: dichvubongda
    9. Kanatos
      Kanatos
      JBS-016 là chương trình duyệt virus của Nhật Bổn
    10. _[Kyo]_
      _[Kyo]_
      nó kiếm đc rồi, hình như bí quá chơi luôn phòng 1tr. thế đường khó đi lắm hả anh @@
    11. _[Kyo]_
      _[Kyo]_
      a đi Hòn Bà bao giờ chưa ạ @@ e đi con super cub chở 1 đứa nữa thì có lên dốc nổi k ạ @@ 1 thì cỡ 50kg còn con bé kia cũng cỡ 40kg @@
    12. _[Kyo]_
      _[Kyo]_
      dạ vâng, e cám ơn a trước :D e tìm giúp đứa bạn, nó ở 1 mình, 800k 1 tháng
    13. _[Kyo]_
      _[Kyo]_
      anh có biết khu nhà trọ nào gần trường đhnt or vhnt mà còn trống k a
    14. _[Kyo]_
      _[Kyo]_
      dạ e học lấy bằng lái xe máy, đăng kí ở ĐHNT mà nó bắt chạy tít sang bên 32 Trần phú ~.~
    15. _[Kyo]_
      _[Kyo]_
      bên NT cái trường cao đẳng nghề nào đào tạo để thi lấy bằng lái xe vậy a, cái chỗ 32 Trần Phú àh @@
    16. LAX Girl
      LAX Girl
      Trang You Tube đó bác ơi :))
    17. T@T
      T@T
      có người thân đang định mua xe trong 1-2 hôm nữa . Kinh phí là 30 củ , tiêu chí ưu tiên là tiết kiệm xăng . Đang nghía con Future mới của Honda bác thấy được không , nếu có con nào tốt hơn bác tư vấn hộ em tầm giá này :9cool_pudency:
    18. LAX Girl
      LAX Girl
      Thím có facebook không em xin phát !
    19. LAX Girl
      LAX Girl
      Vậy để em chuẩn bị khoảng 1 củ bác dắt em đi làm nhé :D
      Có nhiều thứ để hỏi quá sợ phiền bác nên để khi nào có tiền ra cà phê em hỏi luôn một lần ^__^
    20. LAX Girl
      LAX Girl
      Wave bình nhỏ bô êm làm tương đương 150cc thì chạy có ngon không hả bác ?
      Thiệt hại nhiêu và nhiêu km/lít xăng :D
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Linkin Park

Chữ ký