TNAXXX
Hoạt động cuối:
4/1/20

Người theo dõi 1

Chia sẻ trang này

1. Tiểu Di
      Tiểu Di
      Hix, công nhận cái bộ DLC mới nhìn mắc ói dễ sợ luôn TNAX, huhu T_T Ám cmn ảnh luôn. Gu thẩm mỹ của Koei ngày càng kì lạ hết sức, gớm không còn chỗ chê.
      1. TNAXXX thích bài này.
    2. TNAXXX
    3. kid_1211
      kid_1211
      Âu kê :)
      Đã lưu lại mấy post download và dọn dẹp.
      Cảm ơn TNAXXX nhiều. :)
    4. TNAXXX
    5. hinokage
      hinokage
      have fun :5cool_big_smile:
    7. wasaby
      wasaby
      XL dùng đc save từ DW8, nếu ps3 hack của bạn có cài Webman để load iso thì vẫn chép đc data từ DW8 sang DW8XL để chơi story mới
    8. hinokage
      hinokage
      Nguyên tắc thì 2 game cùng hệ tự sync save (DW8 và XL cùng hệ US (NA), EU (UK) hay AS hoặc JPN) nên đâu cần chuyển save (mình ko rành máy hack lắm) :))
      Chỉ khi khác phân vùng thì mới cần trick để chuyển save cho phù hợp thôi
    9. Hee19
      Hee19
      Ko cần gửi mod đâu TNA, cứ post thôi.
      Với lại RTK cũng ko cần thiết lun, vì Ency chỉ dành cho DW, SW, WO thôi :2cool_misdoubt:
    10. Hee19
      Hee19
      Nếu mún đỡ mệt thì dùng google trans đi TNA, rồi chỉnh lại nội dung dịch cũng đc.
      Còn đã chơi game thì biết vai trò Yinping rồi đúng ko :3cool_embarrassed:
    11. Hee19
      Hee19
      Thì cut chỉnh theo thông số thôi, dài bao nhiêu, rộng bao nhiêu tự tay cân chỉnh cho nó bằng thôi chứ ko dùng chtrình nào ghê gớm đâu TNA :6cool_smile:. Của Hee tự mặc định là 110 x 350, sau đó gắn khung vuông viền màu vào.
      Mà TNA đang làm Ency Yinping đó hả?
    12. TNAXXX
      TNAXXX
      uh... google chữ hán 李傕, dùng hanviet.org phiên âm cũng là lý quyết :9cool_pudency: Thôi thì hino cứ để tên là Lý Quyết, mở ngoặc chú thích Lý Thôi cho dễ hiểu :3cool_embarrassed:
    13. hinokage
      hinokage
      Chữ hán là Lú Quyết đấy :))
      Ko hiểu sao các bác hồi xưa lại phiên thành Lí Thôi, Lí Giác :))
      Mà cái này google 1 phát là ra thôi.
      Lát mình lập topic mới luôn, liệt kê lại theo phe skill các kiểu nữa :5cool_big_smile:
    14. Hee19
      Hee19
      Vậy hả TNA, để Hee check rồi sửa vào bài Weapon nhé, ths ^^
    15. hinokage
      hinokage
      Thấy Hee trả lời rồi mà nhỉ :-?
      C3 - C5 - C6, sau khi có animation xoay tạo lốc dừng ấn /\ và xoay Left Analog (cùng chiều hay ngược chiều kim đồng hồ đều được) :1cool_byebye:
    16. kid_1211
      kid_1211
      Thanks TNAXXX :)
      Cơ mà thế vẫn chưa được tính là spam.. kid sẽ nhắc nhở bạn này. :)
      Nói chung game mới ra nên đông người thảo luận hỏi đáp nên hơi lộn xộn cũng đúng. Nếu có gì vượt quá bình thường, TNAXXX có thể thông báo cho kid. :) Dạo này bận tốt nghiệp nên cũng khó theo sát được tình hình.
    17. hinokage
      hinokage
      Hình đầu là Bột Nhi Thiếp (Börte) chính thất của Thành Cát Tư Hãn
      Hình sau là Lachi một nhân vật trong game series Genghis Khan. Mình ko chơi dòng này nên ko rõ là ai :))
    18. quanpn030993
      quanpn030993
      ok TNAXXX - mình dịch xong tuần sau sẻ gửi
    19. quanpn030993
      quanpn030993
      mình dùng word 2012... TNAXXX có thể dùng 2007 trở lên để đọc, vì từ 2007 định dạng word chung là *.docx rùi
    20. Hee19
      Hee19
      À, mình nhớ ra là tên Yuan Shao nó cũng khó lấy ghê gớm. Làm sao để 2 con bích Zhenji với Zhang He ko phản bội, với lại ko cho Guan Yu gặp lại anh...
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký