MGiang_Bartender
Hoạt động cuối:
7/7/15
Sinh nhật:
30/9/93 (Tuổi: 30)
Web:
Nghề nghiệp:
Bartender

Chia sẻ trang này

MGiang_Bartender

Donkey Kong, 30, đến từ Hà Nội

MGiang_Bartender được nhìn thấy lần cuối:
7/7/15
    1. Rewels
      Rewels
      Thật ra là có lên facebook, mà chỉl ên bàn chuyện vs thằng bạn, h đang rối nhiều việc quá nên né facebook cho khoẻ, chư trên đó cũng ở trong chục group đây =), mà thật ra thế mạnh của mình cũng không phải fighting game, lên chém gió thì dc chứ chơi thì chắc không nổi, hậu quả của việc chơi quá nhiều game là game nào cũng biết nhưng chả có cái nào chơi hay :))
    2. Rewels
      Rewels
      Hình như có cả Interactable như Injustice :))
    3. Rewels
      Rewels
    4. Rewels
      Rewels
      Có trailer MK mới, nhìn đồ họa có vẻ ảo =)
    5. [N.K] Scorp
      [N.K] Scorp
      Game mô phỏng =.=!
    6. [N.K] Scorp
      [N.K] Scorp
      Làm lâu rồi mà thím -_-
    7. Rewels
      Rewels
      Tôi ở Tp HCM, mà tôi thuộc dạng không thích đi tụ tập đông người nên chắc cũng không đi =)
    8. Rewels
      Rewels
      Tên Minh Giang, thấy cũng na ná, nên đoán 80% chắc là 1 người.

Còn facebook thì chủ nợ nhiều quá nên trốn facebook từ cả năm nay rồi =)
    9. [N.K] Scorp
    10. Anji Mito
      Anji Mito
      Cho tui hỏi tên phim của cái ảnh chữ ký của bản^^ Cám ơn trước^^
    11. Onikage
      Onikage
      đã test combo y như trong clip của thằng djt 88 , đến đoạn phóng quả bom rồi tung lưới lần 2 dể cắt combo 1 thì tui ko phóng bom ra được :| mặc dù đánh y như cách nó đánh ko sai tí gì :|
    12. Onikage
      Onikage
      gayphong là thằng nào vậy :))
    13. Onikage
      Onikage
    14. dread_nought
      dread_nought
      em tham gia vào club của bác trên FB rồi đó, Quách vũ Ân Khoa đó. Nghiên cứu gì đâu bác, em chơi còn gà lắm, tiếc là ở SG ko thì cũng ham hố đi off với hội rồi :-S
    15. Onikage
      Onikage
      like rồi đó , tiếc là tui ở HP mất rồi :( giờ tui cũng tự sáng tạo combo cho riêng mình rồi , thx bạn đã giúp đỡ ^_^
    16. Onikage
      Onikage
      ah rồi tui đã hiểu , ra là phải nhảy lên rồi gần chạm đất mới nhấn nút kick ^_^ , nhưng có cái chiêu lúc nó lấy quả bom đập vào đầu rồi bắn thêm quả bom ra xa sau đó dash đánh văng ra chỗ quả bom vừa bắn . chiêu đó tui làm ko được vì chưa kịp dash thì đối phương dã rơi xuống rồi :|
    17. Onikage
      Onikage
      nó là đoạn 1:51 trong clip thằng đánh cyrax đó
    18. Onikage
      Onikage
      có đoạn ở trong góc nó nhảy lên đạp rồi lại đấm tiếp được , mình test thử mà toàn miss là sao nhỉ :-?
    19. Onikage
      Onikage
      trong clip này http://www.youtube.com/watch?v=f8kXkTcg9po , đoạn 0:48 thằng chơi cyrax nó dùng chiêu gì mà hất tung được thằng kia lên rồi cầm quả bom đập tiếp vào đầu ấy nhỉ :-? mình tưởng cái chiêu này phải mất một cột meter chứ
    20. Onikage
      Onikage
      cho mình hỏi cái , mình muốn chơi mkke trên steam mà sao vào chả thấy ai online là sao nhỉ , mình xài crack steam :| bạn có thể hướng dẫn dùm mình ko
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    30/9/93 (Tuổi: 30)
    Web:
    https://www.facebook.com/christiandmg93
    Nghề nghiệp:
    Bartender
    Kappa

Chữ ký