thuyquai_29
Hoạt động cuối:
8/2/12
Sinh nhật:
29/9/86 (Tuổi: 37)
Web:
Nghề nghiệp:
Crazier

Chia sẻ trang này

thuyquai_29

God's Grandfather, 37, đến từ trển

thuyquai_29 được nhìn thấy lần cuối:
8/2/12
    1. lovekpop183
      lovekpop183
      tai ung dung nghe nhac offline tốt nhất cho điện thoại, tai ung dung nghe nhac online thật tiện lợi khi ở đâu cũng có thể thưởng thức được các bài hát yêu thích , tai ung dung facebook cùng chat với bạn bè, tai phan mem facebook gọi điện không giới hạn
    2. lovekpop183
      lovekpop183
      Cùng tai game online mien phi cho điện thoại để thi đấu, giao lưu và kết bạn với những game mạng xã hội hot nhất. Giải trí với game co tuong vừa thư giãn vừa hoạt động trí não không ngừng phát triển trí tuệ . Tai game kim cuong một trò chơi vô cùng hấp dẫn cho điện thoại.
    3. kkkbik
      kkkbik
      thuyquai ơi em mở port mà modem em là TP-Link TD-8817 nhưng user/password em nhập :
      admin/admin -> k đc
      admin/1234 -> k đc
      admin/123456-> k đc :(( làm sao đây :(
    4. drafanasa
      drafanasa
      Tham gia công cuộc tái cơ cấu Box Game Development nhé
    5. lopt9th3
    6. lopt9th3
      lopt9th3
      anh ơi hướng dẫn giúp em open port u torrent và modem em là TD-8817 ạhhttp://vnsharing.net/forum/images/img/smile/tatoi.gif
    7. honglong17
      honglong17
      thế cái tool encode là gì vậy, bạn có bài hướng dẫn nào cho nó hay biết soft nào thì cho mình biết để nghei6n cứu thử
    8. honglong17
      honglong17
      cám ơn bạn rất nhiều, còn cái vụ, nó hơi chậm chậm 1 tý , phải chọn framrate là bao nhiêu thì thường phù hợp so với bản gốc, mình chọn thử cái "original frame rate" nhưng vẫn có cảm giác hơi, chậm 1 chút so với bản gốc, Và nếu muốn vẫn giự được chất lượng tương tự với file mkv gốc thì mình chọn profile mình chọn "NTSC DVD mpeg high quality" là đúng rồi phải ko bạn
    9. honglong17
      honglong17
      thuyquai ơi, cho mình hỏi cái này mình dùng bản total video converter 3.70 convert file mp4, sang dạng dvd để coi trên đầu thì ko sao, nhưng khi convert MKV thì nó ko có sub, mình thử bấm vào filter khi tick vào ô subtitle thì nó hiện lên đường dẫn link đến chỗ để sub, nhưng mkv thì làm gì có cái nào như vậy đâu, lúc coi mình vẫn thấy có sub như bình thường mà.
      Và hình nó hơi khựng khựng 1 chút nữa
      Mình lúc convert, chỗ profile mình chọn "NTSC DVD mpeg high quality"
      Bạn làm ơn giúp mình với
    10. Kinas Dizon
      Kinas Dizon
      Hỏi tý .. Mở mkvmerge rùi chọn 1 file nào đó thì chỗ Track, tag, chapter nó chỉ hiện 1 dòng video mà ko dòng sound. Trong khi xem file vob thì đầy đủ hình âm :|
    11. MyL0v3
      MyL0v3
      hồi trước có mấy đứa xin nick tớ để chơi trò +rep,tớ chả hiểu cái này thế nào _ _'

btw,thank cậu nhiều :)
    12. MyL0v3
      MyL0v3
      cậu cho hỏi
      làm sao có rep cao vậy? tức là tớ muốn thoát khỏi cái Vô danh tiểu tốt thì làm sao :(
    13. ngôvươngpt
      ngôvươngpt
      à Huawei SmartAX MT880 :):), cảm ơn bạn trước nha
    14. ngôvươngpt
      ngôvươngpt
      thuyquai ơi, bạn có thể hướng dẫn cách mở port modem Huawei lại cho mình được ko, mình đọc các bài post của bạn mà chẳng liên quan gì với nhau cả, hic....
    15. honglong17
      honglong17
      thuyquai ơi làm ơn cho mình hỏi cái này, để mkv có thể coi được trên đầu đĩa với chất lượng ko đỗi thì phải convert thành cái gì (dùng total video converter)
      Cám ơn bạn trước
    16. † Megatron †
      † Megatron †
      hình như nó ngủ rồi :( ko thì nãy giờ chắc cũng reply rồi :((
    17. † Megatron †
      † Megatron †
      thế à :x chắc nó ko hiểu ý cậu viết đâu =)) nó lại tưởng cậu chửi tớ chắc lun :))
    18. † Megatron †
      † Megatron †
      P/S: Bạn chó hơn ...ố M.O đừng quăng tạ mình nhé, bạn đang ở trong ignore list của mình mà

nói mình hay thằng MO thế :((
    19. Becks04eve
      Becks04eve
      thủy ơi TCP trong wins có tác dụng gì vậy ?
      nghe nói tăng TCP lên thì download nhanh hơn ah
    20. NHA_DIEN
      NHA_DIEN
      Uầy, cũng đang tính té, đang ôn thi mà mất thời gian linh tinh quá. Tự hứa giờ không war trong cái box này nữa, chả thu được cái gì mà chẳng bao giờ có thằng nào chịu bị thuyết phục, chậc.
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    29/9/86 (Tuổi: 37)
    Web:
    http://topshowoftheweek.com/
    Nghề nghiệp:
    Crazier
    Small History

Chữ ký