stedus
Hoạt động cuối:
10/11/16

Đang theo dõi 2

Người theo dõi 1

Chia sẻ trang này

stedus

Donkey Kong

stedus được nhìn thấy lần cuối:
10/11/16
    1. Rooney2112
      Rooney2112
      Thôi xong. Vừa check, hết hàng U rồi còn E thôi? U với E thì nó khác gì nhau ông nhỉ? Tôi thấy giờ chỉ được mỗi cái giống là event nó hết cmn hạn rồi!
    2. Rooney2112
      Rooney2112
      OK có j mai pm mình nha. Mà có dùng fb không thì send link đi có gì gọi nhau dễ hơn ko cứ F5 diễn đàn thế này cũng hâm lắm ông ạ :))
    3. Rooney2112
      Rooney2112
      Bác onl giờ không mình xin con Chimchar cái :)

Mà giờ bác biết còn đâu bán B/W hoặc B2/W2 chỉ ae đặt mua cái. Chơi X/Y nhanh quá giờ đâm ra nghiện muốn quay lại mấy cái cũ, nhân tiện cũng để chơi Pokemon Bank nữa, trước X/Y toàn chơi giả lập không có hàng B/W 1/2 để chuyển.

Mà nếu được thì cho mình cái link fb luôn nhé, thỉnh thoảng chat cho tiện!
    4. Rooney2112
      Rooney2112
      Thank you very much :):):):):)
    5. Rooney2112
      Rooney2112
      Có bận j ko mai breed hộ một nhóc Chimchar nhé? Trên GTS bọn nó toàn đòi hàng hot với chủ lực của mình, nói đến đấy lại vừa bấm bụng cho bé Togekiss của mình ra đi để đổi Serperior Shiny :((

Mà bác có con nào trong bộ Trio Weather hoặc Groudon-Kyogre-Rayquaza cho mình mượn được không?
    6. dark_dragons
    7. dark_dragons
      dark_dragons
      Yên tâm, có kế hoạch cụ thể thì mình sẽ báo với bạn :D
    8. Rooney2112
      Rooney2112
      Ờ không sao. Dù sao cũng cám ơn vì bộ ba Regi. Mà thừa 3 con đó hay sao lại cho mình vậy?
    9. Rooney2112
      Rooney2112
      OK con dê :)

Mà cậu có Darkrai hoặc Cresselia không?
    10. Rooney2112
      Rooney2112
      Giải thưởng event j thế?

Vậy còn Chimchar hoặc Ditto 6IVs, Dakrai hay Cresselia không bạn? :)
    11. Rooney2112
      Rooney2112
      Mà bác dư đâu ra mấy con này thế, nếu có Reshiram hay Zekrom thì mượn được ko?
    12. Rooney2112
      Rooney2112
      Có hàng j bác cứ show lên. Được cả bộ legend thì khỏi bàn!
    13. Rooney2112
      Rooney2112
      Onl đi bác. IGN Kaijou nhé :) anh em trade cái. Bác onl send cho mình mấy con legend với có gì giúp tiến hóa Feebas luôn thể !
    14. Rooney2112
      Rooney2112
      OK. Vậy có gì 10h nhé. Trade nhiều thì cũng 15 phút chứ mấy nếu mạng ngon!
    15. Rooney2112
      Rooney2112
      Mấy hôm nay bận vỡ mặt, giờ mới vào được, bác có đang onl giờ thì mình trade nhé. Không thì tối mai, có gì ae hẹn giờ luôn OK?
    16. dark_dragons
      dark_dragons
      Mình biết hack lâu nên mới đề nghị vậy đó :))

Chứ hack lâu mà ngửa tay xin - cho, mắc công bạn lắm! :))
    17. stedus
      stedus
      dùng PokeGen xong load file pkmm lên PokeCheck rồi send nó vào game = GTS là xong :D
      chủ yếu là tui ko chắc xài Flashcart cỏ thể dùng PokeTransporter :D
    18. dark_dragons
      dark_dragons
      Chơi băng gốc so với Flashcart sẽ thua rất xa.

Chơi Flashcart, có thể thỏa sức để mà hack Pokémon, để có bao nhiêu Legendary Pokémon để Transfer lên tùy thích. Muốn Jirachi có Jirachi, muốn Deoxys có Deoxys... Muốn Max IV Arceus cũng được!

Chưa kể, mấy con như Extreme Speed Dratini, thì mua băng gốc cũng không thể có được! :D
    19. dark_dragons
      dark_dragons
      Trước mắt là không rõ dùng Flashcart có thể xài PokeTransfer được hay không, cứ đợi đã.
      Mình nghĩ tốt nhất nên đợi, được thì dùng Flashcart, không thì hẵn nghĩ tới tìm băng gốc! :)
    20. dark_dragons
      dark_dragons
      Okay! Mission Completed!

Cám ơn nhiều nhá! :D Vài hôm nữa ra PokéBank rồi, đỡ phải mất công :D Lúc đó chắc cũng xong Elite Four :D
  • Đang tải...
  • Đang tải...