ness_sco
Hoạt động cuối:
30/12/21
Sinh nhật:
29/1/93 (Tuổi: 31)

Chia sẻ trang này

ness_sco

C O N T R A, 31, đến từ Huế <--> Đà

GVN Veteran
ness_sco được nhìn thấy lần cuối:
30/12/21
    1. dadenday
    2. Nô.
    3. SertaKudo's
      SertaKudo's
      nielun , bác add vào clan rồi xem có rãnh thì kéo phụ cái , mới lv 10 à =.=
    4. SertaKudo's
      SertaKudo's
      nát rồi bác à :(( , nó đã nạp thẻ và chính thức mất acc :((
    5. trungga1122
      trungga1122
      Tham khảo thêm bài viết của mình nhé
      .............................
      >> làm tóc xoăn hàn quốc
      >> tóc xoăn sóng lớn
      >> tóc xoăn dài sóng nước
      >> tóc xoăn tự nhiên
      >> những kiểu tóc xoăn nào hợp với mặt to
    6. kimura_cat
      kimura_cat
      lấy lại đc rồi thím, nhưng mà hiện tại acc do THINHRAZOR cầm chơi (sắp chuyển nhượng cho ổng). Tui ít đánh lắm :D
    7. Ventus
      Ventus
      dạ vâng, xin lỗi chứ bữa giờ chơi đây sai chưa bao giờ chối và luôn nghe nên đừng có kiểu như bản thân đây cứng đầu hay chẻ tre.

Với lúc đang nói, còn nói chuyện đàng hoàng bình thường để người ta nói với hiểu cho người ta thì chuyện đâu còn có đó chứ đừng chơi trò chửi xong rồi chạy, thối lắm, mình làm rồi. Tôi không phải ko biết nghe anh nói. Nhưng tùy anh

Tự mute, tự unfriend, kick team, xóa, block rồi lên thẳng forum bêu rếu cứ như mình làm gì ghê gớm lắm rồi hầm bà lằng gì đó trong khi mới tiếp xúc như thế rồi anh gọi người khác là trẻ con trong khi người ta hoàn toàn vẫn đang muốn nói chuyện với anh ? Lúc anh rage người ta không biết rage ? Vậy thì thôi. Cạch mặt thì thôi cạch mặt. Mấy cái trò nêu trên xin lỗi chứ mình nể bác hơn tuổi chứ mình làm từ đời nào rồi. chửi xong rồi né khẩn trương với chửi trên nơi khác này nọ. Nói trẻ con chẳng biết là trẻ con nữa.
    8. dadenday
      dadenday
    9. shadow9
      shadow9
      tùy bạn muốn chơi theo kiểu nào thôi, nhưng nói chung anivia độ khó phải 100 ko phải 70 như riot ghi đâu. Mình thì xài runes tím ap luôn nhưng mà skillshot cái nào trúng cái đó mới xài đc , còn ko thì khó chơi lắm. Bạn có thể xài runes vàng là mana regen cho nó dễ spam ^_^
    10. babylion1989
      babylion1989
      chào bạn,cho mình vô nhóm đánh LOL được không vậy.
      Nick ingame voi gg mình có để trong topic,mình online cũng có giải thích rùi,nhưng đa phần online buổi tối,nên mong bạn sắp xếp nhóm cho mình :).Mình đánh hơi dở chút.
    11. LAX Girl
      LAX Girl
      Để tối mình coi cho, giờ ở công ty ko có loa không nghe được bác ạ!
    12. LAX Girl
      LAX Girl
      Hứ... Mình không biết đâu =.='
      Bác hỏi con MO xem sao =.='
    13. kingblackcat
      kingblackcat
      :3, nghe đâu mấy ông gamevn trong box còn chơi mà
    14. kingblackcat
      kingblackcat
      :3, đú thôi chần chừ gì nữa. mới chơi được 2 hôm, lv 20 :5cool_still_dreamin
    15. kingblackcat
      kingblackcat
      http://atlantica.nexon.net/ chả biết là của nước nào, hình như Hàn quốc :3cool_nosebleed:. hình như sever việt nam đóng cửa rồi mà :-?
    16. soidenband
      soidenband
      Em add nick in game của bác rồi đấy :D, nick em là TERRAWOW nhé
    17. kien76
      kien76
      OK ko sao dau, V2 van con nhieu slot ma..cu tu tu ma choi, cong viec la tren het, game de sau..
    18. vietanh797
      vietanh797
      hiện có 4 cái
      -V- và --V-- là 1 clan đông dân quá phải tách ra

VNFF là clan mới lập mục địch chỉ là "for fun" không CW

1 clan nữa là chi tự nhiên quên tên, chú này cũng tách dân ra làm 2 clan mới đây có điều không phải vì đông
    19. Nô.
      Nô.
      Rựa thợ săn + 5 HP > Đá tâm linh.
    20. Nô.
      Nô.
      Tank đó, sp lên đồ khác .
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    29/1/93 (Tuổi: 31)