kisimadao
Hoạt động cuối:
21/3/15

Chia sẻ trang này

kisimadao

Youtube Master Race

kisimadao được nhìn thấy lần cuối:
21/3/15
    1. linhbadboy
      linhbadboy
      Cái VPN4.9 của xCloud đó bác.................................
    2. kisimadao
      kisimadao
      Bác sài tool giảm ping của ai thế ??
    3. Keni_
      Keni_
      ko biết rồi @@
    4. tuvista
      tuvista
      Phải mua game rồi mất phí hàng tháng đấy ,tiền mua game là 30$ còn phí hàng tháng là 13$ .
    5. [Gustav]Lovely
      [Gustav]Lovely
      Bạn có thể chuyển nhưng nếu bạn tăng nhầm skill rồi thì tốt nhất là nên chơi lại.
    6. Keni_
      Keni_
      cũng chưa nốt, nghe dự là đầu quý 3
    7. Keni_
      Keni_
      nghe bảo ở các báo là BNS QQ free bác ợ , còn mấy acc active CB mắc lắm , game nào hot cũng thế
    8. Setsuko Ohara
    9. Setsuko Ohara
      Setsuko Ohara
      tui ko biết tiếng Hàn và tiếng TQ , ông hỏi sai người rồi 8-}
    10. SnowlightAra
      SnowlightAra
      Mình hỏi rồi, hiện NCSoft vừa siết cách thức quản lí lại chặt hơn nên để đăng kí Blade and Soul đầu tiên mình cần một cái KSSN ( Chứng minh thư điện tử, liên kết trực tiếp với CMND Kr ), reg xong thì sẽ confirm bằng SMS hay gọi điện thoại, xong rồi mình log vào game đc free trc 12h chơi và đc bonus thêm 2h nếu lúc reg mình có điền tên ng mời mình chơi, acc mình reg có thể đăng kí 2 gói là normal với advance, mua 1 giờ chơi của gói normal thì tương đương 460 won bằng 8000 VND, mua 2h thì 915 won, mua 6 h thì chỉ ~ trên 2000 won, và 12h là ~ 4000 won. gói advance thì mắc hơn tí nhưng có vài cái tiện ích hơn, và giao dịch bằng nhiều cách, internet banking hay giao dịch qua KSSN là phổ biến nhất, nhưng mà vài tháng lại bị kiểm soát một lần nên nói chung là cũng khá là khó khăn T^T Đặc biệt là cái KSSN nó liên kết info với Bộ gì bên đó nên ko điền tào lao như CMND bên mih đc, và đi chơi net cũng yêu cầu trình KSSN -____-
    11. SnowlightAra
      SnowlightAra
    12. SnowlightAra
      SnowlightAra
      Còn việc nhờ chung acc với ai đó thì mình cũng hỏi rồi, nhưng bạn ấy khuyên là ko nên đâu, vì bạn ấy thì cởi mở, lại biết Eng nên dễ giao tiếp, chứ theo như mình biết thì đa số dân Kr tư tưởng dân tộc cao lắm, chơi cùng nó biết mih ng việt thì nó ko report cho GM là còn may chứ đừng nói là share acc cùng, bạn này cho mình chơi là vì hồi trc hai đứa thân nhau lắm vì cùng chơi chung Lineage2 hai năm cơ :D chứ bạn ấy cũng giấu ko cho anh trai biết là có share acc cho mình :(
      Ah mà nếu mà bạn muốn chơi B&S thì ko nhất thiết phải chơi ở Kr đâu, có một server private tên là Atomix, bảo là private nhưng họ làm việc cũng tốt và bảo đảm lắm, mình test ở bên ấy rồi, mỗi cái là client nặng quá ko cop đi ra net đc, còn mạng nhà wifi rởm nên chơi delay quá thôi, nếu mạng nhà bạn mạnh chút thì cũng nên test thử xem :) Ko thì đợi 2 tháng nữa là B&S mở server NA rồi, chỉ sợ là Block IP thôi ( game của NCSoft mà ban IP thì fake khó lắm luôn :(( )
    13. SnowlightAra
      SnowlightAra
      Hi bạn, sry mấy bữa nay hơi bận nên ko reply sớm cho bạn đc :P Vụ trả phí thì thật tình mình cũng ko rõ cụ thể bao nhiêu, nhưng mà hình thức thì nghe nói anh bạn ấy mua h chơi qua card của NCSoft, mua rồi thì chơi mới bị tính h, ko thì để đó ko log vào nó ko có tính, nếu chơi hết thì có thể vay thêm h, tối đa mấy tiếng ấy, xong rồi lần sau nạp vào nó trừ nợ đi :), cơ mà bạn đó toàn đi học nên ko chơi nhiều, mình chơi ké nhưng cũng log vào chút giúp làm event daily rồi vài cái train linh tinh rồi out ra thôi, mình nhớ hôm qua check lại h chơi còn 138 tiếng lựng :))
    14. SnowlightAra
      SnowlightAra
      Đúng rồi bạn ! B&S hiện tại vẫn phải trả phí để chơi, acc mình đang có là chơi cùng với một ng bạn bên Kr thôi, bạn ấy trả phí chứ ko phải mình đâu, bù lại mình giúp bạn ấy train, làm Q với daily thôi :D
    15. [Gustav]Lovely
      [Gustav]Lovely
      Bạn download IE9 về đi rồi chơi được ngay.
    16. [Gustav]Lovely
      [Gustav]Lovely
      Bảo chiến sĩ huykho tạo cho chiến sĩ ấy có cái link KSSN đó mình vừa cài lại win quên copy đống KSSN nên h mất teo rồi sry nhé. Bảo chiến sĩ ấy tìm cho KSSN còn có thể dk được rồi mình đk hộ cho cũng được.
    17. Thuy Arasaki
      Thuy Arasaki
      Bạn inbox mình :
      + Tên tài khoản : ...
      + Password : ....
      + Nickname : ....
      + Email : .... ( Gmail nhé )
    18. hitomaru
      hitomaru
      Vậy là mình bó tay rồi, mình chỉ biết là do đăng nhập chậm thôi nên phải từ từ ....
    19. hitomaru
      hitomaru
      Cái lỗi tới dấu ? bạn đừng click chuột gấp là ko bị sao cả, cứ đợi khoảng 5p thì thấy chưa chuyển hình mới click 1 cái thôi
      Làm vậy là chắc, sau đó thì những lần sau đăng nhập bình thường
    20. _RainnyKute_
      _RainnyKute_
      có phải là cứ vào đc game 1 lúc là văng không ? có thể bạn bị lỗi cái hack shield nên bị văng ra ngoài
  • Đang tải...
  • Đang tải...