zZigxZagz

Đang theo dõi 1

Người theo dõi 2

Chia sẻ trang này

1. Hee19
      Hee19
      Trời, có thông báo tin mà cũng sai tên patch nữa à, kì cục quá, làm lo lắng 2 ngày nay... Ths ZZ về thông tin của bạn, làm mình cũng khá yên tâm :6cool_smile:
      À, chỗ chỉnh voice Jap sao mình ko thấy, đã purchase, nhưng sau khi update 1.02 có phải mình bị mất voice Jap ?
    2. Hee19
      Hee19
    3. k3nji2kid
      k3nji2kid
      Mua PS4 ở đâu thế cậu? K ở VN à?! Máy ok k lỗi lầm gì chứ?! Đọc tin ghê hết cả ng :-s
    4. quanzi_1507
      quanzi_1507
      chữ ký là bộ nào thế cậu :x
    5. karjn_l0v3
      karjn_l0v3
      Mai cậu rãnh không? Đang cần người chơi onl One Piece chung để kiếm mấy cái skill coins.
    6. Võ Nhật Huy
      Võ Nhật Huy
      Fan supersentai à .
    7. Setsuko Ohara
      Setsuko Ohara
      cho hỏi cái sign là phim siêu nhân gì
    8. phusiz
      phusiz
      camr ơn nhiều nha, vậy chắc là do khác region rồi, gamecard lúc trước hệ EU ==' Trophy thì nó đồng bộ còn save thì ko @@
    9. phusiz
      phusiz
      sao mình tải 2 game kà UC: GA và Gravity Rush về thì nó ko tự đồng bộ với icon mình đã chơi trên game card vậy ZZ? phải cần có gamecard mới đc à? bây h nó có 2 icon riêng biệt 1 là của bản digital, 1 là của gamecard, bản digital thì ko có save =='
    10. yusukelove
      yusukelove
      bạn có bán ToG F thì nhắn lại cho mình nhé
    11. pokeking
      pokeking
      có gì bán lại main ps3 cho mình nhé :p
      cần cầm cố chơi nốt RE5 để lưu save các game vào PC :((
    12. bongphap
      bongphap
      ok bạn nạp đi thấy được thì sau này ủng hộ mình tiếp nhé :P
    13. bongphap
      bongphap
      Hèn gì ck xong ko nói gì hết mình ko biết ai để chuyển code hết , lần sau mà có ck cho mình thì nhớ ghi thêm tên nick gvn nhé mình nhận được thông báo của vcb xong tự động mình send code wa nick cho bạn luôn.Thanks đã ủng hộ mình nhé ;))
    14. bongphap
      bongphap
      Vẫn chưa nhận được của người tên như bạn nói gởi nha, mà bạn mua nhiêu code thế.
    15. bongphap
      bongphap
      Tối đa 20 lần nhé bạn .
    16. bongphap
      bongphap
      Không có bán qua pp bạn ơi có người thân ở VN thì bạn nhờ ck qua vietcombank cho mình
      20code= 800k nhé
    17. HuyBerserker
      HuyBerserker
      thx bợn :D
    18. HuyBerserker
      HuyBerserker
      Bạn ơi cho tớ hỏi sign là phim siêu nhơn gì thế, bạn có link down không cho tớ xin luôn
    19. chabietcaigica
      chabietcaigica
      tên là gì vậy bạn :D mình lên web supersentai không thấy thông tin gì cả :(
    20. chabietcaigica
      chabietcaigica
      cho mình hỏi sign của bạn là phim super sentai mới à? :D
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký