Võ Nhật Huy
Hoạt động cuối:
7/9/21

Chia sẻ trang này

Võ Nhật Huy

T.E.T.Я.I.S, đến từ Vũng Tàu

Võ Nhật Huy được nhìn thấy lần cuối:
7/9/21
    1. InuzZ
      InuzZ
      Q1 với BT chắc không được rồi ...

Tại vì mấy bữa cuối mình sắp rời VN rồi nên cũng hơi kín lịch phải tranh thủ ...

Q5 hoặc q11 thù oke ...
    2. InuzZ
      InuzZ
      Chiều nay tui về SG rồi ...

Nếu được thì ông qua lấy luôn, tầm 3 - 4h ...
    3. InuzZ
      InuzZ
      01213809492 ...

Đây ... :D
    4. InuzZ
      InuzZ
      Oke ...

Chủ nhật nha bạn ... :D
    5. _[Kyo]_
      _[Kyo]_
      google image, sau đó kiếm cái link nào liên quan đến nó thì vô, cứ thế là ra được info thôi
    6. zerkuhot
      zerkuhot
      em đã bỏ ngôi nhà này gần 1 năm :'(
    7. NguoiMytramlang
      NguoiMytramlang
      có gì liên lạc nick gmail mình là thanbo1992@gmail.com nha
    8. bazzani
      bazzani
      mình bán đa phần là mô hình 1/6 và lego,với cả nhận ship hàng từ taobao lẫn ebay,có nhu cầu thì ủng hộ mình nhé
    9. Jin Axl
      Jin Axl
      Lol, tùy. Nói chung mua con nào tùy sở thích thôi.
      Bản MG con lông lá ko biết ai chấm điểm thế nào, chứ bản PG của nó dân tình đánh giá là còn tệ hơn hàng Tàu =)
    10. Jin Axl
      Jin Axl
      Lol, con Ka mới là nguyên bản trong dòng Wing đó.
      Con Wing cánh lông đó về khớp thì ko vấn đề gì, nhưng nó phải sống trên base cả đời thôi chứ đứng ko nổi, và về sau cánh nó sẽ xệ xuống vì quá nặng.
    11. Jin Axl
      Jin Axl
      Giề, ý mày hỏi cái con Wing cánh thiên thần lông lá á hả ? Con đấy làm ơn đừng mua, gay vc =)
      Anh đang nói mấy con Wing nguyên bản đó, trans thành máy bay dc mà.
    12. Jin Axl
      Jin Axl
      Hmm, so với 1 con có thể transform dc thì khớp nó khá ngon đấy ku. Tuy vậy anh recommend mài mua con Wing ver Ka đi, design đẹp hơn :">
    13. Jin Axl
      Jin Axl
      Ờ thì cứ mua thử để tự trái nghiệm đi
    14. Shooter_CD
      Shooter_CD
      Chất nhựa và màu thì chắc chắn ko bằng Bandai rồi, quan trọng là khớp khiếc ấy, rap xong mà con Gundam lỏng lẽo èo uột thì coi như vứt, hên là con Asstray thì ngon, khớp tốt
    15. Shooter_CD
      Shooter_CD
      Cũng tùy con, mình mua 3 con Daban rồi, con Astray Red khá ngon, con 00 Seven Sword thì khớp tay hơi ẹ nhưng chấp nhận đc, con PG Strike Freedom thì khớp háng và cánh quá tệ, ko nên mua
    16. Jin Axl
      Jin Axl
      Còn, khớp Tàu như kẹc, lỏng le lỏng lét. Ráp đồ Tàu kiểu gì cũng sẽ có chỗ gãy phải dán 502. Blah blah blah.
    17. Nanaya Shiki
      Nanaya Shiki
      Mình lấy 1230k nhé :D.
    18. Nanaya Shiki
      Nanaya Shiki
      Vẫn nhận :D.
    19. Jin Axl
    20. Jin Axl
      Jin Axl
      Mày ở đâu mới dc chứ ? :4cool_confuse:

Mà nói chung nên đặt mua ở HCM rồi sau đó ship ra HN, tầm 100k tiền ship nữa. Shop trong HCM giá tương đối mềm, hàng tốt.

Cần thì mếu với con Teddy ShinAra đấy, 6-7 ngày hàng về, hộp hơi móp méo, dc cái giá tốt =))
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Chữ ký

Sau khi fap, đa số đàn ông sẽ đi ngủ, một số lại hút thuốc. Tuy nhiên, với mem box 50 thì họ sẽ nhấn Ctrl Shift Del .....