LionKingX
Hoạt động cuối:
22/4/20
Nghề nghiệp:
Coder

Chia sẻ trang này

LionKingX

Mario & Luigi, đến từ Grandline

LionKingX được nhìn thấy lần cuối:
22/4/20
    1. QUANGMY92
      QUANGMY92
      Chào Lionking!
      Xin lỗi vì đã làm phiền, bạn có thể giúp mình bypass Xigncode3 của dzo game đc hok?
      Mình sẽ trả chi phí cho việc này.
      Mong nhận đc sự trả lời. Thanks
    2. duonghiep1
      duonghiep1
      LK cho hỏi , cái event này , cài cái shortcut để nhận code , mà mỗi máy chỉ giới hạn 5 lần login , quá 5 lần là ko đc , có phải phần mềm này nó lấy mã phần cứng ở máy mình để check ko nhỉ , vậy liệu có cách nào để pass cái này ko
      http://longtuong.com.vn/su-kien/mini/download-va-cai-dat-thanh-cong-shortcut-nhan-code.bai-viet.272.html
      Nếu có LK có thể chỉ mình cách , hoặc viết 1 phần mềm pass cái này ko , mình xin hậu tạ cám ơn
    3. zickone999
      zickone999
      Dạ...HK sau là em có học môn Cấu trúc máy tính & ASM...Có gì đến lúc đó k biết mong Anh giúp cho ...Thank anh !!!
    4. zickone999
      zickone999
      Còn cách làm bot.....anh nói sơ wa cho em cái hướng hoặc cách để làm dc ko ...Thank anh !!
    5. zickone999
      zickone999
      Cam ơn anh đã trả lời cho em ...mà em có vấn đề này muốn hỏi cái nữa.....Auto thì em viết dc mấy cái đơn giản như heal Mana hay máu....Còn vấn đề auto targets thì em chưa nghỉ ra sẽ làm như thế nào...Em đã scan ra cái base_Add của current target ...Khi không có moster thì giá trị là 0 ...Khi mình focus monster nào đó thì giá trị tăng lên 1....Đối Với Các game mà có nut Tab để chuyển mục tiêu nhanh thì mình có thể viết hàm tương đối dễ....Còn nhửng game ko có nút Tab như HKGH thì em po tay...Mong anh giúp em vấn đề này....Thank anh ~~!
    6. zickone999
      zickone999
      Hic ! Kỹ thuật API em thấy nó đỏi hỏi kiến thức sâu lâu....Mấy năm trước em cũng đi tìm hiểu để học mà tài liệu wa ít nên em cũng po tay...Em thì kiến thức C/C++ & Java cũng tương đối C# thì chỉ tự học là 9.....Anh có tài liệu nào về API & Dll- hay chỉ em hướng để hoc tốt những cái đó em cảm ơn anh nhiều....em rất muốn mình có thể viết ra 1 tool do chính tay mình lam.... Mong anh giúp đỡ
    7. zickone999
      zickone999
      anh LK cho e hỏi cái là trong AutoIT thì có hàm để đọc Address Memory wa thư viên NM còn trong C# có cách nào để đọc đươc Address Memory k ạ....mong anh giúp giùm :)
    8. radeonmaya
      radeonmaya
      Mình mới mail cho bạn nhờ bạn làm giúp mình 2 ID với.Cám ơn bạn rất nhiều.
    9. LionKingX
      LionKingX
      Có gì cậu ra Yahoo nói chuyện cho dễ nhé, trong này tớ ko hay view tin nhắn cho lắm.
    10. kimcangkiem
      kimcangkiem
      2 lionking, mình làm quen nhen.
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    Coder

Chữ ký

Chỉ xài 1 nick duy nhất từ 2005 đến h, Y!M: Lion_King1109

Coder dạo tại http://yulgangvn.com