KuKulKan
Hoạt động cuối:
22/9/21

Đang theo dõi 2

Người theo dõi 3

Sinh nhật:
3/2/92 (Tuổi: 32)
Nghề nghiệp:
Game Developer

Chia sẻ trang này

KuKulKan

T.E.T.Я.I.S, Nam, 32, đến từ Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

KuKulKan được nhìn thấy lần cuối:
22/9/21
    1. phieudu89
      phieudu89
      ah quen mat minh bao luon duong dan file anh bi loi nha ko gui dc anh :4cool_confuse:
    2. phieudu89
      phieudu89
      cach danh Boss Nightmare trong map F-Day Hero of Heroes 7, ban chi giup minh dc hok
    3. bangtamvnn
      bangtamvnn
      ban oi lam tiep map : f-day: Hero of Heroes 7 đi
    4. KuKulKan
      KuKulKan
      à ra vậy...^^ giờ vẫn còn đang đi học..nhìu hơn nữa là khác nên ít làm map rùi
    5. vuongkkk
      vuongkkk
      VM chính là cái ở đây nè> Visitor Message. Lâu rồi ko thấy cậu. H làm gì rồi
    6. theareswhite
      theareswhite
      kan cho hỏi cái,tớ mới tập chơi f day,sao cứ reset mà hog len agi w str w int la sao.? hỏg hỉu....
    7. camapxam
      camapxam
      ông ơi, cái F-Day thế nào rồi, sao tự nhiên thấy v7b trên epic :-? dạo này update map ở đâu để anh em còn theo dõi... map đang hay mà
    8. Evil_Hunter
      Evil_Hunter
      Kam xem thử trigger nào bị lỗi ko, hay sử dụng lệnh egui, wait game time. Destroy group,...
    9. WordEditor
      WordEditor
    10. KuKulKan
      KuKulKan
      [email protected]

Không có gì đâu...hỏi gì Kan biết thì chỉ cho, giữ cũng có làm gì đâu ^^
    11. WordEditor
      WordEditor
      Oh, đã hiểu ra vấn đề, thanks Kan nhé :D
      ...À cho mình xin add yahoo đc không? Tại còn đang lơ mơ về Jass nên...cần "sư phụ" để thỉnh giáo ( không làm phiền liên tục hay hỏi từ a-z đâu, khi nào bí quá mới hỏi thôi :D )
    12. KuKulKan
    13. King War
      King War
      kan cho mình xin yahoo :D
    14. dh-g
    15. kisslovecr01
      kisslovecr01
      Kan này mình rất thích map F-day heroes của bạn, thik từ ver4 cơ. Mà bản v6 set Apo nó bị bug thì phải ( mắc đủ set đánh 1 phát là diss game ngay ), ah còn các tướng mình thấy chênh lệch quá. Cụ thể là tướng int trông khá yếu, còn các vấn đề về point mình thấy vậy là hợp lý rồi. Riêng cái relife mình thấy khá hay nhưng mình rf 2 lần là đập con boss nó te tua rồi :)). Nên tăng độ khó cho boss và làm thêm các set nữa... riêng cây blood mình thấy kill của nó ( ép lên +9 trở lên ) thấy không hỗ trợ nhìu lắm. Và 1 lời cuối mình rất mong bạn ra ver7 sớm nha. Tks :)
    16. goldviper
      goldviper
      anh ơi cho em cái map demo cái skill cứ đánh 1 phát thì được 1 hero image được ko , trong map hero F day của anh ý.Thank
    17. trummapgames
      trummapgames
      kan mình từng chơi nhiều version của bạn cho góp ý chút xíu nhe ... :D nếu bạn ra bản 5 thì bạn nên chỉnh lại tướng intel vì đa phần về sau rất yếu. nên bạn xem cách skill +% chỉ số intel để về sau mạnh 1 chút ... còn về item thì mình rất thích ép đồ ở bản đầu và thích ép soul ở bản 4 .. :X nếu gộp cả 2 thì rất hay .... heroes càng nhiều skill như bản F day cruisade thì quá tuyệt ....

Góp ý nho nhỏ mong bạn hoàn thiện. và mình đang chờ đợi bản tiếp theo :X
    18. KuKulKan
      KuKulKan
      thế thì con Pyramid Head đó sẽ hok bao giờ lasthit được rùi O.O....còn Pyramid Head chỉ là tình cờ thấy model ngộ ngộ nên đưa vào map, chứ đâu bik nó ra sao đâu :D
    19. laidinhduy
      laidinhduy
      Mình Edit lại vì k thích con Pyramid Head, no là con quái trong phim Silent Hill, nhưng nó có bộ skill thấy ok nên muốn chỉnh qua Arthas :D mình deprotect map luôn rồi mà cũng k được, buồn. À, nếu bạn làm map 5 thì chỉnh sao cho ai last hit được boss thì item sẽ thuộc về người đó, nếu có rồi thì người khác có thể lấy, tránh tranh giành lẫn nhau. :D Chúc bạn 1 ngày vui
    20. KuKulKan
      KuKulKan
      Về chuyện đó thì Kan chịu O.O hok bik, chắc bản đã qua protec nên hay bị lỗi, mà bạn edit lại chi thế :D
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    3/2/92 (Tuổi: 32)
    Nghề nghiệp:
    Game Developer

Chữ ký

F-Day: Hero of Heroes 7 Return