Genius_Ranza
Sinh nhật:
28/10/05 (Tuổi: 118)
Web:
Nghề nghiệp:
NEET...có vấn đề gì không (;゚Д゚) ?

Chia sẻ trang này

Genius_Ranza

Fried Chicken, 118, đến từ ℳℴℯ ♥

Super Moderator GVN CHAMPION

Screw it (╯°□°)╯︵ ┻━┻ 26/1/15

1. tuandatx
      tuandatx
    2. tuandatx
      tuandatx
    3. Bộ-chan
      Bộ-chan
      thank bác :D
    4. Bộ-chan
      Bộ-chan
    5. linh hoang
      linh hoang
      Chào bạn, bạn có thích chơi game online mien phi không, nếu có bạn có thể truy cập vào trang nhà mình trong đó có rất nhiều game hay như tai game da bong, tai game bong da, ngoài ra còn có cả trò chơi trí tuệ như game pokezoo , và cả tai game bay rong nua, sẽ vô cùng thú vị, nếu bạn muốn có thể tai game bigone về máy nữa đấy. Ngoài ra nhà mình còn rất nhiều game nữa như tai game ai la trieu phu mien phi, tai game phikachu mien phi và cả tai game chem trai cay tha hồ chơi nhé.
    6. dark_dragons
      dark_dragons
      Sign của anh Gà có 1 anh bị Broken, thành ra cái Sign to đùng rồi kìa anh! :))
    7. Thang CT
      Thang CT
      mình đọc báo chỉ thích xem review :(
    8. vietanh797
      vietanh797
      nửa tháng ko thấy hắn onl nên hỏi sợ hắn đổi nick :4cool_confuse:
    9. vietanh797
      vietanh797
      Yeahooo trong E-Mag giờ thành ai rồi cần liên lạc hắn
    10. Phọt Ra Quần
      Phọt Ra Quần
      Hừ hừ hừ ReiAli ReiAli ReiAli ReiAli anh ơi em muốn ReiAli ReiAli phải có ReiAli ReiAli ReiAli anh có biết chỗ nào có ReiAli ReiAli ReiAli không aaanh ReiAli ReiAli ReiAli ReiAli ReiAli
    11. Thang CT
      Thang CT
      tạp chí gem toi luôn rồi à, hóng mãi :(
    12. irish142005
      irish142005
      Thành thật xin lỗi vì đã làm phiền bạn nhưng mình muốn được báo cáo việc này. Chẳng là hồi năm 2011 mình có viết một bài giới thiệu về anime Meine Liebe và post trên vnsharing cũng như blog riêng. Nhưng mới đây bạn mình có dạo trong forum và vô tình phát hiện là bài viết này đã bị một bạn lấy đi post mà không báo gì với mình, thậm chí là còn không ghi credit. Link bài post trong forum của bạn ấy là đây: http://forum.gamevn.com/showthread.php?994558-MEINE-LIEBE-My-love-

Còn đây là địa chỉ mình đã đăng bài post của mình: http://vnsharing.net/forum/showthread.php?p=6456393#post6456393 vào năm 2011

Mình hi vọng bạn sẽ có cách giải quyết thích đáng việc này. Thật sự là mình cũng không khó khăn gì mà không cho mang bài post đi chỗ khác cả nhưng đằng này ngay cả credit cũng không viết thì thật quá đáng quá.

Một lần nữa thật xin lỗi vì đã làm phiền bạn. Chờ tin của bạn
    13. tgame
      tgame
      Hôm nay on phụ tớ phát đi :9cool_too_sad:
      Ngồi farm wyvern SE++ mà toàn ra + :8cool_cry:
    14. Bộ-chan
      Bộ-chan
      Chào bác, bác cho em đề xuất chút ý kiến được không ạ. :D
      Số là gần đây mảng manhua có ra hơi nhiều bộ truyện, em thì rất muốn lập cho mỗi một bộ 1 topic, nhưng mà như thế thì hơi làm loãng và rác box. Nay mạo muội xin phép bác cho em lập một topic có nội dung là "tổng hợp tin tức về manhua".
      Chủ yếu là cập nhật tin tức về các bộ manhua ít người theo dõi, nếu bộ nào nhiều người góp gạch thì xin phép cho em lập topic riêng.
      Mong bác chấp thuận đề xuất của em.
      Chân thành cảm ơn bác :-*
    15. tgame
      tgame
      Tối nay on tiếp không Gà :6cool_beat_shot:?
      Mấy quest 8 sao bực quá :5cool_sweat:, con minotaur đập mãi mà cảm giác nó chả mất tí máu nào cả :4cool_doubt:
    16. tgame
      tgame
      Con Gà hôm nay rảnh hộ tớ phát cái quest 2 con khốn nạn Centaur với Cyclops phát dm :6cool_beat_shot:
      Đánh mãi mới chết 1 con dek :6cool_beat_shot:
    17. Phọt Ra Quần
      Phọt Ra Quần
      Uh, sau khi la liếm từ SDM sang Eientei đệ vẫn trở lại với cô gái tóc vàng... :3
    18. Phọt Ra Quần
      Phọt Ra Quần
    19. Lanford
    20. Lanford
      Lanford
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    28/10/05 (Tuổi: 118)
    Web:
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100000972931760
    Nghề nghiệp:
    NEET...có vấn đề gì không (;゚Д゚) ?
    Người mà một ngày nào đó sẽ trở thành một huyền thoại bất diệt ( ̄‿‿ ̄)
    Update: Giờ thì đạt chỉ tiêu rồi ᶘ ᵒᴥᵒᶅ

Chữ ký

[​IMG][​IMG][​IMG]