Uncle HienZ

Đang theo dõi 2

Người theo dõi 2

Sinh nhật:
24/8/90 (Tuổi: 33)
Web:
Nghề nghiệp:
Làm việc giống Hiendaoduc

Chia sẻ trang này

1. cloud952004
      cloud952004
      Chưa được đoạn nào hết. Tết đến nhiều cái phải lo quá =)). Mà sợ sau tết chắc khỏi dịch luôn quá, chạy nước rút thi ĐH đến nơi T.T.
    2. viethaihp1992
      viethaihp1992
      Mình nghĩ bạn nên xem xét thế nào rồi chuyển qua một host nào đấy chứ thực ra attach trên GVN cũng ko tiện lắm :D
    3. Crazy Angel
      Crazy Angel
      Hey cậu lên yahoo gửi lại cho tớ cái Sub Việt The Mist với , tớ lỡ tay xóa mất rồi .......
    4. Crazy Angel
      Crazy Angel
    5. Crazy Angel
      Crazy Angel
      Cậu sửa giúp tớ cái Sub bị lỗi font với :cry:
    6. Crazy Angel
      Crazy Angel
      Sửa cái Sub dc chưa buddy , sao cậu offline rồi ???
    7. Crazy Angel
      Crazy Angel
      Hơ cái nick uncle_hien_z tớ lấy từ biểu tưởng Y! của cậu đấy sao ko dc nhỉ ......
    8. Crazy Angel
      Crazy Angel
      Hi tớ add nik yahoo của cậu rồi cậu on yahoo đi giúp tớ chút xíu .
    9. cloud952004
      cloud952004
      Thì IDM kiếm key thôi, lẹ mà. Ở đây mà cũng 30 char =.=
    10. cloud952004
      cloud952004
      IDM là trùm rồi, xài mấy cái kia thấy ko nhanh bằng IDM. Nên chuyển qua xài đi, vì thường thì soft nào mà viết để getlink thì nó sẽ làm tương thích với IDM trước rồi mới tính tiếp tới flashget hay gigaget hay FDM =)).
    11. cloud952004
      cloud952004
      Gì ? Cái đó đâu phải của tớ. Cái của tớ là Download Mediafire list mà. Mà down MF ko xài IDM thì xài bằng gì ?
    12. [mask]mars
      [mask]mars
      phim tớ còn chưa xem . làm sao biết sub dịch thế nào :-s
      nếu bạn hien có thời gian thì hoàn thiện nó từ sub của người ta , như thế sẽ nhanh hơn . còn mình bận nhiều phim rồi :|
    13. [mask]mars
      [mask]mars
      the house bunny mới đc 70% vì ko ai nhắc cả , đang tính làm cái Disaster Movie trong khoảng 5 ngày vì có 1000 câu thôi , cái đó làm nhanh vì mọi người đang chờ . Mấy cái kia mỗi ngày làm 1 ít .
    14. [mask]mars
      [mask]mars
      ok ! để tớ down phim và sub E về đối chiếu xem sao , đang online , bạn bật YM lên đi .
    15. [mask]mars
      [mask]mars
      cậu làm được bao nhiêu rồi , bản của nhóm nào để tớ dịch nốt cho , chắc phải sang tuần mới làm dc . cậu đưa bản dịch và link down phim luôn nhé :D
    16. [mask]mars
      [mask]mars
      vừa dịch xong mấy tập Heroes SS2 và ss3 , sub của the house bunny thì tiến độ hơi chậm nhưng mỗi ngày vẫn dịch đều . Có gì cần mình giúp ah ?
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    24/8/90 (Tuổi: 33)
    Web:
    http://s15.invisionfree.com/kpdragvn/index.php
    Nghề nghiệp:
    Làm việc giống Hiendaoduc
    Hiendaoduc

Chữ ký

[SIGPIC]http://forum.gamevn.com/shared/signaturepics/sigpic689533_1.gif[/SIGPIC]​