Nước hoa GVN

Thảo luận trong 'Ăn Chơi - Tiệc Tùng' bắt đầu bởi Ham.Choi, 25/1/18.

1. Ham.Choi

Ham.Choi Youtube Master Race

Gay vãi, cơ mà ông kia nãy mạnh mẽ quá mà sao h im luôn rồi đợi lâu quá

2. DarkChocobi

DarkChocobi Donkey Kong

có tiền thì show mẹ nó luôn đi gõ phím làm mẹ gì.. xong chuyện

3. Ham.Choi

Chửi mình xong kêu show là xong, chửi miệng thì đập vào miệng xong cái rồi tính tiếp. Đơn giản

4. Natit_Titan

Natit_Titan Generalissimus Moderator GVN Veteran

làm đại da thì đâu cần đánh đấm gì, thuê giang hồ xử đẹp nó đi :2onion2:

5. revenge_for_hate

revenge_for_hate Legend of Zelda

Chòi đựu, đại gia mà set kèo đánh lộn.

Set kèo đọ tài khoản or set kèo đua xe, lấy xe đụng nhau nghe còn có lý. :2onion58:

Mà chơi kèo gì ngược vậy. Phải show tài khoản ra trước, ai thua thì ăn đập. Chứ chơi ngược đời đập trước đọ sau kiểu vậy nhà mình có nuôi 3 con luôn nè :1onion75:

StuWolf thích bài này.
  6. Ham.Choi

Thì rõ ràng điều khoản rồi đập 1 trận xong có luôn đồ up liền 4rum xem mình xạo lìn hay ko xạo. Qua h nhai nhải chửi mình từ vụ này qua vụ khác cốt là vì ko ưa mình nên kiếm chuyện là đã bực. Đàn ông đàn ang núp sau bàn phím múa thì giỏi đụng chuyện ỉm đi thì ko đủ tư cách mà đi bóc phốt người khác, nếu thực sự đáng mặt đàn ông thì ra mặt trực tiếp làm 1 phát giống như pvp trong game vậy đó, diễn đàn game mà bước từ game ra đời thực thôi

7. thanhtrang2202

thanhtrang2202 Đẹp Trai Nhất Forum. Vừa bị chịch đi 2 hàng GVN Veteran

Vầy là sao, cuối cùng là kèo ra show tk rồi ông Hamchoi mà nói thật là đập ông kia, còn ngược lại thì hamchoi đứng yên cho bị đập à???

Hóng stream từ ae :6cool_smile:

8. Ham.Choi

Ko, đập nhau trước đã rồi thoải mái check sau. Đang ăn thua với nhau mà phải dùng hành động chứ ngồi múa phím làm anh hùng thì quê mình đầy. Mình cn này ra luôn chỗ đó ngồi cafe hít nước bông như thường lệ, có gan đi bóc phốt thì ra gặp mặt mà bóc

9. revenge_for_hate

Repeat after me:

Mà chơi kèo gì ngược vậy. Phải show tài khoản ra trước, ai thua thì ăn đập. Chứ chơi ngược đời đập trước đọ sau kiểu khôn vậy nhà mình có nuôi 3 con luôn nè

:2onion58::2onion58::2onion58:

10. Scuderia_Ferrari

Scuderia_Ferrari Tears of the Kingdom GVN CHAMPION

bởi, đáng lẽ đâu cần đập nhau, chỉ cần show ra, thì ai thua đứng yên cho người kia đập, vậy mới hợp logic chứ
    dm đập nhau lỡ phang vô đầu cái nằm bất động thì show thế bíp nào nữa =))

11. Ham.Choi

Thử thách của mình đưa ra, có gan thì chơi ko thì đừng bày đặt làm anh hùng ngồi núp sau màn hình gõ phím thể hiện. Dám có gan chửi người khác mà ko có gan thể hiện mình là đàn ông dám làm dám chịu à. Điện thoại mình để lên bàn cho người khác giữ, ko khóa pass đầy đủ hết chỉ cần dám chấp nhận thử thách là đc.

12. Harmory

Harmory Mr & Ms Pac-Man

dm thời đại 4.0 =)) văn minh chứ phải thời napoleon cơi chuồng tắm mưa đâu bạn mà đòi chơi style gladiator duel với nhau mới thể hiện mình menly xạo hồ bách thảo thì vẩn xạo hồ bách thảo thôi, déo dám chứng minh dc nói cùn dm xe của mình lái lên ngồi chơi tí có cục tiền dem về có thằng xin lỗi tăng fame ầm ầm like a boss khó vl? =)) hay là xạo hồ bách thảo quá bị khui ra cay khoái lạc song châu

I_AM_GHOST and StuWolf like this.
  13. Ham.Choi

Đéo cay khoái lạc song châu gì cả, bản lĩnh của 1 thằng đàn ông là thứ mình nể còn mấy thằng hèn mình khinh.
    Đưa ra kèo này, bạn có bản lĩnh đàn ông thì nhận kèo đi còn ko thì mình đéo có lí do gì để show cho 1 thằng hèn.
    Dám chắc cú người khác xạo lìn, dám mạnh dạn gõ rồi khi kêu ra đối chấp thì né kèo mình khinh. Tóm lại có bản lĩnh nhận kèo thì tiếp ko thì next
    Đéo cần fame ảo, đéo cần mấy đồng bạc. Chỉ cần thể hiện bản lĩnh đàn ông, dám thì ra ko thì đừng ngồi đó mà múa phím. Múa phím thì múa cỡ nào chẳng đc, fake số tk mượn xe bạn mượn tk bạn bè thiếu mẹ gì cách để up 4rum. Mình cần thấy bạn có đủ bản lĩnh chứ đéo cần ba cái fame ảo nơi diễn đàn

Mình mà cay khoái lạc song châu thì mình xách hàng qua 40/32 trần quang diệu phường 14 quận 3 lùng bạn rồi chứ ra thử thách nhỏ này làm cái con mẹ gì, còn bạn mạnh lực thì cứ kéo qua đây mình tiếp luôn

Chỉnh sửa cuối: 21/6/18
  14. Harmory

Harmory Mr & Ms Pac-Man

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] Chỉ cần đơn giản vậy thôi nè ?? Ngại lái xe lên thì quay tí cờ nhíp từ carmera xe lên cũng dc ez vcl

Lee Soo Man thích bài này.
  15. Ham.Choi

Dám ra nhận kèo thì tiếp ko thì next, nhiều lời vô ích

16. Harmory

Harmory Mr & Ms Pac-Man

Mở dc miệng ra khoe tk 2xmil usdt xe bentayga chê merc ghẻ mà như thằng trẻ trâu :))dm kg giúp dc gì mấy ae trên này thôi còn hại ng ta mất tiền mất của thôi thân chào bạn ham xl chỉ cần show ra cho ae trên này biết thể loại bạn ntn là đủ rồi

17. revenge_for_hate

Vãi ông HamXL

Kèo ng ta đưa ra trước ông ko theo, ông lại tự đặt kèo ngược đời xong giờ nói người ta ko dám theo ??

Kèo show xe show tk ngay từ đầu đã là kèo gặp trực tiếp chứ có phải kèo chụp hình đâu?

Chúng ta đang bất đồng ngôn ngữ à? Mình thì biết mình nói ngôn ngữ loài người rồi đó, còn bạn?

18. Ham.Choi

Ừ nói con mẹ gì cũng được, thứ ahbp né kèo thì next. Có gan thì đi ra đây, xong. Còn mà mình tiểu nhân để bụng hay trẻ trâu mình qua thẳng nhà bạn hốt bạn rồi chứ bạn ko còn ngồi đó gõ phím nổi đâu, nên nhớ điều đó. 40/32 trần quang diệu phường 14 quận 3 nó cũng gần mà

19. Harmory

Harmory Mr & Ms Pac-Man

Uả mình coa trốn déo đâu mà móc địa chỉ ra hù ậy ;)) info mình để rõ rang chi tiêc sống thẳng với đời dám ăn dám nói mà

maiyeu001 thích bài này.
  20. Ham.Choi

Ừ cn này có gan của 1 thằng đàn ông thì bước ra, còn ngồi đó gõ phím thì next thằng này đéo trốn đi đâu cả.