Tìm người có acc Diablo 3...

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Steiner, 19/12/16.

1. Steiner

Steiner Hội giang hồ GameVN GVN Veteran Quy ẩn giang hồ

Biết lập ở đây là không đúng nhưng Mod King_dragontb cho anh xin vài ngày nhé (^_^)
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Cũng lập 1 topic như vầy bên box Diablo nhưng chẳng ai comment nên mò sang đây cầu cứu....

Số là mình muốn chơi Diablo 3, nhưng do không có thời gian chơi, chỉ muốn chơi xong phần campain - bỏ ra hơn 500k để mua game này thì thấy hơi phí. Cho nên Steiner lập topic này, anh em nào có thì có thể cho mình mướn hoặc không chơi nữa thì có thể cho mình xin mua lại với giá phải chăng nhé.

Gửi tin nhắn GVN, Zalo, nhắn tin qua số 0939.671.185 đều được.

Thank ae đã đọc tin (^_^)

2. xxxstyle

xxxstyle Red, Pokémon champion GVN Veteran

Thiết nghĩ nên vào các group d3 trên facebook thôi, vì GVN lâu nay đã không còn nhiều người trực tuyến nữa rồi :)

3. squall-leonheart

squall-leonheart The Warrior of Light GVN Veteran

có ps3 ko bác, ko mua luôn ps3 để chơi diablo 3 offline, hết phần campain, còn chơi dc nhiều game ps3 khác nữa. mua 2nd thoi :D
    -mình cũng chả mua key diablo 3 trên pc, toàn chơi offline trên ps3, rất đầy đủ,

4. Vampiric_Cubic

Vampiric_Cubic C O N T R A GVN Veteran

Bác có PS 4 ko mình có đĩa cho mướn đc này.

5. Higsby

Higsby C O N T R A GVN Veteran

6. Steiner

Steiner Hội giang hồ GameVN GVN Veteran Quy ẩn giang hồ

Trước tết có một thành viên kì cựu của box FF đã cho mình mượn acc Diablo 3 để trải nghiệm, cho nên hiện nay mình không mua acc D3 nữa. Xin chân thành cảm ơn sự quan tâm của anh em. Do dạo này ít online nên không thấy bài viết của anh em -> không đáp lại ý tốt của anh em đc sớm. Mong mọi người thông cảm cho mình (^_^)
    -------------------------------
    Hiện mình đang chơi This war of Mine. Khi nào rảnh mình nhất định sẽ tải về chơi thử path of exile, thank Higsby đã gợi ý.