Bán Acc server NA

Thảo luận trong 'League of Legends' bắt đầu bởi leelooliza, 13/3/16.

1. leelooliza

leelooliza Donkey Kong

TP HCM
    lvl 30 đương nhiên
    Tạo từ hồi season 2, chơi lên Gold I sau đó bận quá chỉ chơi đc normal lúc rảnh, ko cày rank đc. Rớt xuống silver
    Về VN đc 2 năm bận qua cũng ko rank gì dc, lâu lâu oánh normal thôi.
    Giờ bận quá ko chơi đc nữa, bán acc luôn vậy.
    Ở VN thì vẫn chơi tốt, ko lag delay gì dù ping 170-200.
    Giá ra đi 7tr nhé.
    Tiền mình bỏ ra mua skins tính tới giờ là 4-500$. Chưa kể những khoản khác.

Có tất cả champs (129 champs). Chưa tính con Aurelion Sol sắp ra
    Gần như mỗi champ 1 skin.
    7 Runes Page cùng cực nhiều Quintess, runes. Bao gồm runes hiếm từ events
    Build cho đủ kiểu: Adc, Apc, Atk speed, Crit, Hybrid, Support gold
    Còn sẵn 5500IP
    Cực nhiều skin hiếm, đẹp ( bao gồm cả Ultimate skin, nhiều Legendary Skin và 1 số skin ko còn sale nữa ).
    Ultimate và Legendary skin là những skin ko chỉ thay đổi design mà còn thay đổi cả sound effect, ability design, voice, joke, dance, taunt.....
    Mình post vài hình skin ở dưới

Nói them là bên NA, rank silver trở lên là người chơi cũng khá, và họ rất văn minh lịch sự trong giao tiếp, ko như VN đâu nhé. Cho nên chơi rất thoải mái.
    Vd như blind pick, ai gọi lane trước thì đc lane đó. Nhường nhau lịch sự chứ ko troll nhau như VN đâu nhé.
    Vì nói chuyện văn hóa lịch sự đàng hoàng nên khi chơi, team giúp nhau cũng thoải mái, teamwork tốt về mặt chung. Phân lane, top, mid, jg, adc, sp đàng hoàng ko tranh giành dù là blind pick.
    Hỗ trợ cắm mắt, hỗ trợ jungler, bảo vệ rừng phe mình.....nói chung về player có ý thức cao tong văn hóa ứng xử và nói chuyện.

Hơn nữa cứ thử "hổ báo" tí xem, vào "trường mẫu giáo" vài ngày ngay lập tức :)

Ai quan tâm muốn mua thì Inbox lien hệ nhé. Mình sẽ cho sđt qua inbox.
    Còn mấy thím thích dìm hàng thì tha cho tôi luôn đi, đừng vào nhé.

Spirit Guard Udyr.png
    panda annie.png
    Dragon slayer Pantheon.png Skin slayer này mình trúng thưởng từ web lolking.net :) là web có thể coi thong tin toàn bộ IGN bao gồm rank, match histories, champ yêu thích, win rate....Theo cái lotte của nó gần 2 năm lần đầu trúng, trúng cái skin ngon :)
    Steel Legion Garen.png battle cast chogath.png

Các file đính kèm:

Chỉnh sửa cuối: 13/3/16
  2. kingkarus

kingkarus Donkey Kong

Thật ko đấy? Show thử 1 cục cho biết được ko?

3. leelooliza

leelooliza Donkey Kong

Mấy cục quintess 3k ip hồi event Christmas với năm mới của 2-3 năm trước chứ gì đâu.
    Gọi hiếm cho nó văn vẻ chứ giờ nó bán shop rồi, chẳng qua tên khác.

Đây. Cái này trong shop ko có. ( ý là cái tên ). Giờ này nó bán cái tương tự, chứ hồi xưa thì chưa ra, chỉ kiếm đc từ event mới có.
    Cho những ai ko biết thì những rune này ra đời từ khi chưa có tier 3, và ra trong dịp event. THời gian giới hạn và ko ra lại.
    Hiện tại bây giờ những rune tier 3 đã ra nhiều nhưng tên hoàn toàn khác.

Những rune event ngày đó Giờ là hàng sưu tầm.

Quintess event.png

Thêm hình cái rune page
    Rune pages.png

Và 1 số skins
    Pharaon Amumu.png Slaybelle Katarina.png Matador Alistar.png
    Mafia MF.png Full metal Jayce.png

Các file đính kèm:

4. leelooliza

leelooliza Donkey Kong

Own all champions.png

Sở hữu tất cả champs nhé. Vô mục buy search champs "not owned" thì ko ra nhé.

5. marche

marche Donkey Kong

Phép màu nào vậy

6. leelooliza

leelooliza Donkey Kong

Thứ 1: tôi xài cáp quang Viettel, ADC 10p vẫn đc 90cs (hơi gà ). Không bị delay. Lag chỉ khi nào vừa dơnload vừa chơi thôi

Thứ 2: NA là server đc RIOT support global cho nên ping như vậy là bình thường. Trước khi có những sever khu vực, mọi người chơi khắp thế giới chơi trên NA hết mà. Sau do lượng người chơi quá lớn, nên RIOT muốn tạo ra cộng đồng gamer LOL mạnh và thành lập server khu vực.
    Việt Nam do ko có server khu vực nên vẫn chơi NA. Tuy ping 170 nhưng ko delay.

Những chuyện này thì phải là người chơi LOL từ mấy năm trước, khi mà chỉ có duy nhất 1 server NA, mới biết.
    Cái server NA giờ nó vẫn mạnh để support global player luôn.

7. RickBe

RickBe Thy Phương Nhi Thảo GVN Veteran

nói thật chứ 7tr lấy tiền đi du lịch với gái hay đi chơi có lý hơn mua cái acc ghẻ này. lại còn server NA.

bác bán giá 2-3tr thì may ra có người mua.

# sao ko rao bán mấy trang của bọn nước ngoài, chứ acc NA bán cho người việt thì ma nào mua?!

8. leelooliza

leelooliza Donkey Kong

7tr với bạn nghe có vẻ phù du, 7tr với tôi là 300 USD.
    Post cho ai quan tâm, ko thích thì cũng đi chỗ khác, mắc gì phải buông lòi chơi gái ra đây.
    Bán cho người thích 1 môi trường game xài tiếng Anh và có văn hóa. Tôi có post trên trang nước ngoài rồi. Cám ơn quan tâm.

mioNguyen thích bài này.
  9. S.I.L.X

S.I.L.X Space Marine Doomguy GVN Veteran

Uầy, con acc NA mình giờ bán chắc cũng dc 5tr :-s Cả mả acc na chơi từ 2k9 với sea con nào cũng tầm 5 7tr của tôi bây giờ còn vứt ko đây =]
    Qua server NA bán đi bạn ei, hoặc transfer mẹ acc qua server nhật rồi bán cho bọn nhật ý.

10. redclock

redclock Space Marine Doomguy GVN Veteran

acc NA bán theo tỉ giá NA thế là đúng rồi.
    Vả lại qua bển đánh được Riot support tận tình, có thể luân chuyển qua các server khác trực thuộc quản lí của Riot, đổi tên bằng IP, khuyến mại skin 50-75% chứ ko lắt nhắt 20-30% như bên VN.
    Icon, ward gì bán đúng giá, ko phải kiểu giấu giấu đem lên Gas quay dế dùng có vài chục ngày. Cộng đồng người chơi khá trong sạch, có ý thức xây dựng cao, ít toxic, blame như sv VN. Giá bán skin ở VN cũng tầm 70-75% so với NA rồi.
    Mỗi tội ping cao, delay tầm 0.5-1s, bạn bè cũng ko chơi bên đó nhiều :2onion16:

11. leelooliza

leelooliza Donkey Kong

bạn chơi mạng cap quang thi ko co delay nha, co cung ko dang ke.
    Mình chơi ADC 10m farm dc 90+ cs de dàng. Có hơi gà, nếu tập trung tuyệt đối và lane control tot thi co the hơn 100+

12. silver magician

silver magician Mario & Luigi

Ko hẳn là cáp quang, ta chơi hai máy bên cáp đồng chạy cũng tốt, với điều kiện package loss = 0. Cái này tốt nhất tán phét với mấy lão kỹ thuật khu vực các lão ấy opt cho =)).

Mà giờ NA khác rồi, nó bỏ cái xì gà của Graves, trẻ con 12 13 hơi bị nhiều nên lol silver toxic có khi còn tởm hơn VN. Đặc biệt đánh low rank tối thứ 7 CN thì thôi rồi =)). Tầm high silver/gold thì ngon trở lại đâm ra đánh rank muốn cứng thì NA, còn đánh casual tầm trung thì nhiều khi thấy VN chúng nó ngoan hơn NA.

13. Em là gà

Em là gà Donkey Kong

Đúng thật là xem stream nước ngoài thấy họ chăm report thật. Thái độ 1 tý là report ngay. Mình nhnều khi cay cú mấy thằng phá game kinh khủng đến độ đập chuột đập phím luôn mà cuối trận toàn quên tố cáo bọn nó :))

14. Băng Giá

Băng Giá Fire in the hole!

Do bên đó hệ thống tố cáo và phạt họ làm nhiệt tình.Đâu như bên mình tố cáo mỏi tay có thằng support nào giải quyết đâu :))

mioNguyen thích bài này.
  15. leelooliza

leelooliza Donkey Kong

16. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter GVN Veteran

Bump cho hàng đẹp

17. kenjdo

kenjdo Youtube Master Race

hàng khá tuyệt, skin nhiều không thớt

18. leelooliza

leelooliza Donkey Kong

gần như mỗi champ 1 skin, 1 vài champ co 2-3 skins. Sry lâu ko trả lời, busy công việc.

mioNguyen thích bài này.