Bet.com tỉ lệ cược chính xác và nhanh nhất

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Rememberme, 22/11/15.

1. Rememberme

Rememberme Mario & Luigi

Edit

Chỉnh sửa cuối: 19/12/15
  2. Quadrikegon

Quadrikegon The Warrior of Light

Nhảm
    Đã thật lòng yêu thương thì điều đó chả có ý nghĩa gì cả

3. >Zapme<

>Zapme< Dragon Quest GVN Veteran

k thấy #2 update thớt nhỉ ;))

Quadrikegon thích bài này.
  4. Rememberme

Rememberme Mario & Luigi

Edit

Quadrikegon thích bài này.
  5. Tui_la_ai?

Tui_la_ai? Sonic the Hedgehog GVN Veteran

- Gái trinh giờ chẳng được cái tích sự gì cả. Cưới nó rồi đến khi cãi nhau thì lại "Anh đã lấy đi đời con gái của tui, anh trả lại tui đi rồi cút khuất mắt tui" , hay "Anh có cho tui lại được thời con gái không mà anh lớn giọng, biết vậy lúc đó tui không lấy anh" ..... Tui là trường hợp đó đây. :2onion16:

~.~ and Fire Emblem like this.
  6. haiduong87

haiduong87 It Takes Two GVN CHAMPION

Vậy ng ta có trả lại thời con gái cho bạn chưa?

7. Darkwolf.vn

Darkwolf.vn Gordon "λ-2" Freeman GVN Veteran

Nói xấu vợ nhá 8-x

8. Zhihu

Zhihu Space Marine Doomguy GVN Veteran

Nhảm, thanh niên thế kỷ bao nhiêu còn quan trọng cái này.
    Còn nếu trong tâm mình ko chịu đc thì đừng cố gắng làm gì.

9. darkbik

darkbik T.E.T.Я.I.S

I don't cảre who you ảre, where your from, what you did as long as you love me. Mình thích bài này lời đơn giản nhưng nói lên tất cả

shenlong213 and Quadrikegon like this.
  10. Trái Sầu Riêng

Trái Sầu Riêng Mr & Ms Pac-Man

Làm sao bạn biết lỗ đít của người bạn yêu còn trinh với mất trinh

11. HuyBerserker

HuyBerserker Liệt Dương Tử GVN Veteran

Chủ thớt còn trinh không, nếu còn thì bỏ nó đi kiếm đứa khác còn trinh cho nó hợp cạ. Công nhân 1 đứa còn 1 đứa mất thì cũng kỳ kỳ

Hồi học xong đh tầm 3 4 tháng gì đấy mình quyết định tỉnh tò với 1 em, sau đó tầm nửa năm nhân cơ hội bố mẹ em đinh vắng mình quyết định đè em ra ăn, em nó cũng không chống cự. Sau khi lột sạch quần áo thỏ con ra rồi mình đang cười sằng sặc thì em nó thỏ thẻ : "em còn trinh, anh còn không? em có phải người đầu tiên của anh không?". Thế mình méo mẹ mặt ra, mất hết cả cảm xúc. Mình không muốn nói dối em nó nên đành ngậm ngùi bảo: "không", zin mất từ cả tỷ năm trước rồi. Nghe xong em nó ôm mặt khóc thảm thiết. Lúc đấy thì mình có xác định yêu đương nghiêm túc rồi cưới gì đâu, làm mất đời con gái nhà người ta mà éo cưới thấy tội vl , thế là kéo khoá quần đi về. Giờ nghĩ lại thấy Đường Tăng chắc cũng chỉ như mình là cùng :2cool_sad:. Gặp mấy em ngoan hiền thế này mà chơi đùa thì rất áy náy

12. star_fragment

star_fragment Mario & Luigi

Độ trinh của chủ thớt là bao nhiêu :|:|:| .

Mình thì mình nghĩ quan trọng ko phải là trước mình nó quất bao nhiều thằng,cái chính là sau mình nó còn quất thằng nào nữa ko ... Thế nên iu đương nói chuyện trinh tiết đếu thấy zui đâu

lop pho 2 thích bài này.
  13. Summer_Winter

Summer_Winter Waiting to respawn GameOver

Em nói thật bác chủ thớt đừng buồn em hơi bị khinh mấy thằng nào yêu gái bằng còn trinh hay không còn...

14. lop pho 2

lop pho 2 Mega Man GVN Veteran

Bác với mình có cùng ý niệm vãi. Em hay nghĩ là éo quan tâm em chịch nhau với bao nhiêu thằng, bao nhiêu kiểu trc khi quen mình, miễn trong lúc quen mình đừng có chịch với thằng khác là mình đã mãn nguyện.

15. anhdung86

anhdung86 Donkey Kong

Anh thấy dạo này các chú có quan điểm nghe qua thì hợp lý vãi đái, nhưng kiểu nghĩ 1 mà đ biết nghĩ 2. Thứ nhất, gái đã chịch trước rồi - OK; nhưng chịch bao thằng cũng được thì là bỏ mẹ. Gái chịch nhiều thằng cho thấy rõ ràng bản tính và cách sống của gái là buông thả (cái này chắc chắn 100%), ngoài ra chịch nhau quá nhiều người, cặp với quá nhiều thể loại dẫn tới gái bị chai lỳ cảm xúc thật, trở nên sói già và thường học được trò giả nai cực giỏi khiến các con gà lúc nào cũng phải tâng lên bàn thờ nhân cách.

Còn chuyện trong lúc quen các chú gái có chịch thằng nào không thì a nói thật là gái nó muốn giấu các chú dễ bỏ mẹ, chỉ sợ các chú sừng dài đến vài mét rồi mà vẫn nghĩ mình mãn nguyện. Vì thế nguyên tắc là khi chọn gái để yêu nghiêm túc thì phải "thà giết nhầm còn hơn bỏ sót", gái nếu biết đã chịch nhiều thì tốt nhất không nên dây, dù bề ngoài gái tỏ ra ngây thơ vô tội nhé. Anh nói thế để các chú không nên huyễn hoặc.

16. darkbik

darkbik T.E.T.Я.I.S

Đang chịch mà gái kêu tên thằng khác dễ tuột máu chim lắm à. Mình tưởng tượng vậy thôi chứ mình còn trinh chưa thử lao động đường phố phạch. Hồi mình cũng máu đi vào động địnhkkết thúc đời trai. Ngồi đợi hàng tới lâu tâm sự với bà má mì. Bảo em còn trinh chị ơi, bả nói thấy tội, giờ thanh niên lấy vợ trinh chắc đốt đuốc rồi. Mình nghe thấy bi ai quá gửi bả 150k rồi về, từ đó đến nay chỉ mong tìm được người nào mình yêu để trao thân

17. Rememberme

Rememberme Mario & Luigi

Edit

18. Quadrikegon

Quadrikegon The Warrior of Light

Tín hiệu tốt đó. Keep going.
    Cái vụ gái thay đổi mình thì nếu mình cảm thấy thoải mái với điều đó thì ko vấn đề gì hãy cứ làm theo, còn nếu bắt mình thay đổi cái gì mà mình thấy khó chịu, ko thoải mái thì hãy nói thẳng với gái "bản tính khó dời, sẽ thay đổi dần dần, cứ chấp nhận đi đã :)) )

19. Rememberme

Rememberme Mario & Luigi

edit

20. ~.~

~.~ Mr & Ms Pac-Man

Bác lấy vợ từ bao giờ thế TLA :3