Có biết nào biết các clip thực chiến của môn jujitsu bên nhật ko

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNGSC, 5/7/15.

1. DUNGSC

DUNGSC Donkey Kong

Tại gần đây thấy đánh nhau nhiều muốn luyện tý võ công hộ thân, coi clip này thấy đánh nhau kinh quá, mấy thằng này toàn cao thủ boxing mà còn bị người ta đánh cho mềm xương

mình chôm clip bên box thư giãn nha các bạn
    bác nào có môn võ gì hay hay nói lên post clip lên về mình tự tập cái, tự vệ

2. DUNGSC

DUNGSC Donkey Kong

mà e nói thật e cũng có hay cái trò chọc gái y hệt trong clip, nên e ra đường rất dễ bị ăn đập , các bác giúp e với

3. DUNGSC

DUNGSC Donkey Kong

thằng boxing trong clip gặp thằng áo trắng võ lực cao hơn bị đấm bất tỉnh e kinh quá, từ giờ ra đường phải cẩn thận giang hồ đầy dẫy

4. DUNGSC

DUNGSC Donkey Kong

box thư giãn đang lôi kéo bác anhdung86 của box tâm sự kìa, mn có biện pháp gì đi chứ ko mem box tâm sự đi hết

5. DUNGSC

DUNGSC Donkey Kong

box thư giãn ko có gái đâu nha bác anhdung86, bên đó toàn đực rựa nc thôi bác nên suy nghĩ kĩ

6. DUNGSC

DUNGSC Donkey Kong

kinh quá các bác ạ
    http://forum.gamevn.com/threads/tt-tham-sat-6-nguoi-trong-1-nha-o-binh-phuoc.1194333/
    e không dám post bài bên box thư giãn sợ mod box đó chú ý nên e mang về box tâm sự cho mn bình luận
    làm sao con người có thể tàn nhẫn vậy
    xong vấn nạn xe cộ giờ đến vấn nạn xã hội đen
    e chỉ muốn đập chết bọn chó này thôi các bác ạ, nó mất nhân tính mẹ rồi, ăn thịt đồng loại, bọn này đáng vào quỷ sứ ăn thịt, máu lạnh, e mà gặp bọn này e sẽ cho tụ nó chết nhưng e ko làm vậy e sẽ cảm hóa tụ nó thành người các bác ạ, cái bọn này nói thật e búng 1 phát là chết cả trăm đứa, e luyện dc quỳ hoa bảo điển ( 1 nhánh của tịch tà kiếm phổ ) nên trả sợ bọn này đâu, nó mà đụng e e dùng kiếm khí , sử dụng lá cây cũng giết dc tụ nó
    mn vào đây bình luận đi ạ sao xã hội còn tồn tại bọn này chứ, má ko biết thằng nào làm trùm băng đảng này và bày mưu tính kế, mong bọn C A sớm tìm ra hung thủ rồi đưa lên truyền thông răn đe, đúng là lũ mất nhân tính
    Các bác vào room e bình luận đi ạ, thấy bên kia bình luận sôi nổi bên đây ko ai e buồn quá

7. DUNGSC

DUNGSC Donkey Kong

theo các bác vụ này có liên quan gì đến chuyện tai nạn ô tô chết 6 người trong 1 gia đình vừa qua ko các bác, e thấy đéo đùa dc với cuộc đời này rồi

8. DUNGSC

DUNGSC Donkey Kong

e nghĩ bọn này sẽ không ngày nào đc ngủ yên đâu , ám ảnh đến hết đời, nên nó sẽ sớm đầu thú thôi, lũ ngũ , tay nhúng máu như thế sao sống nổi ở cuộc đời này, oan hồn nó ám thì thôi rồi, dù gì tai nạn giao thông cũng là không may, tụ nó không biết, đem lòng trả thù, mà e chửi là chửi cái thằng bày ra cái trò làm ra mấy loại xe 4 -8 bánh đó, mẹ cái bọn mất nhân tính

9. xinemtrovevoitoi

xinemtrovevoitoi Donkey Kong

thấy ko có ai coment chú a cũng thấy tội nên chia sẻ với chú. ko có ai conment thì độc diễn luôn a vãi chú.=))

10. DUNGSC

DUNGSC Donkey Kong

cái vụ thảm sát cả nhà này đảm bảo có tay trong, nó biết mọi động tĩnh gia đình, chắc có người giúp việc tiết lộ

11. DUNGSC

DUNGSC Donkey Kong

Có thể bọn người làm nó báo rồi nó lặn mất luôn nên giờ có muốn truy ra tụ nó cũng ko dc, đáng sợ thật

12. DUNGSC

DUNGSC Donkey Kong