Thay đổi môi trường sống đột ngột và nhu cầu tình dục?

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi _Great_Paladin_, 28/2/15.

1. THINHRAZOR21428

THINHRAZOR21428 Thiên Bồng Nguyên Soái GVN Veteran

:1cool_byebye: sân sau thiendia hả?

_Great_Paladin_ thích bài này.
  2. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Thật sự là đéo hiểu tại sao cái con kia lại nhảy vào chửi bới trong topic đéo ai động đến nó
    Phải cho vào black líst. Ai nói chuyện với nó thì đừng quote loãng lắm. Admin Mod dạo này mải đi lễ hội du xuân Tết hết rồi à

3. darkbik

darkbik T.E.T.Я.I.S

^
    Vui mà a Po, lâu rồi box mới nóng đc vậy

4. otcayxe

otcayxe Fire in the hole! GVN Veteran

ớ... tưởng mình nhầm tab sang web... khác.. hóa ra vẫn ở gamevn :8onion53:

5. DUNGSC6

DUNGSC6 Youtube Master Race

thôi đừng trách e nó, thú thật ko nói nhiều mình và nhiều người trong này rất khâm phục Pocollo đại ca, có công ăn việc làm ổn định, post bài rất chất , nên anh đừng có vùi dập e nó quá tội e nó anh Po, đàn ông đứng đắn như chú Po phải làm gương cho e nó chứ, hí hí, e có nói gì sai anh Po đừng trách e nha, tại e cũng muốn 2 người sống vui vẻ thôi

6. yakumo77

yakumo77 Donkey Kong

Đã ở một năm bên nhật mà chả ra cái gì , nghe mà thèm vãi .... xon share kinh nghiệm học hỏi tán gái Nhật hehe

Midori-san thích bài này.
  7. KoreaTea

KoreaTea Dragon Quest

nghe có vẻ thú vị nhỉ :3 mấy đứa bạn mình đi sing, pháp nghe thiếu hơi gái phết =(( có khi cũng vì chúng nó ngu ngơ đường gái gú :3

8. Nocturnal+5

Nocturnal+5 Waiting to respawn GameOver

Vãi, ở bên Nhật sướng thế thật à @@, như trong phim luôn @@

9. _Great_Paladin_

_Great_Paladin_ snake, snake, snaaaake GVN Veteran

Môi trường đại học thôi bác nhé mà phải đh tự túc, nhà cũng có điều kiện mới đc ( học đã mệt lại phải cày tiền sống thì thời gian đâu mà chơi ). Thực ra học đh bên đó thì nó cũng ko khác gì mấy bên mình, nhiều khi còn dễ thở hơn nhưng phải chủ động học hỏi vì nó yêu cầu mình trải nghiệm chứ ko phải học bài rồi đi thi lý thuyết, mình pass bài finals là bằng mấy bài report, research ( đi thực tế ) rồi làm khóa luận tốt nghiệp, ko có vụ cày bừa học thuộc lòng đâu.

10. Midori-san

Midori-san Waiting to respawn GameOver

Em cũng học tiếng nhật này Paladin. Hiện là N3 rồi. Anh này nói đúng đấy mấy bà giảng viên đại học người nhật dạy mấy môn như Ngữ pháp học tiếng Nhật hay Từ vựng học tiếng nhật thường cho lấy điểm final test bằng cách gửi report, research viết trên giấy genkouyoshi qua cho các bà ý. Các môn chính chủ yếu học thuộc lòng vừa nặng vừa áp lực. nghĩ đến cảnh học thuộc lòng rồi rớt tới rớt lui chán ko thể tả đc. Mà ông này ấy ấy được gái nhật xong lên đây confirm chứng tỏ đầu óc, độ dẻo miệng cũng phải lên hàng đẳng cấp thần thánh rồi. Các chú troll ko đảm bảo 1 điều dẻo miệng bằng ông này đâu. Nhưng gái Nhật hay gái Việt cũng thế có những đứa rất rất hiền. 20 tuổi trải nghiệm về tình dục thì có nhưng kinh nghiệm tình trường và kinh nghiệm chinh chiến, đọc suy nghĩ của đàn ông thì chưa đâu. Làm sao mấy đứa này qua đc ông quỷ ma này được hihi.

Chỉnh sửa cuối: 5/3/15
  11. darkpower

darkpower Waiting to respawn GameOver

Nó khen mi kìa , sợ vãi hồ bách thảo không.

12. Midori-san

Thế chú em cũng muốn đc khen có phải ko? Chú làm gì cứ đi theo sau ta mãi thế ? Ta đâu cần chú em đi theo. Xuỳ xuỳ.

Công nhận chú em ăn nói bố láo, ngang tàng, mất dạy vãi. Hèn gì chú em đéo có bạn gái. Chó yêu chú em.

Chỉnh sửa cuối: 5/3/15
  13. darkpower

darkpower Waiting to respawn GameOver

Ta có nói chuyện với mi đâu , ta đang nói người khác mà.

14. Midori-san

Mi bớt giả điên đi.

15. Phá Long

Phá Long Mario & Luigi

Dạo này box tâm sự có nhiều thay đổi gớm nhỉ,

Toppic đang chia sẻ về khác biệt văn hoá giữa Nhật và VN thì lòi đâu ra mấy bố chui vô bàn tán chuyện gái gú, mặc dù ý chính của chủ thớt là vậy.

Tuy nhiên, từ ngữ và câu cú đã được một vài thành phần chuyển từ "chia sẻ" ra "quán nước". Thật đáng buồn thay...

16. huuvupro

huuvupro T.E.T.Я.I.S

Mod bị thu hết đao kiếm nên có vẻ loạn nhỉ :1cool_look_down:

17. kaiba_seto2004

kaiba_seto2004 Race ... Race ... Revolution GVN Veteran

Phải thích nghi với đủ thành phần chứ. Cá nhân mình nghĩ bạn bị gạch kia khá là cá tính, imo.
    Còn chủ đề thì tóm lại như sau: muốn phịch đã đời như xưa. Nhưng nghĩ lại cũng chả có ý nghĩa cm gì ... chỉ là thú vui thức thời.

18. Midori-san

Đời mà bạn. Chẳng ai giúp gì đc cho ai nhưng chưa động đến nó mà có gì ko vừa mắt thì sủa ẳng lên ấy mà. Cái loại như mấy thằng trên này ở ngoài mình tiếp xúc nhiều rồi. Gì chứ động đến tiền bạc thì thằng ăn nói ra vẻ quân tử nhất, thằng hay gạch người khác nhất sẽ thể hiện bản chất lưu manh đểu cáng của nó ra. Cơ bản ở các 4rum hay ngoài đời trừ một số ng rất tốt, hiểu chuyện ra còn lại ở đời toàn phường công nhân nghành điếm. Người tốt luôn ít, người xấu luôn nhiều. Những loại này tiếp xúc ở ngoài luôn phải thủ sẵn dao và để một khoảng cách xa an toàn để phòng thủ kịp thời. Một khi đã nghi ngờ rồi thì những loại này ko bao giờ mình để nó có cơ hội tiếp cận. Mình bị chó cắn dữ quá, đến khi mod vào topic ghi vài câu thì ngãng ra hết.

19. Midori-san

Còn chuyện quan hệ tình dục với nhiều người hay vô số ng là chuyện ko khuyến khích. Có 2 lý do, 1 là bệnh tật, hiểm hoạ rình rập, 2 là càng tiếp xúc thể xác với ng khác nồng nhiệt trên giường bao nhiêu, bạn càng cô đơn khi trở về cuộc sống bình thường mà thôi. Nếu ai muốn hiểu đc cảm giác này đc khắc hoạ trần trụi ra sao có lẽ nên đọc "rừng nauy" để hiểu thêm.

phanthieugia thích bài này.
  20. _Great_Paladin_

_Great_Paladin_ snake, snake, snaaaake GVN Veteran

Tư tưởng trong Rừng Nauy thật ra bây giờ đã lỗi thời rồi, nó là một kiệt tác ảm đạm để người sau nhìn vào và tự răn mình thôi. Nếu muốn tìm hiểu vào đúng bản chất của người Nhật thì nên đọc Genji monogatari trước, trường thiên tiểu thuyết có thể nói là vĩ đại nhất nhì của Nhật Bản, nó thể hiện cái văn hóa thoáng đãng và biến thái đến mức "đẹp" của người Nhật khi mà ở Châu Âu người ta còn chưa "phục hưng" thì ở trong hoàng tộc Nhật việc loạn luân chỉ là chuyện ngày một ngày hai ~^o^~. Căn bản là thằng nào nghiên cứu văn hóa Nhật đến một mức nào đó sẽ thì sẽ biến thái một cách rất nghệ thuật.