Thích thật lòng, yêu thật lòng có phải là rất khổ?

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi koolbong, 29/1/15.

1. haiduong87

haiduong87 It Takes Two GVN CHAMPION

koolbong thích bài này.
  2. koolbong

koolbong Mario & Luigi

@zzMzz nghe a nói làm e cảm động sắp khóc luôn r ^^
    @haiduong87 Nghe hay quá tối nay k biết nghe đi nghe lại chuwong trình đó bn lần, ngta nói đúng hệt với tâm trạng bh, giọng hay nữa nghe giống chị thuyết minh ở chương trình Quà tặng cuộc sống trên vtv3 :D
    20 năm cuộc đời e chỉ thích nhất mỗi bài thơ này thôi này nghe hay hơn :D
    http://vanhoc.xitrum.net/thoca/hiendai/5077.html

haiduong87 and Meiji1412 like this.
  3. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

anh cũng tốt lắm e, hay e đến với anh đi

4. koolbong

koolbong Mario & Luigi

A là ai. Nếu a là con nhà ngta thì e thôi :))

5. kai31052009

kai31052009 Youtube Master Race

tôi cũng đang giống bạn đây , nhưng có lẽ còn đau khổ hơn cả bạn nữa , đã từng có nhiều kỷ niệm đẹp , đã từng là người đến trước nhưng vậy thì sao chứ cuối cùng thì tôi lại là người đến sau tất cả , dù tôi có làm cho cô ấy 100 điều cũng ko bằng những người khác , đời là vậy đó dù mình có vì họ mà khóc có vì họ mà làm tất cả thì cũng ko bằng một người đến sau mặc dù chỉ làm cho họ một việc nhỏ nhoi , nhưng tôi vẫn là chính tôi , ko vì vậy mà tôi đánh mất bản thân mình , tình yêu thật lòng là điều tôi tin tưởng nhất , nhưng nó cũng khiến tôi đau nhất , có lúc tôi cũng muốn hỏi một câu giống bạn vậy , yêu thật lòng liệu mình có được gì ko ? hay là phải chịu đau khổ và phản bội , nhưng cuối cùng tôi cũng chọn tinh tưởng vào tình yêu một lần nữa vì có lẽ tôi đã tìm nhầm người để trao cái tình cảm đó , bạn cũng cố gắng lên nha , dù ai đối xử với mình thế nào cũng được , cũng đừng mất đi bản chất con người của mình và phải tinh tưởng vào cái tình yêu mà bạn luôn tìm kiếm .

koolbong thích bài này.