Thông báo Ragnarok Việt Nam sống dậy với một huyền thoại mới

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi doikho1508, 2/4/13.

1. .Frost.

.Frost. Mr & Ms Pac-Man

Job Vanir chắc là Custom Class do server này tạo ra thôi hồi đó h chưa nghe Class này bao h

2. her0sh0ck14

her0sh0ck14 Youtube Master Race

down về chơi thử mới được hay ghê

3. cloud3591

cloud3591 Dragon Quest GVN Veteran

Mình thì mình dek tin các bạn này tự design dc custom class =))
    Chắc lấy được ở đâu đó về hoặc chém gió chứ cho tiền mình cũng không tin với cái trình độ làm web với forum lung linh như thế mà design đc hẳn class mới
    Cứ để từ từ xem thế nào :">

4. yeunhemnhem

yeunhemnhem Mr & Ms Pac-Man

Chém gió như thế thì mọi người mới hồi hộp mà chơi chứ , nhưng
    cái câu này nghe có vẻ đúng là chém gió thật nếu không thành công chắc không có classs mới nhỉ :D

- - - Updated - - -

Lại là Love Ro ( mình thề cái nhà này bám rok vn như đỉa ) mượn nhiều danh nghĩa thôi nhục như Chó đá đểu tí nhá sv DayLight hay Đay*** gi sập cm nó rồi hả mình tưởng sv bạn pro lắm đúng là lũ thừa tiền

5. kipsailam68

kipsailam68 Donkey Kong

Rate=1 thôi cho người chơi thấm thía công lao cuốc cày level.

6. devil91

devil91 Mr & Ms Pac-Man

Dào ra là ADMIN daylight-ro đã sập :)). Ra là cái danh nghĩa cty chỉ để hút mem nhể? Mình thấy các bạn chém gió như thần ấy.

Này thì Rokvn Registrant nhé

Còn đây là Daylight-ro.

WStar team là cái team nào, dân chúng nó đòi xuất trình thông tin đi thì bị bơ nhỉ? Rồi cái bạn nhận công PR cho sv đâu rồi, vào giải thích hộ cái?

Chỉnh sửa cuối: 13/4/13
  7. yeunhemnhem

Bạn Doikho1508 đâu rồi sao k nói gì thế:D sao lũ admin gm im lặng thế. Nói đến chuyện del topic của bạn Novice01 người ta thắc mắc mới lập topic việc éo gì del thế :D nhục thật Đúng thì cúi đầu mà nhận việc éo gì mà phải del giống cái lũ bên warklock, fapro, resurgent .. nhiểu sv của chúng nó quá kể sao hết :D lập topic nào là del topic đó:D cái lũ chó cắn chủ đâu rồi sao k ra mặt đi

- - - Updated - - -

Toàn anh hùng bàn phím không ak

8. VjpXjnh90

VjpXjnh90 Youtube Master Race

Sac, Việt Nam không có nổi 1 offical server. Để mấy thằng không ra gì lừa trẻ con không. Nản. Uổng phí cho 1 game hay.

9. devil91

devil91 Mr & Ms Pac-Man

Mình vừa lên matbao kiểm tra lại, anh admin đổi lại thành WStar Gaming rồi, lẹ làng quá nhỉ? =))

Tuy anh ấy đã thay đổi tên registrant nhưng vẫn chưa thay đổi được thông tin cá nhân

Chỉnh sửa cuối: 13/4/13
  10. yeunhemnhem

sao bạn Justlikethatwind100 gi đó giống bạn rudokun vãi mình hỏi là rudokun cũng nhận :D mà mồm to nói trong game không có rudokun =)) mà trong đó Rudokun làm GmMaGic gì đó =)) lên pm hỏi đúng là rudokun rồi kêu len forum giải thích xong k nói gì out luoon =)) nhục vậy bạn Sư Phụ( lao động đường phố )bạn dặn không được tiếp người ngoài ak

- - - Updated - - -

chúng nó nhanh lắm bạn ơi nhanh như tia chớp vậy mà có khi nhanh hơn đến nói phát ra điện 5000=)) đúng là nhục hết chỗ nói thế mà tư xưa đến nay là pro từ Nhóm R4v =)) sư lao động đường phố thằng rudokun là admin love ro đó :D R4V đó =))

11. doikho1508

doikho1508 Youtube Master Race

Fabico
    Super Moderator

Danh tiếng: 11
    RE: Cần lời giải thích
    Vâng mình xin thú nhận mình là người làm cho Admin LoveRo( của anh Phong không phải của anh Dũng), Admin Daylight( của RoyMustang tiền thân của FapRo ngày trước), và bây giờ được sự tài trợ của Admin mới người đứng đầu WStar. Hiện này với RokVN mình chỉ là một cộng tác viên cho Server
    starnight739 Đã viết:
    Vậy càng tốt chứ nhỉ? :-s chứng tỏ là đã có kinh nghiệm làm sv rồi, đỡ hơn tụi gà mờ ếu biết gì lập sv tự kỉ với nhau. Còn có kinh nghiệm mà đã rút ra được bài học chưa thì lại cần phải xem xét

Tớ đâu phải admin mà cậu :-S . Dù gì cái tên mình mang nhiều tai tiếng nên muốn dấu đi nhưng mờ các bạn ấy đào sâu quá muốn dìm hàng server thì mình không còn cách. Nếu quá đà thì mình chắc xin rút khỏi server vì cái tai tiếng của mình :-S
    Chào các bạn,
    Như mình đã nói trước đây, đây là server đầu tiên được WStar lên dự án làm, việc tuyển nhân sự am hiểu về game cũng do gamer giới thiệu, chứ không phải người nào cũng có thể thể đặt tay vào là làm được ngay, Fabico chỉ là cộng tác viên của Server. Và mình xác nhận tại server mình thì Fabico chỉ có vai trò quản lý 4rum và trang chủ ngoài ra không ảnh hưởng gì đến server cũng như dữ liệu in game. Mình xin close 2pic này để giải quyết các vấn đề nhân sự cũng như việc chuẩn bị cho việc Open-Beta vào sáng ngày mai.
    Thân

12. yeunhemnhem

là cai công ty nào vậy bạn công ty ảo hả bạn . Chắc bạn nhiều tiền đập đá nhiều quá hay sao mà ảo v**l thế bạn

13. devil91

devil91 Mr & Ms Pac-Man

Hờ hờ =)) Ừ thì chỉ phụ trách website và forum mà có data của Lovero. =)) Điển hình là con bank =)). Ảo Nói dối ngu thế bạn.

14. doikho1508

bạn không hiểu hay không biết hả ???mình ghi rõ là mới lập mà!
    mà Wstar có phải công ti đâu ??? mắt mù hả Boboi

15. yeunhemnhem

Ukm thì cứ cho công ty mới lập đi ai chẳng biết chúng nó nhiều tiền nhiều Ti mà Doikho1508 lũ thừa tiền như chúng mày thì thôi vứt mẹ nó đi

- - - Updated - - -

Còn bạn ý về đổi thành doikho1vạn lần đi cho xong nhá , mình không muốn nói với bạn , vì bạn là cái loại hơn cả loài chó rồi

16. doikho1508

17. yeunhemnhem

OH bạn đừng post ở đây chi , nhục mặt ragnarok vn k ak , đã lậu rồi thì cứ im đi lậu quá thôi

18. doikho1508

nếu bạn ko chịu được thì mời bạn BIẾN cho đừng tham gia sao bài của tôi nữa được không ???

19. nqtoan86

nqtoan86 Youtube Master Race

Chài căng nhĩ, làm Website, 4rum là nắm đc con mẹ DB của Server rùi =)). Cộng tác viên chắc lâu lâu cheat vào 1 2 món đồ hơi khó biêt ah nha. Để xem Server này trụ đc bao lâu, rùi có bao nhiêu Siêu nhân xuất hiện =))

20. Mirai Nikki

Mirai Nikki Mr & Ms Pac-Man

Mình hỏi thì các bạn trả lời WStar là Studio game độc lập,không có công ty mẹ,đang hợp tác với Brave Soft. Mình lại tra Brave Soft,cũng ko ra thông tin,sản phẩm nào cả :(
    Mình không đề cập đến vấn đề mấy cái tên kia có thật hay không,mình chỉ đề cập đến vấn đề không có bảo hành thôi.