Ge Private Server Free Cash Shop

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi anhdungnlds, 22/5/12.

1. NguoiMytramlang

NguoiMytramlang Mario & Luigi

thấy tụi nó rao set ti/te, 1 set là 50 runes đúng ko, vd 1 set rune ti là 50 rune ti ?

2. PePiNhiNhanh

PePiNhiNhanh Cuteness Overload

có gì trong cash shop đổi ra vis được không nhỉ

3. [T]Knight

[T]Knight Mario & Luigi

Chip vet đó....................................

Chỉnh sửa cuối: 10/6/12
  4. dung2308

dung2308 T.E.T.Я.I.S

Có cách nào vất item trong cash shop đc không ta, nếu đc farm vis dễ hơn rồi.
    Cho hỏi mấy cái dragonic 32ar kiếm đâu ra vậy, map nào đánh ra nó hay ra rec.

5. congatheky

congatheky Mr & Ms Pac-Man

Bạn dung2308 hỏi 1 câu chứng tỏ chưa chơi GE bao giờ =)), cái đó là item đặc biệt, SV pri thì ko biết nhưng SV offical thì chỉ có những đợt event thôi .

6. BlackShadows

BlackShadows Donkey Kong

Để tí nói King đổi qua 10h hay 11h xem sao. Chắc King lead vì Pend hôm nay có thể không onl được. Mà đi sớm thì chắc rush được 2-3 lần. Lo đi farm Iron ore đi.

7. nhimmuko

nhimmuko Youtube Master Race

thích mê :U ra quán tải lên tận 2,7 mb/s sướng :)))

---------- Post added at 13:22 ---------- Previous post was at 13:09 ----------

mỗi tội chờ bung file ra lâu quá :(((

8. K3IIy

K3IIy The Warrior of Light

Với tình trạng như thế này thì tạo room đi cast sao đc,toàn bị not create a room thì farm= chim à:|

9. Sone.Yoong

Sone.Yoong Youtube Master Race

Ta chỉ ghét cái kiểu đang đi thì có thằng crash hay quit. 1 thằng làm ảnh hưởng đến cả team... biết bh mới có punisher đây.Thằng kaelin giữ key 10 mà đ thấy ol

10. Asakikojiro

Asakikojiro Mr & Ms Pac-Man

kiếm wing kiểu gì nhỉ , mình mới chơi nên ko biết

11. congatheky

Sao cái SV này nhiều newbie quá nhỉ, newbie chưa biết mà chơi SV pri cũng mau chán thôi =))

12. anhhung1702

anhhung1702 Donkey Kong

thì đa phần đú ko dc ở các sv khác nên mới chơi pri,như fac NHK đây,cũng có nhiều bố mồm thì to lắm,đem so sánh thì lại đem so dam với nhau,trong khi cái ar dr thì lại chẳng xem trọng

13. [T]Knight

[T]Knight Mario & Luigi

Thế cậu đẻ ra đã biết chơi GE rồi à.

14. nhimmuko

mình chơi ở sever fpt cũng chỉ lên đc vet thôi làm đc mấy cái vũ khí trump là chán rồi :))
    , ma cái vé rạp xiếc trong này kiếm ở đâu nhỉ có làm nhiệm vụ được ko mấy q làm nv cần tạo room toàn bị lỗi thôi như quest của grace hoặc là khu vực săn thưởng bên auch ấy ... đánh một ngày lên được vet đã quá =]]

15. congatheky

Thế tôi hỏi bạn, nếu 1 game mới toanh bạn chưa chơi bao giờ, nay vào game thứ gì cũng có sẵn hết, chỉ cần chút thời gian thôi là sẽ hơn người chơi 1 2 năm bên SV offical thì bạn có chán ko, 1 khi đã có tất cả nhưng bạn ko hiểu gì về game thì bạn có chán ko, động não tí đi.

---------- Post added at 20:18 ---------- Previous post was at 20:15 ----------

SV pri muốn chơi lâu bền cần những người từng chơi ở SV official, phải đi từng bước thì mới hiểu đc, chứ newbie chưa biết gì mà nhảy vào, chỉ cần nhờ 1 vài anh kéo 1 2 tiếng up master thì ko chán mới lạ.

16. nhimmuko

ồ mình tự đi train ý chứ có nhờ ai kéo hộ đâu ...

---------- Post added at 20:22 ---------- Previous post was at 20:20 ----------

cầm 2 em musk với 1 em scout đi càn quét tạm ổn buổi chiều úp vet bắn đã đời , tạm thời là toàn tiếng anh nên cũng chưa hiểu zquest thì cũng chưa có làm nổi vì khá là lag nên cũng như không ...

17. giangcan

giangcan Mr & Ms Pac-Man

Theo tôi thì bạn mới đúng một nửa thôi .
    Đúng là cần có một số người có kinh nghiệm và cả một chút tâm huyết nữa .
    Nhưng bất kể trò chơi nào , server pri hay of đều có những người chơi mới .
    Đa phần những người chơi mới sẽ nhanh chán như ý của bạn .
    Tuy nhiên GE là một game thu hút người chơi không hẳn là cứ farm lv , đua top như các game khác (Vì giới hạn lv là master 10 , kể cả newbie cũng có thể rất nhanh tự farm được một team max) . Mà tôi thấy nó hay ở những sự chọn lựa nhân vật , những chuỗi Q , thu phục RNPC mới , raid boss hay cả những pha pvp pk ... Do đó kể cả newbie hay người có rất nhiều kinh nghiệm họ chơi theo cách của họ , và tất nhiên còn lâu mới chán .
    Đứa em tôi chơi game này có nhiều nhân vật đẹp nhiều cos ... Suốt ngày farm nhân vật , chế tạo cos , thay ra thay vô để chụp ảnh . Đó cũng là một cách chơi mà . :D

(Sao up lên bị thiếu nhỉ )
    Nếu server pri mà có thể được quản lý tốt hơn FPT bây giờ đảm bảo server này còn đong hơn nhiều so voi Vge

@nhimmuko : Bạn dùng mạng gì mà lagg ? Mình chơi sever này rất hiếm khi bị lagg . Không mở được room Q hay BH là do hạn chế của sever , cứ spam liên tục là mở được hết . Mới chơi cố gắng lên :D có gì pm KiDLoves để xin vào Fac trao đổi kinh nghiệm và chia sẻ

@Fac GameVN dạo này càn quét trong LOD như kiểu bắt nạt trẻ em ấy nhỉ =))

Chỉnh sửa cuối: 10/6/12
  18. anhhung1702

anhhung1702 Donkey Kong

sửa lại đi, nếu còn lâu mới chán thì cái vGE chẳng bao giờ có việc vắng tanh ở đây cả, vGE rate thấp thì ng chơi up lv chậm,do đó để đạt dc mục đích của mình thì ng chơi sẽ cần nhiều thời gian hơn, còn sv pri thì vèo 1 cái đã có những j mình muốn, vậy lấy đâu ra điểm để níu kéo ng chơi

19. zero2353

zero2353 Mr & Ms Pac-Man

cần join fact VN, family name là ZERO(TM) nha bà con (TM = alt 0153) :2cool_sexy_girl:

20. giangcan

giangcan Mr & Ms Pac-Man

Mình đã viết là : "đa phần người chơi mới sẽ nhanh chán" mà .
    Với lại còn tùy mục đích nữa . Ví dụ để kiếm được RNPC lionel thì phải mất bao lâu ? Bao lâu để có stance cho nó ? Để kiếm được tất cả các RNPC thì mất bao lâu ( nên nhớ là càng đến gần mục đích càng hưng phấn và khó từ bỏ )