[Silkroad Global] Thảo Luận - Giải đáp thắc mắc

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi Soujirou Seta, 2/7/07.

1. johnnycz

johnnycz Youtube Master Race

ai bit ban bot hay ban hack silk nao chi gium em cai

2. Mr_stormpanda

Mr_stormpanda Guest

Tui vào được trang web rồi nhưng reg nick khó quá vì tên trùng , mấy hôm nay server làm sao đó mà nó cứ có cái thông điệp :
    Please note that the use of games in portal may be limited during the time of inspection.
    We will continue to try our best to provide smooth environment

Chắc là do đông quá nên server bị quá tải chăng

3. BrIng_I†_0n

BrIng_I†_0n Mr & Ms Pac-Man

Isro đông lắm, đêm lẫn ngày log vào đều thấy full :| với lại ping cao, chơi lag lòi

4. Muihex

Muihex Youtube Master Race

cả ngày ko vào dc , gõ ký tự xong là disconnec . Có cách nào ko các bác :-??

5. BrIng_I†_0n

Có, bác bỏ 20us mua gold premium, vào chơi thoải mái ... còn ko thì mỗi lần log chờ vài tiếng :D

6. Mr_Skeletonz

Mr_Skeletonz Mr & Ms Pac-Man

Có ai chơi Jsro ko nhỉ
    :|

7. ___leo

___leo Youtube Master Race

cái của bạn nói thì có lẽ nó đang ínpection, còn muốn vào dc thì mọi người canh tầm 5,6h sáng ấy, sv tương đối hơn 1 chút, ko thì vào rev6.com để coi server capacity.
    server lúc nào cũng full là do gold bot nhìu wá, cũng mong có vài người vào chơi, có 1 mình cũng buồn, mình char MrColonel bên Pluto, sắp 80 rùi, SP thỉ dư dả cho map 90 lun

8. Muihex

Muihex Youtube Master Race

Nghĩa là ngồi log hàng trăm lần trong vòng vài tiếng ah` bạn :-s

9. BrIng_I†_0n

Oh yeahhhh
    ;)) ;)) ;))

10. akhiet

akhiet Youtube Master Race

em mới chơi nhưng mà thấy nó sao sao ấy, hình như là chậm lắm thì phải, Ctrl+ click ma rơm mà mãi một lúc sau nó mới đánh. có ai chỉ em cách khắc phục hay là mọi người cũng phải chịu như vậy ........

11. BrIng_I†_0n

Cách khắc phục nhanh nhất là mua 1 con sock xịn xịn chút, tầm 500k/năm ... sẽ ko lag (mà còn phụ thuộc cấu hình nữa ;)))

12. Leaf_leave_tree

Leaf_leave_tree Legend of Zelda GVN Veteran

Cho hỏi là tại sao cái web silkroad global không vào được! Bây giờ em muốn chơi Silkroad erou mà service nước ngoài, ai có thể đưa cái link trang chủ và link download được không? thanks trước

13. hanh307

hanh307 Youtube Master Race

các anh chị , các bạn biết cách nào không bảo giup em. Em vào chơi con đường tơ lụa được một lúc thì máy tính thoát ra, vào chơi được 1 lúc khoảng 30' nữa lại khởi động lại. trong lúc đó em chơi các trò khác đều không sao cả, Au, chiến quốc, hay Đột kích, đều ok. Các bạn biết tại sao không giúp mình
    hanh307@yahoo.com

14. oooTooo

oooTooo Youtube Master Race

Mình đang xài Bot Ultra, mới hôm qua lên lv 85 có cái skill mới "Quỷ thương hắc ám", nhưng khi log Bot vô thì ở phần Kỹ năng nó lại không add cái skill này, mình đã refsesh và làm đủ mọi cách rồi nhưng vãn không được. các Pro chỉ giáo dùm ! Thanks' :-*

15. fighterhuy

fighterhuy Youtube Master Race

cho mình hỏi, ở nước ngoài thì sro mở bản max lv cao nhất là bao nhiêu rồi? thx

16. leduy87vnhn

leduy87vnhn Donkey Kong

Mình Fake IP, vào iSRO thoải mái chả khó khăn gì, server Neptune lúc nào vào cũng được. Có điều từ 6h tối thì hơi lác

17. gaconlonton89

gaconlonton89 T.E.T.Я.I.S

Cho mình hỏi 1 chút về cách install SRO Global. Mình đang ở Úc và chắc vấn đề IP ko phải là vấn đề của mình, mình đã down bản 1.170 về khoảng 950Mb, lúc set up thì nó báo "this client can be used after Legend 3 update". Mình có vào trang chủ của nó xem, thì nó trả lời thế này:
    XII: I am getting a "this client can be used after Legend 3 update" (or similar) error.
    It is very likely you haven't uninstalled the older client first. Make sure you have the full install for Legend 3, uninstall the Legend 2 client, and install Legend 3 client.

Mình không hiểu lắm, rốt cuộc mình phải làm j`, mình phải down bản cũ nào à =((=(( Các bác chỉ giúp mình với, down mất 3 tiếng chứ ít đâu :((
    Hướng dẫn chi tiết giúp mình nhé :P

18. leduy87vnhn

leduy87vnhn Donkey Kong

hì, giờ cài được rùi đấy. Hôm bạn install thì iSRO vẫn chưa update bản mới Legend III plus.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    bạn có lòng tốt creat giùm mình vài acc nhé
    lấy email nào cũng được rồi bạn vào đổi lại email của mình là meo_rung_rang3@yahoo.com
    .

.
    bạn có lòng tốt creat giùm mình vài acc nhé
    lấy email nào cũng được rồi bạn vào đổi lại email của mình là meo_rung_rang3@yahoo.com

19. KuTi

KuTi Donkey Kong

có fai sv nó đang bảo trì hay ko mà sao chạy update ko được nhĩ, vừa install xong cai ver 1.180 , mà vào web nó cũng ko được

20. ngoctucp011188

ngoctucp011188 Mr & Ms Pac-Man

ai lập hộ em cái nick để chơi sro global với.em vào trang chủ đăng ký nhưng ko được.ai giúp em với......:((:((:((:((:((
    .

.
    ai lập được thì gửi vào nick chat hộ em:ngoctu_011188.thankssssssss