Trung tâm fantasy sango 2

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi xp_virus, 3/11/05.

1. rugouni199366

rugouni199366 Youtube Master Race

Hà Hậu phu nhân (mẹ Sở Ca) chẵng phải đã bị bệnh nằm ở chổ ông tướng quân gì đó sao lại xuất hiện ở thành Tiểu Phối ,tuy em chưa chơi tới đó , nhưng hõi trước cho chắc ăn , mất công đi qua đi lại tốn thời gian

2. TriệuVânLong

TriệuVânLong C O N T R A

Toàn Tiếng Trung 8-}
    Với lại nhìn trò này ảo quá 8-|

3. rugouni199366

rugouni199366 Youtube Master Race

trò này chơi là cực hay lun đó. cốt truyễn cũng hay , hình sống động ,ngoài skill đẹp mắt ra còn có linh thú nữa ,có "đế uyên" cho ban ép đồ , nếu bạn nói nó là game tào thì có thể tải bản hướng dẫn của hashugame về đấy thôi , nó còn hay hơn trò TsONline nữa đó , ko chơi là phí nữa đời người đó

4. kienhao04

kienhao04 Youtube Master Race

Mình cung đang chơi huyền ảo tam quốc 2 mà sao lúc mình lên đế uyển thì chỉ xài được cái cây đổi đồ lấy điểm à, mấy cây kia bấm vào kô được(ko hiện lên cái khung đe bấm vào được) cho mình hỏi là tại cái bản mình chơi bị lỗi hay là cần phải lạm gì mới xài mấy cây khác đuợc(bản mình chơi vẫn save load được). Mong các bạn giúp đỡ mình, Thanks

5. anhhung1702

anhhung1702 Donkey Kong

mọi ng` ơi ai đã gần về nc game này thì cho em hỏi cái theo như hd của Háhu thì sau khi từ dịa phủ trở về thì Sở Ca sẽ về phòng Hải đường dể tìm lại kí ức của hai đứa rồi lúc đó thì Hàn Tịnh sẽ dến Phi Phụng Cung dể tìm Thẩm Yen nhưng em choi thì khi Sở Ca tìm dc kí ức rồi mà Hàn Tịnh vẫn còn trong nhóm làm sao để wa khúc đó đây ai chỉ dùm em với

6. kienhao04

anhhung1702 ơi ông gần về nước rồi hã trã lời thắc mắc của tui o trên dùm tí đi tui kô nâng cấp đồ được hix hix chán wa

7. anhhung1702

anhhung1702 Donkey Kong

tui chơi thì vẫn bình thường mà tui lên Đế Uyên nâng cấp lên dc 6 rồi thì nó cũng có dc 4 cái cây lun còn ong thì tui hok biết chac bị lỗi ròi ong chịu khó tìm cái save dã phá băng của ai rồi chơi lại từ dàu chứ tui cũng bó tay mà thao tui tháy thì lên Đế Uyên cũng chỉ để làm cho dồ mình xịn à chứ có gì dâu còn nếu nhu ban mún lấy con tinh linh bò sữa thỉ tui khuyên ban khỏi lấy lấy cũng có xài dâu giúp dc vậy thui hen

8. kienhao04

Có chỉ đương dùm mình lúc kiếm thằng Viên Thuật kô đi dòng dòng trên cái núi mà chả thấy nó đâu hix hix tìm từ 2h chiều đến 5h mà vẫn kô thấy

9. tear.rains

tear.rains Youtube Master Race

Hix ! link die òi , hok down dc

10. nguyenhuutuan

nguyenhuutuan Youtube Master Race

Trò này hay quả nhỉ. Mình mua tro nay lâu rồi nhưng lúc đó mình save kô đựoc nên đã bẻ đỉa. Bây giờ phải mua lại gấp. Dù sao c3ng cám ơn các bạn đã úp những file đó

11. Shiendiao2

Shiendiao2 Youtube Master Race

Phải công nhận gêm nì chơi hay cực kỳ, theo tui thì point nào ít nhất thì bạn tăng vô đó, cứ 5 cấp thì lên G nâng cấp chiêu, sẽ hộ trợ cho máu và phòng thủ cứ học xả láng ở cái thằng chân ngựa đó, máu sẽ tăng đáng kể còn có hoa sen hổ trợ. Mua lổ gắn gem vào đồ rất có lợi, bạn sẽ mạnh kinh cở Lử Bố không phải là đối thủ. Tuy nhiên cần có 1 bản HD rỏ ràng chứ theo Hướng dẩn của XP, người chơi bị street mất, vì chỉ không rỏ đường đi, người chơi luôn bị tình trạng "vòng vo Tam Quốc".:D

12. xichhoang

xichhoang Mario & Luigi

các bạn cho mình cái crack di mới mua đĩa cài đc ko save game đc tức wa thử mọi cách rồi có đc ko vậy các bạn
    cho mình cảm ơn luôn nha

13. xichhoang

xichhoang Mario & Luigi

các bạn cho tôi cái crack của trò này di mới cài game mà ko cho save tức lắm bạn ah có đc ko vậy

14. xichhoang

xichhoang Mario & Luigi

các bạn sao toi dow ko đc vậy có thể check link lai đc ko vậy bị lỗi rồi thạk!

15. PerilBoy

PerilBoy Mr & Ms Pac-Man

16. Shiendiao2

Shiendiao2 Youtube Master Race

Bạn cứ cài đặt bình thường sau đó coppy 5 file crack của PerrilBoy trong trang "lổi save FS2" vào thư mục FS2 trong máy, rùi bấm vô file ,reg để đăng ký regis rùi chơi bình thường, save thoải mái, còn mua được vũ khí trong shop nữa.

17. xichhoang

xichhoang Mario & Luigi

There was an error processing your request; it appears to be invalid or there was an error with your conection. Please wait while your request is retried...

If you need further help with a download, please contact FileFront support.
    ko tải đc

18. PerilBoy

PerilBoy Mr & Ms Pac-Man

19. xichhoang

xichhoang Mario & Luigi

20. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator GVN CHAMPION GVN Veteran

Tui nhớ k lầm thì chả có crack gì cả mà chỉ cần patch sửa lỗi thôi