cần giúp đỡ server Castilla

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi vincentngwyen, 24/12/17.

1. vincentngwyen

vincentngwyen Youtube Master Race

mình vừa mới tạo account GE t3fun server Castilla. mình nghe nói là làm vài nhiệm vụ Scenario thì sẽ nhận được card để up lên Lvl master. tuy nhiên mình làm đến scenario quest o city of Auch thì vẫn không thấy card nào đễ up lên master cả. hi vọng mọi người hướng dẫn. cám ơn

2. ntanh2012

ntanh2012 Mr & Ms Pac-Man

vào website của nó,đăng nhập vào web rồi chọn phần event trong web ý,mỗi khi làm xong Q ở rebol,combia,auch thì nó cho lần lượt 3 loại thẻ cắn lên vet,exp,mas

3. vincentngwyen

bạn có thể hướng dẫn rõ hơn đươc không. mình vao website cua no thi trong phần event hok có gì cả

4. vincentngwyen

ak. mình thấy rồi. cám ơn bạn rất nhiều

5. GE79

GE79 Mr & Ms Pac-Man

noi thiet chu ong choi game thi nen doc ky truoc khi choi 1 viec don gian the k tim hieu truoc cu lao dau vao choi :) (game cung giong nhu ngoai doi thoi muon lam viec gi nham chac roi hay lam haha)

6. taewooqtb

taewooqtb Mr & Ms Pac-Man

Bác này đi chỗ nào cũng ko ghi dấu, nói toàn mấy điều tiêu cực và hay ném đá người khác :| ko giúp đở được thì thôi toàn nói tào lao gì đâu ko à :| game là game, thích thì chơi, sai thì sửa, k biết thì hỏi, chán thì bỏ. Ngoài đời là ngoài đời, giống nhau chổ nào, vớ vẩn