new crack 182 from rzking:100%work!

Thảo luận trong 'Call Of Duty' bắt đầu bởi quangbuk, 12/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. oOMoonOo

oOMoonOo C O N T R A

tớ thì chẳng biết bên alteriw thế nào nhưng kinh nghiệm bên legit thì những thằng nào mà chửi những quả tube mortar hay long range là noob thì phải 90% là cả trận sẽ feed và chỉ biết luôn mồm đổ tại tube thôi. Hỏi tại sao ghét thì chỉ biết đúng 1 câu "fuking noob tuber", những loại đấy tớ khinh chẳng thèm nhìn.
    Nói thì bảo chém gió chứ tớ thừa sức counter tube. Chơi thì phải biết cách xử lí tình huống, để bị giết cả trận bởi tube thì chẳng biết ai noob đâu.

2. Joshua_Mai

Joshua_Mai T.E.T.Я.I.S

Nhớ mãi chơi map wasteland mình chết ngay giây thứ 3 của hiệp bởi 1 thằng tuber từ đầu này qua đầu kia của map =D> .Từ đó thay đổi cách nhìn của tube và xem tube cũng là 1 cách thể hiện đẳng cấp
    Nhưng loại tube đáng ăn chửi là loại chịu đấm ăn xôi .Loại này thường có số kill ở mức trung bình và số death cao ngất ngưỡng .Cứ ôm tube chạy ra ăn may 1 kill xong là chết thẳng cẳng b-( .

3. turbot151

turbot151 Fire in the hole! GVN Veteran

Also nếu tube mà cứ xách giò mà chạy thục tube vô mặt mình thì em cũng coi là noob tube nữa(còn long range với mortar thì bên alter em chưa thấy gì nhìu)

4. AzureKite

AzureKite Mr & Ms Pac-Man

Chả hiểu sao chiều nay không vô được game nhỉ? load được nửa thanh thì disconnect ra ngoài có lỗi error không hiểu sao?

5. caysi103

caysi103 C O N T R A

Tớ ko khen ai noob hay pro . Tớ chỉ nói là Pro hay là Noob dùng tube đều đáng bị chửi mà ko cần thanh minh .
    Còn DT tớ vẫn để vậy thôi . Để biết tớ là thuộc team DT , hôm trước còn gặp nNeo để tag DT|| cơ .
    Mà nếu khen Noob lên Pro đc thì cũng ráng lên . Nhưng có 1 điều là bắn tube ko bao giờ lên tay về mấy cái khác đc . Bắn tube chỉ có thể lên tay tube thôi .
    Còn nếu kể về loại tube đáng khinh nhất là Tuber + Scaverger hoặc bất thứ cái gì tương tự thế . Ví dụ Claymore hay là RPG hoặc Thumper . Tất cả đều đáng lên án nếu sử dụng với Scaverger . Bởi vì chính ngay bản thân người chơi khi chơi với Scaverger cũng đã xác định là mình chơi UNLIMIT TUBE .
    Còn nếu chơi tube , 1 -2 quả , ko sao vẫn có thể tạm chấp nhận đc mặc dù họ sẽ ko bao giờ nhận đc sự tôn trọng nếu chơi với tube

Chỉnh sửa cuối: 4/8/10
  6. 101st|laggos113

101st|laggos113 Persian Prince GVN Veteran

tình huống thì tình huống , 1 thằng thì còn bình tĩnh , cứ thử đang êm ấm 1 thằng nhảy vào tube rồi sau đó cả đám hùa theo tube thì kiểu gì :|
    còn như con SK noob từ lâu ta ko cần nói :-" :">
    btw: tube cái kiểu suicide thì ko chửi hơi phí :">

@caysi : unlimite là dùng OMA cơ bạn trẻ ạ :-j

7. tien_manh_a2

tien_manh_a2 Youtube Master Race

Tình hình có vẻ là flame đã bốc lên. :))
    Mình cũng không thích tube. Còn cái danh hiệu Noob tuber là 1 cái TITLE mình nhận được khi kill đủ số mạng bằng tube thì phải. Thành ra giờ cứ gặp tuber là người ta gắn thêm chứ noob vào đằng trước :))
    Còn loại tube unlimit thì đúng là ức chế thật. Cứ ló mặt ra là nó lại thụt. Bắn đc phát intervention là y như rằng 1 quả tube bay ngay vào cửa sổ chỗ mình ngồi. Tuber unlimit mà lại chơi map hẹp như Rust thì đáng bị chửi lắm.

8. caysi103

caysi103 C O N T R A

Trẻ người nhưng ít ra cũng ko chơi tube và ko chơi camper trừ khi dùng sniper .
    Còn tube thì mình chỉ ĐẶC BIỆT DÙNG khi nào gặp bọn Camp cùn thôi .

9. AzureKite

AzureKite Mr & Ms Pac-Man

[HOOAH]Arbiter là tên nào thế, tự dưng bảo ta hack. Lost Ghost nè

10. tien_manh_a2

tien_manh_a2 Youtube Master Race

Camp cùn ah, Maybe It's me. Mình là sniper. Mình chỉ camp và camp. Tất nhiên là chơi Domination hay Search and Destroy... thì mình cũng di chuyển nhưng cũng chỉ có mức độ thôi. Còn TDM thì gần như là camp 100%, cắm claymore ngồi camp thôi.
    Tất nhiên, khi bắn Assault Rifle hay nhưng súng không phải Sniper Rifle thì mình cũng rush như ai, nhưng ít khi dùng mấy cái đó. Có dùng thì AK47 là chính trong nhưng map hẹp.

---------- Post added at 18:19 ---------- Previous post was at 18:16 ----------

Bác này hỏi câu chẳng liên quan gì đến chủ đề ở đây :))

11. spysamfisher

spysamfisher Persian Prince

Sam đây , lâu quá k gặp :|..........
    Btw , nếu thấy bất đồng quan điểm thì đừng có nói , nói làm gì cho mất lòng nhau , chơi tube thì kệ người ta , chơi gì cũng kệ luôn đi , k có chuyện gì ảnh hưởng mà phải war như vậy , stop đê .
    PS : Thằng nào tube hay pro gì cứ ra đi , ta chấp hết đó =))..... 2 con gay SK và Bombing ra đây ta bắn cho bay ass , còn đường mà xách dép chạy nhé =).
    PS 2 : Nneo thuộc DT , còn nobody thì có thuộc k thì k biết :| ..........Và hình như trong Dt tớ chẳng nghe ai là Nobody cả , chắc tớ là Sam bạn nobody cũng k biết đâu.

12. F22Raptors

F22Raptors Thầy thích lái máy bay bà già GVN Veteran

Ricochet tube có bị coi là noob không nhỉ:-?

13. kunz4

kunz4 Youtube Master Race

thấy mấy bác ghét tube nhỷ , mình cũng chả thích lắm , nếu lắm tube quá thì mình dùng RPG7 thôi (cái nỳ chắc cũng bị quy là tube )
    hôm làm đc quả RPG7 headshot nhưng ko quay video đc .

14. F22Raptors

F22Raptors Thầy thích lái máy bay bà già GVN Veteran

nade, AGM, AC-130 còn hs được nói gì tube:">

15. kunz4

kunz4 Youtube Master Race

nade headshot cũng đc 1 lần còn AC3 hs mình thì chưa thấy , còn 1 lần bị ăn quả stun vào giữa mồn chết ko kịp ngáp

16. caysi103

caysi103 C O N T R A

Cậu thì tớ biết nhưng cậu có biết tớ thuộc DT hay ko thì tớ ko cần quan tâm :) bởi vì trong team DT biết tớ thuộc DT thế là đủ

17. thanghq2003

thanghq2003 Dragon Quest

ờ kiểu gì đi nữa thì thằng Sam nó vẫn là officer trong team :|

18. caysi103

caysi103 C O N T R A

Cứ lục lại cái topic cũ thì sẽ thấy tớ ghi danh thôi :D .
    Còn có gì lỡ lời thì xin lỗi bởi vì bắn gà nên ko ai để ý cũng chuyện thường thôi . Nói chung Face , Pun , Hieu vẫn biết tớ trong team và 1 số khác nữa .

19. lamcontraivuiwa

lamcontraivuiwa Youtube Master Race

Ôi dào! Cái chuyện tube hay k tube thì kệ! Mình thì thỉnh thoảng cũng ức chế với chuyện cả team lạm dụng tube! Nhưng chung quy thì cái gì đã có trong game thì chấp nhận tất, nó cũng có tính tương khắc lẫn nhau mà! Dù sao thì cũng phải có người này kẻ kia! Theo tui gặp tube thì:
    1. Đổi class, đổi cách chơi để xử lý mấy bọn tuber!
    2. Nhắm ức chế quá thì thôi, leave khỏi room cho nhanh! (Cái này tớ cũng phải xài vài lần: nghĩ sao 5vs5, 5 thằng bên kia tube hết, vừa ló ra 5 quả tube lao thẳng vào mặt, có kill được thì cũng được 1,2 tên rồi mình cũng bị thiến! Gọi cả team choi đoàn kết lại thì chả ma nào hiểu mình nói gì :))! Lượn cho nó nhanh!)
    3. Nhắm chơi chung được thì cứ để im mà chơi,!
    Thế thôi, tùy tình huống mà xử! Riêng tớ thì tớ k thix chơi tube, hồi trước còn hay ức chế với chuyện đó thì lôi tube ra thụt lại, cũng chả thua thằng tuber nào, nhưng thật sự thấy chả hay ho gì! Thế nên bây giờ gặp tuber thì kệ, chơi được thì chơi, k chơi được thì leave, tuber chứ có phải cheater đâu mà chửi!
    Ý kiến của tớ cũng chỉ thế thôi!
    DT|| Hieu (thỉnh thoảng chơi MW2 alteriw edit lại là: [Skool] Hieu)

20. |Anubis|

|Anubis| The Warrior of Light

Well tube thì tube chơi thì chơi.

Cứ gặp tube hay g18 hoặc runner mà la làng thì được gọi là whiner đấy....

Mỗi người có 1 cách chơi riêng nên đừng có đem cái cách nhìn của bản thân mà phang người này noob hay không pro hay không.

Đừng có lôi cái tôi của bạn ra rồi cãi nhau như 1 đứa trẻ con vậy bạn caysi103 ah!

Với mấy dạng như vậy tớ cho một câu:

"Shut up and play!"

Chỉnh sửa cuối: 5/8/10
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.